Naitazama Hoteli ya Kiromo View Resort kwa Uchungu

Naitazama Hoteli ya Kiromo View Resort kwa Uchungu

Hapo utakuta ni hivi:

Anadaiwa na banki mikopo mikubwa zaidi ya uwezo wake kulipa

Anadaiwa na TRA tax liability kubwa

Biashara za Hoteli zote zilikufa baada ya Magufuli kuingia

Hakuna mnunuzi,benki zidhani kama inaweza uza ikarudisha pesa yake,etc

Huenda mmilikia alikufa na korona waliobaki wameshindwa iendesha hata mnunuzi hawana

Au kuna ugomvi wa mambo ya mirathi,hakuna anaeitaka hata kununua,etc

Hizo zote ni speculations tu

au waislamu wamezima umeme kama kawaida …
 
Sahihi

Hoteli nyingi bagamoyo na Morogoro na Arusha zilikuwa mali ya vigogo serikalini na ndugu zao na proxies wao walikuwa Wana lobby semina na makongamano ya wafanyakazi wa Serikali yafanyike hoteli zao
Sasa hivi wengi hawako kwenye maamuzi Tena ndio hizo zinakufa kuanzia bagamoyo, Morogoro na Arusha sababu tegemeo kuu lilikuwa semina makongamano ya wafanyakazi wa Serikali,bunge na Mahakama wakichaji pesa ndefu

Hawakujenga soko la watu wote waliona hao tu wanatosha
Nakubaliana na wewe. Infact Bongo biashara nyingi unakuta zinaanzishwa kwa kutegemea mtu fulani aliyeko kwenye position fulani serikalini. Akiondoka kwenye madaraka na biashara inayumba.
 
Sahihi

Hoteli nyingi bagamoyo na Morogoro na Arusha zilikuwa mali ya vigogo serikalini na ndugu zao na proxies wao walikuwa Wana lobby semina na makongamano ya wafanyakazi wa Serikali yafanyike hoteli zao
Sasa hivi wengi hawako kwenye maamuzi Tena ndio hizo zinakufa kuanzia bagamoyo, Morogoro na Arusha sababu tegemeo kuu lilikuwa semina makongamano ya wafanyakazi wa Serikali,bunge na Mahakama wakichaji pesa ndefu

Hawakujenga soko la watu wote waliona hao tu wanatosha
Hongera kwa uchambuzi mzuri.

Biashara ya hotel huwa ni ngumu sana. Inahitaji akili, pesa, ubunifu na management nzuri.
Usione vyaelea, vimeundwa
 
Kuna cha chini chini kuwa ilikuwa na inamilikuwa na Mzee Kabila wakati ule anafanya harakati za kuchukua nchi pale DRC. Hivyo baada ya mzee kukata moto nadhani ndo ikawa mwisho wake.
 
View attachment 2841395

Leo nipo safarini kuelekea Dar es salaam kupitia route ya Msata-Bagamoyo. Nimepita hotel ya kitalii ya KIROMO VIEW RESORT ambayo ilizinduliwa na Kikwete mwaka 2009.

Hivi sasa yamebaki maghofu chakavu tu. Sifahamu ni sababu zipi zilimfanya muwekezaji ashindwe kuendeleza uwekezaji ule, ila naamini kabisa sera za uwekezaji ni changamoto Tanzania.

Uwekezaji Tanzania unategemea ni nani yupo madarakani. Hatuongozwi na sera wala sheria bali mihemko ya atakaeingia madarakani.

NB: KIROMO inawakilisha biashara nyingi zilizokufa kutokana na kukosekana kwa sera thabiti za uwekezaji.

Mungu iponye Tanzania.
Huyo mzee alikuwa zinduazindua sana kuna nyingine alizindua Arusha njiani tu kesho yake fensi yake ikavunjwa ukipita leo imesinzia
 
Haramu kibaya,

Niliwahi kulala hapo Hoteli aikuwa na standard, huduma ziilikua mbovu mbaya zaidi Location aliojenga aikuwa sahihi

Ilipaswa kuwa Gest house na sio hotel
Mkuu hiyo ndiyo mitaa huwa wanachepushiwa wake za watu, anaaga anakwenda Tanga, Arusha Moshi anashuka hapo na kuunga safari kesho yake
 
Kuna shuimperial
Kuna cha chini chini kuwa ilikuwa na inamilikuwa na Mzee Kabila wakati ule anafanya harakati za kuchukua nchi pale DRC. Hivyo baada ya mzee kukata moto nadhani ndo ikawa mwisho wake.
Tumia akili japo kidogo Ngumbaro mwenzetu. Kabila Sr kafa 2001. Hotel imezinduliwa baada ya Mkwere kuwa madarakan (2007/8) mbona huelewek. Au alifufuka kuanzisha Kiromo?
 
View attachment 2841395

Leo nipo safarini kuelekea Dar es salaam kupitia route ya Msata-Bagamoyo. Nimepita hotel ya kitalii ya KIROMO VIEW RESORT ambayo ilizinduliwa na Kikwete mwaka 2009.

Hivi sasa yamebaki maghofu chakavu tu. Sifahamu ni sababu zipi zilimfanya muwekezaji ashindwe kuendeleza uwekezaji ule, ila naamini kabisa sera za uwekezaji ni changamoto Tanzania.

Uwekezaji Tanzania unategemea ni nani yupo madarakani. Hatuongozwi na sera wala sheria bali mihemko ya atakaeingia madarakani.

NB: KIROMO inawakilisha biashara nyingi zilizokufa kutokana na kukosekana kwa sera thabiti za uwekezaji.

Mungu iponye Tanzania.
Kiromo imekufa kwa sababu ya mismanagement ya mwenye mali. Sitaki kuingia mambo ya makabila, lakini yule Mhaya alikuwa na matatizo ya kihaya kwenye biashara. Angekuwa mchagga pale ungeshangaa.
 
Back
Top Bottom