Glenn
JF-Expert Member
- May 23, 2015
- 70,481
- 167,331
Pole mdogo anguMimi hapa na experience hivyo sana sana.
Mpaka leo nimeamka na upweke ilibidi nichukue desperados nisikilize na country music.
Natamani kesho ifike niende zangu kazini.
Pole mdogo anguMimi hapa na experience hivyo sana sana.
Mpaka leo nimeamka na upweke ilibidi nichukue desperados nisikilize na country music.
Natamani kesho ifike niende zangu kazini.
Andika vile vile nlivyokuelekezaNdo uelewa wako unapoishia.
Nkisema nko hivo na nina mpenzi yuko mbali utarudi kuandika nini
We waja utawaweza sasa??Itakuwa
Ila umeona maoni ya waja?[emoji4][emoji4]
Nimechoka
Bado hujaujua upweke nduguTatizo la Upweke kwa Vijana wa Umri wako linatokea wapi?
Huna marafiki, watoto, Mume, Mke mshinde mnaangalia pamoja Ottoman?
Bado kuna social network Instagram,Tiktok, Facebook, JF
Kwa Dunia ya sasa tatizo la Upweke linawasumbua zaidi Watu wenye Umri Mkubwa hasa Wazee, ingawa kwa upande wa Nchi yetu Tatizo sio kubwa kutokana na kuwa Wazee wengi huwa wanakufa kabla ya Umri Mkubwa.
[emoji23][emoji23]moto hauzimiJitahidi ufikemo pm
Kvp[emoji23][emoji23]moto hauzimi
Furaha yangu haitegemei mtu yeyote
Tayari umemkaribisha PM[emoji23]
Kila mtu anahitaji lake la kuundoa upweke, mbususu sio solution kwa wengineSijui jinsia yako. Ila kama ni mwanamke tafuta dume, na kama ni mwanaume wewe ni mwanaume dhaifu. Wanaume huwa hatujisikii upweke na ikiiona dalili unatafuta mbususu na huwa hatupost vitu vya kipumbavu kama hivi. Ni mambo ya wadada kuofanya kila mtu qjue anajisliaje leo
SafiriDeep inside najiona mpweke na sijui shida nini! Nkiwaza suluhisho sijui ni nini, najiona niko mwenyewe.
Kuna mtu anaexperience hii hali?
AsantePole mdogo angu
Ashindwe yeyeTayari umemkaribisha PM[emoji23]
Unajiskia kupungukiwa kitu ndani ya nafsi yako..Mnawezaje kua wapweke....
Afunge hata mdoli mgongoni atoke naoBinafsi na experience hiyo hali tofauti kidogo ni kwamba najua sababu
Pata mda kama una rafiki utoke kidogo mtembee kama huna toka hata mwenyewe