Nakataa kabisa, hali sivyo kama inavyodaiwa

Nakataa kabisa, hali sivyo kama inavyodaiwa

Wakwe wametoka arusha kuja dar kwenye harusi wote wamelipiwa dreamliner

Halafu shangaa sasa hawa wanaolia lia humu mitandaoni hela za bando wanazitoa wapi?

Kama wana hela za bando maana yake wana hela za kuchezea chezea, siyo?

Maana kutwa kucha wanashinda mitandaoni kulisha watu uzushi.

Kama kweli hali ingekuwa ni mbaya kiasi hicho hizi hela za bando wangezitoa wapi?
 
Well said walahi
Tickets za mabasi ni fully booked, kwenda mikoani!
Mijitu michache ya humu ndani ndio inaamua kuzusha chochote kwa ajili ya watu wa jf tu walahi
 
Mkuu sijui kwa nini unashangaa yanayosemwa huku mitandaoni.

Sote tunajua wanaopiga kelele kwa sauti kubwa ni wale waliokuwa wanapata hela za serikali kiulaini. Hawa ni kama:

[emoji830]TRA officers
[emoji830]TPA officers
[emoji830]Wapokea mishahara ya watumishi hewa
[emoji830]Wauza ngada
[emoji830]Waliofaidi mafao ya mikutano nje ya ofisi
[emoji830]Waliokuwa wanatumia ofisi zao vibaya
[emoji830]Waliotegemea tenda za rushwa
[emoji830]N.k.

Hawa, na waliofaidika toka kwao ndio wanaopiga kelele leo.

Uliona watu kama Zitto walivyoshupaa bungeni wakati hela ya export levy ya korosho ilipokatwa na kutokupelekwa kwenye bodi?

Mimi nawasikiliza kelele zao tu halafu nasema

Ihiiiiiiiiii.[emoji23]

Wana hela za kununua bando kuja mitandaoni kulialia eti hali ni ngumu!

Kama hali ni ngumu waache kununua bando wakanunue chakula wale.
 
Wana hela za kununua bando kuja mitandaoni kulialia eti hali ni ngumu!

Kama hali ni ngumu waache kununua bando wakanunue chakula wale.
Mbio za sakafuni huishia kizingitini.

Ifikapo 2020 ndio tutaona kama majority ya watu wanaichukia hii serikali.

Mkuu tuombe uzima tu.

Upinzani utaumbuka vibaya sana safari hii.

Kuna vyama vitafunga ofisi.
 
Mkuu baki huko huko majuu, hali yetu tunaijua wenyewe
 
Hayajakukuta na ulizaliwa familia za king fulani labda. Uhalisia upo kama umezaliwa kwa familia maskini, mfano kwangu mm, mzee anaumwa hana uwezo wa kwenda hospitali, me mwanao nilikuw na kiasi kadhaa akanishaur bora niombe mkopo ili niendlee na masom, ajabu mkop nimekosa na hela yangu imeliwa unadhani me naish vp na familia yetu? kujiaji bila mtaji ni sawa kutwanga maji upate unga tu. Mshukuru mungu kwa kuish vizuri ila hali ngumu sana tunaumia sana

Mbona watu maskini Tanzania wapo tu siku zote.

Nini kipya au kilicho cha ajabu sasa hivi?
 
Nyani ngabu bwana vtu vingine sisi Raia twavipitia Ila wewe wa fikiria ushabiki wa siasa tu. Sasa watu walalamike uongo Ili Iweje
 
1. Kikwete kaondoka petrol 1800/ l Tsh
Pombe ndani ya miaka 3. 2500/ l tsk

(2500-1800)= 700

(700÷1800)x100 = 39% mfumko wa bei ya Mafuta yaani petrol pekee

Je mshahara umeongezeka kwa asilimia ngapi?

a) Serikali

b) private sector with relevant evidence

Nisector IPI imefanya vizuri kwa fact zipo?
 
Mbio za sakafuni huishia kizingitini.

Ifikapo 2020 ndio tutaona kama majority ya watu wanaichukia hii serikali.

Mkuu tuombe uzima tu.

Upinzani utaumbuka vibaya sana safari hii.

Kuna vyama vitafunga ofisi.

I honestly think this ‘hate’ is so grossly overstated.

But we shall find out come 2020.
 
Ulitaka uone mizoga ya binadamu barabarani?
 
Hata watu wakisema Chama Fulani kinachukua akili za wanachama wake kumbe wako sahihi.
 
Kibaya kwenye hilo jibu langu ni kipi?

Manake mimi ndo nimedokeza kwamba kula mihogo si nongwa.

Mihogo ni chakula tu tena ni mitamu kweli kweli.

Sasa fedheha iko wapi hapo?

Watu wanaolipwa milioni 7 hawali mihogo?

Unataka kutuambia kula mihogo ni scale ya kukuwa kwa uchumi? Rejea hoja yako
 
Back
Top Bottom