Najuta kuoa hususani katika umri mdogo nilionao

Najuta kuoa hususani katika umri mdogo nilionao

SK2016, Siku zote mke akisema muachana au ataondoka kwao hapo kuna mambo mawili.

1 kwao Ndugu zake wanamjaza kiburi kwamba kama vipi arudi nyumbani.
2 kuna jamaa linamtia so linamjaza upepo wa kiburi na bila mwanamke kujua kwamba huyo mwanaume anampenda kwakuwa yuko kwa mme wake.
Fanyia kazi hayo Mkuu utapata jibu,

Sent using Jamii Forums mobile app
Pitia kwa mama Isuja pale tabata bima, kuna order yako ya kuku mzima, chips yai sahani mbili. Kisha nenda kwa mangi mwambie akupatie kinywaji unachotaka.....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
chief ulikua unashangilia leo inakuaje unalialia, si tulikuambia ulipoleta hii thread usiwaamini hao viumbe. pole sanaa kaza moyo
 
ila jambo la msingi ni mawasiliano, mimi nilishamweleza meseji za ajabu nikiwa job kulingana na mazingira ya kazi yangu sio rahisi kuzijibu. hilo tumeelewana.



Hasara Umfika Mwenye Mabezo
 
Wanaoaga at 20's huwa siwaelewi sijui wana haraka za wapi .

Sijui Nani kawaambia watachelewa Sana

Twenties kula Bata Sana Sana Sana Hadi uchoke piga papuchi zoooote kadri ya uwezo wako(ukimwi upo pia!![emoji12])

Tongoza kila Rika(be careful wanafunzi 30 zitakuhusu[emoji57])

Jaribu kila biashara na ujasiriamali

Akili ikikomaa Tafuta mke oa at 30 tulia Jenga familia yako.

Hizi tabu na visirani vya wanawake Wala havitowapa shida

La sivyo mtakufa kwa stress still young and fit[emoji3166]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe Andelea na ndoa yako!!...kuna wengine nao wanajuta kwa nini walichelewa kuoa....kwa kifupi hakuna maisha bila changamoto... mwisho wa siku maamuzi ni yako.
 
Ni mzigo wako huo unamuacha kwa nani tena, libebe km lilivo, halafu uwe mpole tu kwani ukifunga mdomo kuna shida gani?

Akinuna wewe usinune, ila nyamaza kimya, kula muziki wako wa regae hapooo! km hujui kitu vile msalimie asubuhi akijibu asijibu atajua yeye! hataki kupika wewe pika kula, lala.

Mwisho wa mwezi nunua mahitaji ya nyumbani na niliu zile mnunulie zifiche siku akikusemesha mpe!
nakwambia atakusifia huyo Dunia nzima!

jenga tabia ya kucheka kwa nadra!
 
Hapo unazungukwa njia ya uwani.
Kuna siri nyingi wanawake hukaa nazo ambazo kwa namna moja au nyingine zinatutesa sisi.


Amekuchoka,kuna anayemhadaa,Jitathmini uwezo wako Kitandani,Angalia mambo gani umebadilika tofauti na mwanzo mkiwa na furaha yenu

Sorry but hey! I'm telling you.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Makalio hayana chochote ndani ya nyumba zaidi ya kuzeesha furnitures tu.
Hivi wewe bana unasema tu, mwanaume kabisa damu inachemka!

Goat kagoma move unaijua au unaisikia! haf aweke shavu pembeni km anataka kukutizama hivi, hasa sofa likiwa chinichini.

Wanaume tusidanganyane tukapitwa hivhivi! wewe unanambia habari za pasi! sikuelewi kabisa!
 
Back
Top Bottom