Najuta kuingia katika mahusiano ya mama mtu mzima

Najuta kuingia katika mahusiano ya mama mtu mzima

Ndiyo hapo mama mtu mzima atasema hakuna neno mie nitakuwa naleta ndom lol! Chezeya utamu weye!
Nimekosa neno mkuu, nimecheka sana. Msichokoze visivyochokozeka.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Umeona eeh! unaweza kutamani ardhi ipasuke uingie humo. Mama mtu mzima mwenyewe kishajipatia tena kwa raha zake jamaa anataka kumfanyia ukatili wa kuvunja penzi. Yuko tayari kulinda penzi lao kwa kila hali ikiwemo kuingia kitaani kwenda kufanya varangati la nguvu ili kumuanika jamaa lol!

Nimekosa neno mkuu, nimecheka sana. Msichokoze visivyochokozeka.
 
Umeona eeh! unaweza kutamani ardhi ipasuke uingie humo. Mama mtu mzima mwenyewe kishajipatia tena kwa raha zake jamaa anataka kumfanyia ukatili wa kuvunja penzi. Yuko tayari kulinda penzi lao kwa kila hali ikiwemo kuingia kitaani kwenda kufanya varangati la nguvu ili kumuanika jamaa lol!
Baada ya kuambiwa is over mama alifikiria atakavyomiss utamu, akili zote zilihamia kwenye uroda na hajali kujilipua.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Naam mama mtu mzima kapenda na hawezi kuishi bila utamu wake, ndiyo sababu yuko tayari kujilipua bila kujali athari za kufanya hivyo.

Baada ya kuambiwa is over mama alifikiria atakavyomiss utamu, akili zote zilihamia kwenye uroda na hajali kujilipua.
 
Sa we pastor umechoka nn? Kazi uwezi..majimama mazur bana yanataka game mda mwing...piga sana af ukitaka kuliacha hama mtaa au mkoa
 
Kuna mmama kijana ana shepu la haja sio mchina, niliingia naye kwenye mahusiano ya kimapenzi ya siri siri bila watu wengi kujua maana nilikuwa nakutana nae usiku alafu juu kwa juu, nimetokea kumchoka huyu mama na juzi kati nikaamua kumtamkia kwamba simtaki.

E bwana eeeh! Balaa lake sio dogo maana mama wa watu anatishia oohh! Sijui nitakuja home kwenu kukinukisha ili watu wote wajue, Mara nitakufuatilia yaani mpaka nimechoka aisee. Ukiangalia mtaani watu wananichukulia kama Pastor flani hivi. Sasa hapa sijui nimfanyaje huyu mama maana naona kama anataka kuniharibia gazeti kitaani.

Ushauri:
Vijano epukeni sana kuingia kwenye mahusiano na wamama maana wakipenda ndio washapenda hawasikii hawaambiwi.
Pole acting pastor. Sasa wangu kuna post yako humu unalalama dushe halisimami. Umeshapona?
Results za NECTA ya Form 4 yatatoka soon utacha kiherehere cha kupost ujinga
 
mapenzi mmefanya kwa siri ila magonjwa ya zinaa hamuwezi ugua kwa siri, ushauri kapime ngoma kwanza
 
Kuna mmama kijana ana shepu la haja sio mchina, niliingia naye kwenye mahusiano ya kimapenzi ya siri siri bila watu wengi kujua maana nilikuwa nakutana nae usiku alafu juu kwa juu, nimetokea kumchoka huyu mama na juzi kati nikaamua kumtamkia kwamba simtaki.

Mwambie akinukishe. Itaisha sio zaidi ya wiki ila asipokinukisha utaendelea kuumia muda wote



E bwana eeeh! Balaa lake sio dogo maana mama wa watu anatishia oohh! Sijui nitakuja home kwenu kukinukisha ili watu wote wajue, Mara nitakufuatilia yaani mpaka nimechoka aisee. Ukiangalia mtaani watu wananichukulia kama Pastor flani hivi. Sasa hapa sijui nimfanyaje huyu mama maana naona kama anataka kuniharibia gazeti kitaani.

Ushauri:
Vijano epukeni sana kuingia kwenye mahusiano na wamama maana wakipenda ndio washapenda hawasikii hawaambiwi.
 
Kama ni sebene limechanganya au wimbo upo penye chorus khalafu umeme unazimika inakuwaje? raia lazima walalamike. Hao watu wazima wana matatizo mengi kuliko burdan unakuwa mtumwa flan wa ngono mbaya zaidi haangalii nafasi yake anataka awapige bao teenagers pagumu hapo ila siwezi kukupa mbinu kwani inategemea ntu na ntu alijisemea makonde
 
Mpe mimba huyo yeye mwenyewe atatoka ndukiiiii[emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Huna haja ya kumwambia kwa maneno. Azima vidonge vya Arv halafu viache wazi unapokwenda msalani. Asipokukacha mtafutie nauli ya Mirembe.
 
Sababu za kujuta ni zipi na umemchoka kwa kipi labda?
 
Back
Top Bottom