Naitazama Hoteli ya Kiromo View Resort kwa Uchungu

Naitazama Hoteli ya Kiromo View Resort kwa Uchungu

Kiromo imekufa kwa sababu ya mismanagement ya mwenye mali. Sitaki kuingia mambo ya makabila, lakini yule Mhaya alikuwa na matatizo ya kihaya kwenye biashara. Angekuwa mchagga pale ungeshangaa.
Kila Biashara huwa ina changamoto. Ila Biashara ya hotel huwa ni ngumu mno.


Hata matajiri wakubwa tz wanaiogopa. Mo mwenyewe na utajiri wake hana hoteli 🤣🤣

Hata gsm hana hoteli 🤣

Bakhresa kajenga hoteli ya kitalii Zanzibar inaitwa verde. Ila ile hoteli inabebwa na location na sekta ya utalii. Hapo watu azam walipiga hesabu kali mno.


Wengine wanajenga hoteli/lodge/guest. Ili wakopesheke kiurahisi na mabenki ya kitanzania hasa NMB,Crdb,NBC na Benki ya posta(TCB). Ndio maana matajiri wengi wa level ya mkoa au wilaya huwa wana lodge, hotel. Huwa ni "MAELEKEZO" toka benki wanazotumia kukopea hela hasa kuwa na kigezo cha mali isiyohamishika. Fanya utafiti kisha connect dots
 
Kila Biashara huwa ina changamoto. Ila Biashara ya hotel huwa ni ngumu mno.


Hata matajiri wakubwa tz wanaiogopa. Mo mwenyewe na utajiri wake hana hoteli 🤣🤣

Hata gsm hana hoteli 🤣

Bakhresa kajenga hoteli ya kitalii Zanzibar inaitwa verde. Ila ile hoteli inabebwa na location na sekta ya utalii. Hapo watu azam walipiga hesabu kali mno
Investment ya Verde si ya nchi hii. Nahisi hata menejiment si ngozi ya taqo. Pale Pana chumba 400USD/night
 
Investment ya Verde si ya nchi hii. Nahisi hata menejiment si ngozi ya taqo. Pale Pana chumba 400USD/night
Yule mzee na familia yake wamejipanga mno. Na wanapesa mno, wanaji self finance toka kwenye viwanda vyake vya ngano na viwanda vya vinywaji. Ameinvest 65,000,000,000/= bilioni sitini na tano

Kiufupi walijipanga
 
Nimelala hapo 2009 weekend palikua na live band. Alitegemea zaidi corporate clients (semina na makongamano uchwara). Huduma pia zilikua mbovu. Wewe unamuajiri mtu wa jikon -kuchoma nyama na wahudumu wakwere?
Ukimwita mara 3 tatu anasema bwana wee usinisumbue
 
Inatakiwa kuwe na mashindano ya hoteli iliyokongoroka kuliko zote Tanzania.

Yawe highly publicized, najua kuna wazungu vichaa kibao watataka kuja kulala hapo just to get the bragging rights "I slept at the most dilapidated hotel in Tanzania".

Tena unawauzia na T-Shirts kabisa zilizoandikwa hivyo, waende kutamba na kukutangaza.

Fursa tunazo, lakini tunazikalia tu 🙂 🙂
Kuna siku mjukuu alimwambia babaunumefanana na yule wanamuita pinda, he is very serious all the time. Babu kwa uchungu akauliza mwanae kweli mimi nimefanana na Pinda...
Moral of the story... Hata kitu kibaya hujisikia vibaya kufananishwa na vibaya kwa Nia mbaya au nzuri
 
Kuna siku mjukuu alimwambia babaunumefanana na yule wanamuita pinda, he is very serious all the time. Babu kwa uchungu akauliza mwanae kweli mimi nimefanana na Pinda...
Moral of the story... Hata kitu kibaya hujisikia vibaya kufananishwa na vibaya kwa Nia mbaya au nzuri
Muimbaji maarufu Remmy Ongala alitafuta kushinda mashindano ya mtu mwenye sura mbaya kabisa, akashindwa, akasikitika sana kushindwa kwa sababu yeye alikuwa anajigamba kwa kuwa na sura mbaya.
 
Yule mzee na familia yake wamejipanga mno. Na wanapesa mno, wanaji self finance toka kwenye viwanda vyake vya ngano na viwanda vya vinywaji. Ameinvest 65,000,000,000/= bilioni sitini na tano

Kiufupi walijipanga
Sawa na uwekezaji wa serikali kwenye kiwanda Cha kuzuia mazalia ya mbu pale Kibaha. Kinaitwa Tanzania biotech products Limited
 
Hata familia zetu pia ni tatizo yaani mtu unapigana kujenga biashara siku umezikwa tu nyuma majitu yanauza au kufilisi hiyo biashara, inauma sana yaani jamani tusiache kula utawala.
 
1. Nimelala hapo 2009 na mke wa mtu nilimtoa mkoani (Singida). Sasa nikaona huko tutakua salama maana Mjini wambea wengi.

2. Basi weekend palikua na live band Pori (ilikua haina jina). Tumekula bia, tukacheza myziki Hadi saa 5 usiku, tukarudi kwenye moja ya hivyo vijumba, nikaanza kumpeleka Moto Hadi saa 9 alfajiri ndo nakojoa.

3. Mmiliki, Alitegemea zaidi corporate clients (semina na makongamano uchwara). Huduma pia zilikua mbovu. Wewe unamuajiri mtu wa jikon -kuchoma nyama na wahudumu wakwere?
Duh! Ukajiona kidume tena
 
Back
Top Bottom