mkaya Ryoba
Member
- Sep 24, 2016
- 32
- 11
Kama ulikubali kiwanae kwanini umuhache ivi ivi
Asieee umenichekesha sanaMkwara tu huo ...hana lolote kama unabisha nipe mimi[emoji2]
Mshamba WA mapenzi tu huyo mKuna mmama kijana ana shepu la haja sio mchina, niliingia naye kwenye mahusiano ya kimapenzi ya siri siri bila watu wengi kujua maana nilikuwa nakutana nae usiku alafu juu kwa juu, nimetokea kumchoka huyu mama na juzi kati nikaamua kumtamkia kwamba simtaki.
E bwana eeeh! Balaa lake sio dogo maana mama wa watu anatishia oohh! Sijui nitakuja home kwenu kukinukisha ili watu wote wajue, Mara nitakufuatilia yaani mpaka nimechoka aisee. Ukiangalia mtaani watu wananichukulia kama Pastor flani hivi. Sasa hapa sijui nimfanyaje huyu mama maana naona kama anataka kuniharibia gazeti kitaani.
Ushauri:
Vijano epukeni sana kuingia kwenye mahusiano na wamama maana wakipenda ndio washapenda hawasikii hawaambiwi.
Labda uje na sababu nyingine.
Hama
pole
na hongera kujifunza kwa vitendo.
je umechek ngoma?