Naitazama Hoteli ya Kiromo View Resort kwa Uchungu

Naitazama Hoteli ya Kiromo View Resort kwa Uchungu

Nani atupe taarifa ya CHATO BEACH RESORT?.
Isije kuwa imechoka na yenyewe.

Niliwahi lala hapo 3 or 4 years back mmiliki alikuwa ni Mayanga yule mkandarasi wa Chato Airport na mke wake ambaye ni manager wa tawi la AZANIA Bank jijini Mwanza.

In real sense wenyeji wanasema ilikuwa ya Hayatu JPM.
 
Huyu mmiliki naye kashindwa kabisa kujiongeza pale angewapa zoom zoom college ama Eagle College angeweza kupata chochote. Ebu tusubiri kutoka kwa mwenezi wa CCM.
Kwa kweli ni bora sana pangefanywa km chuo, kuliko kuzika uwekezaji wote kwa miaka yote.

Itakuwa mwenyewe alipata changamoto kubwa nafikiri. Mungu amsaidie ainuke tena, maana ni hasara kubwa hata kwa nchi!
 
Uwekezaji Tanzania unategemea ni nani yupo madarakani. Hatuongozwi na sera wala sheria bali mihemko ya atakaeingia madarakani.
Kwasababu ya hii ndio maana wawekezaji wakija wanakuwa harsh kuiba harakaharaka kurudisha mtaji wao kabla regime nyingine haijaingia madarakani.
 
Investment ya Verde si ya nchi hii. Nahisi hata menejiment si ngozi ya taqo. Pale Pana chumba 400USD/night
Mkuu ile hoteli ya Verde ni ya kiswahili tu imejaa uswahilini waki Zanzibar tu, kwanza haipo eneo zuri na wateja wengi ni wazanzibari na viongozi wa kiserikali, wageni kutoka mataifa ya nje hawaendi kulala pale, Mzungu ana lala hoteli yenye vilevi, na wahudumu ni wazanzibari ukienda kuomba kazi ukiwa na jina la John au Janneth hakuna kazi.
 
Mkuu ile hoteli ya Verde ni ya kiswahili tu imejaa uswahilini waki Zanzibar tu, kwanza haipo eneo zuri na wateja wengi ni wazanzibari na viongozi wa kiserikali, wageni kutoka mataifa ya nje hawaendi kulala pale, Mzungu ana lala hoteli yenye vilevi, na wahudumu ni wazanzibari ukienda kuomba kazi ukiwa na jina la John au Janneth hakuna kazi.
Verde wahudumu wengi tu ni kutoka mainland, hmana kitu kama hicjo unachokisema. Wgeni pia wa mataifa mengine wapo....wapo ambao hawatumii vilevi. Au mgeni lazima awe mzungu tu mkuu?
 
Verde wahudumu wengi tu ni kutoka mainland, hmana kitu kama hicjo unachokisema. Wgeni pia wa mataifa mengine wapo....wapo ambao hawatumii vilevi. Au mgeni lazima awe mzungu tu mkuu?
Mkuu hotel nyingi za kitalii zina lenga wageni kutoka Mataifa ya nje ndiyo wateja wakuu, Watanzania hatuna utamaduni wa kitalii, Mtanzania akipata pesa anawaza kujenga nyumba na kununua gari na kula vizuri, Kumkuta mtanzania mwisho wa mwaka ameenda kutembelea vivutio vya utalii ni ngumu mno, viongozi wetu wenyewe kama hajaenda Ulaya basi kaenda kijiji kwao kupumzika.
 
Verde wahudumu wengi tu ni kutoka mainland, hmana kitu kama hicjo unachokisema. Wgeni pia wa mataifa mengine wapo....wapo ambao hawatumii vilevi. Au mgeni lazima awe mzungu tu mkuu?
Mzungu ni mtu wa kutumia, sasa unafikiri utalii bila mzungu kutakuwa na Utalii hapo?
 
Hi na ule uwekezaji wa Kigamboni Dege nao mnasemaje? Kwanini yale majengo yasifanywe japo tawi la chuo kimoja wapo?
 
View attachment 2841395

Leo nipo safarini kuelekea Dar es salaam kupitia route ya Msata-Bagamoyo. Nimepita hotel ya kitalii ya KIROMO VIEW RESORT ambayo ilizinduliwa na Kikwete mwaka 2009.

Hivi sasa yamebaki maghofu chakavu tu. Sifahamu ni sababu zipi zilimfanya muwekezaji ashindwe kuendeleza uwekezaji ule, ila naamini kabisa sera za uwekezaji ni changamoto Tanzania.

Uwekezaji Tanzania unategemea ni nani yupo madarakani. Hatuongozwi na sera wala sheria bali mihemko ya atakaeingia madarakani.

NB: KIROMO inawakilisha biashara nyingi zilizokufa kutokana na kukosekana kwa sera thabiti za uwekezaji.

Mungu iponye Tanzania.
hoteli gani ina vijumba kama kibanda cha mlinzi!!!! ina maana ata mzee kagame akipanga hapo itabidi alale huku amekunja miguu!!!
 
Na hoteli nyingi hapa Tz huwa zinafeli kiaina hiyo. Huwa zinaanza vizuri kidogo lakini baadae huduma zinakuwa mbovu wateja wanaanza kuhama.

Hiyo hoteli ya Kiromo tulishakwenda mara mbili tatu za mwanzo, na kila tulipokuwa tunakwenda huduma zilizidi kuharibika, mwisho tulihama kabisa.

Nakubaliana na baadhi wa waandishi wa humu kwa kweli hoteli/lodges nyingi za eneo la Bagamoyo zimefeli kutokana na huduma mbovu hasa kwa wale wanaotumia vijana wenyeji wa pale, yaani hawako serious kabisa kabisa.
Duh!
Lakini pia ukosefu wa semina/makongamano/warsha za kiserikali zimeua biashara ya hoteli Bagamoyo, hasa kuanzia awamu ya 5.
 
View attachment 2841395

Leo nipo safarini kuelekea Dar es salaam kupitia route ya Msata-Bagamoyo. Nimepita hotel ya kitalii ya KIROMO VIEW RESORT ambayo ilizinduliwa na Kikwete mwaka 2009.

Hivi sasa yamebaki maghofu chakavu tu. Sifahamu ni sababu zipi zilimfanya muwekezaji ashindwe kuendeleza uwekezaji ule, ila naamini kabisa sera za uwekezaji ni changamoto Tanzania.

Uwekezaji Tanzania unategemea ni nani yupo madarakani. Hatuongozwi na sera wala sheria bali mihemko ya atakaeingia madarakani.

NB: KIROMO inawakilisha biashara nyingi zilizokufa kutokana na kukosekana kwa sera thabiti za uwekezaji.

Mungu iponye Tanzania.
Wakati wa Kikwete kulikuwa hakuna sera yeyote ya uwekezaji, watu walikuwa wanajifungulia biashara tu na kusamehewa kodi huku wengi walikwa hawalipi makusudi kwa sababu mshua yupo madarakani. Kwa kifupi, Kikwete alikuwa hasara kwa taifa letu na sijuwi kwanini hayupo jela.
 
Nimeamini watanzania wengi ni wajuaji.

Hii story humu kila mtu anasema lake.
Kiufupi mmoja wa wamiliki wa hii hoteli alifariki na alikua ni mhaya mmoja hivi. Wengine wapo wanaendelea na mishe zingine
 
Back
Top Bottom