Nakataa kabisa, hali sivyo kama inavyodaiwa

Nakataa kabisa, hali sivyo kama inavyodaiwa

Nyani ngabu bwana vtu vingine sisi Raia twavipitia Ila wewe wa fikiria ushabiki wa siasa tu. Sasa watu walalamike uongo Ili Iweje

Kulalamika watu hawajaanza leo, kwa taarifa yako.

Watu wameanza kulalamikia hali mbaya ya kiuchumi toka enzi za Nyerere.

Mwinyi naye kalalamikiwa sana tu.

Mkapa pia.

Kikwete ndo huyu mlimpa majina ya kila aina.

Sasa nini lililo jipya kwa Magufuli?

Hata rais angekuwa Lowassa yule wa CCM bado mngelalamika tu.

Uongo?
 
Halafu shangaa sasa hawa wanaolia lia humu mitandaoni hela za bando wanazitoa wapi?

Kama wana hela za bando maana yake wana hela za kuchezea chezea, siyo?

Maana kutwa kucha wanashinda mitandaoni kulisha watu uzushi.

Kama kweli hali ingekuwa ni mbaya kiasi hicho hizi hela za bando wangezitoa wapi?

No matter unalinganisha kukuwa uchumi na ulaji mihogo

Hapa unarudia fedheha ileile fedha ya bando ndio hoja uliotuletea? Yaani uchumi mzuri?
 
“Rais ni mtu wa kushutumiwa kila mara. Ukiona hataki kushutumiwa, ujue hajui sababu ya kuwa hapo.” *Harry_Truman*
 
Twende kitakwimu,uwezo wa watanzania kurudisha mikopo umepungua!
 
Wapi nimepaniki?

Acha kurusha rusha tu maneno pasipo mahala pake.

Nimekuuliza maswali badala ya kuyajibu unaishia kusema napaniki.

Unajua maana ya ku panic kweli?

Umeuliza nini huna lolote unapayuka tu
 
“Rais ni mtu wa kushutumiwa kila mara. Ukiona hataki kushutumiwa, ujue hajui sababu ya kuwa hapo.” *Harry_Truman*

Ewaaa.

Na ndo maana marais wote hulaumiwa.

Nitjie rais wa Tanzania ambaye hakulaumiwa enzi za utawala wake?
 
Siku nyingine usirudie kutoa mada za kipuuzi Kama hii, Tena ungekuwa karibu ningekukata masikio
 
Wewe kama mtoto wa mama unstegmea wazazi wako wafe ndyo urithi mali huwezi jua kma hali ni ngumu hata cku 1.
 
Mbio za sakafuni huishia kizingitini.

Ifikapo 2020 ndio tutaona kama majority ya watu wanaichukia hii serikali.

Mkuu tuombe uzima tu.

Upinzani utaumbuka vibaya sana safari hii.

Kuna vyama vitafunga ofisi.

Wewe nawewe unajiita Gt

Kura za kuiba ndio kipimo?

Kura za kina lubuvu kubadilisha matokeo

Wakurugenzi kutumia polisi kulazimisha uwongo uoneka ukweli can this reflect acceptance or not?

Mbona nyinyi watanzania wenzetu mko hivi! Mnatudhalilisha popote tuendapo tunaonekana watanzania wajinga wajinga na washenzi tu.
 
Nini wanachokula sasa hivi ambacho walikuwa hawakili zamani?
Ni kweli kabisa Nyani. Maisha ya watanzania ni yale yale wakati wa Kikwete na ndiyo hayo hayo wakati huu. Hakuna kilichobadilika. Labda niseme kelele nyingi unazozisoma hapa nyingi zinatoka kwa wale watu amabao walikuwa wanaishi kijanja janja na sasa inawawia vigumu. Mimi sina chama chochote cha siasa na wala sitakaa niwe mwanasiasa hivyo ninaposema ni wale waliokuwa wanaishi kijanja sipigi siasa. Kundi hili limebeba watu wa kada mbalimbali na karibia wote ni watumiaji wazuri wa Internet ndio maana unaona kelele zimekuwa nyingi.
 
Naona ubishani unaendelea ngoja nikapate kwanza balimi zangu mbili alafu nitarudi
 
Back
Top Bottom