Naibu Wazri wa Elimu Mulogo Acha kuchanganya lugha


frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
35
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 35 135
Katika habari za EATV radio sasa, alikuwa akikemea vyuo fake na kutazalisha waliovianzisha watachukuliwa hatua kali sana

Sasa ndani ya maongezi yake kasema neno "PLAYSTATION yani ITHIBATI", na mengi kachapia kweli

Ushauri wangu waziri huyu, unapo address kwa umma jaribu kutembea zaidi na kiswahili tu, kazi unaweza sana tatizo matamshi yako tu.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,609
Likes
125,165
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,609 125,165 280
Mmh lakini mbona nawewe unefuata mkumbo huohuo? Tena na lugha yenyewe ina makosa kibao, hebu angalia Hapa
-wazri-waziri
-Acha-acha
-kutazalisha- kutahadharisha

Kwa hali hii lazima umsifu kuwa anaweza kazi
 
Spider

Spider

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
1,315
Likes
137
Points
160
Spider

Spider

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
1,315 137 160
Katika habari za EATV radio sasa, alikuwa akikemea vyuo fake na kutazalisha waliovianzisha watachukuliwa hatua kali sana

Sasa ndani ya maongezi yake kasema neno "PLAYSTATION yani ITHIBATI", na mengi kachapia kweli

Ushauri wangu waziri huyu, unapo address kwa umma jaribu kutembea zaidi na kiswahili tu, kazi unaweza sana tatizo matamshi yako tu.
hata wewe umechanganya lugha mbona?hapo kwenye ushauri wako kw waziri.
 
Visenti

Visenti

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
1,031
Likes
20
Points
133
Visenti

Visenti

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2008
1,031 20 133
Hivi Mh. Mulugo bado ni waziri?
 
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
2,363
Likes
303
Points
180
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
2,363 303 180
Mmh lakini mbona nawewe unefuata mkumbo huohuo? Tena na lugha yenyewe ina makosa kibao, hebu angalia Hapa
-wazri-waziri
-Acha-acha
-kutazalisha- kutahadharisha

Kwa hali hii lazima umsifu kuwa anaweza kazi
na wewe pia ni walewale..
Nawewe- na wewe
unefuata- umefuata
 
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
8,344
Likes
1,118
Points
280
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
8,344 1,118 280
Waziri wa elimu mwenye vyeti vya kufoji! kidumu chama cha mapinduzi.
 
B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
509
Likes
87
Points
45
Age
38
B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
509 87 45
Kila mwanafunzi lazima afauru suplementary kwani nalo ni somo muhim.
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
Mulugo ni kilaza kiasi kwamba hastahili hata kutukanwa na wana jamvi hili. achilia mbali kusifiwa. kutukanwa hastahili kilaza mkubwa huyu
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
Mulugo hata kazi ya u barmeid haiwezi maana utamtuma tusker lite briiiidi ( I love tusker lite ) yrye ayaleta safari ya moto halafu chenji sasa
 
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
1,476
Likes
33
Points
145
Age
35
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
1,476 33 145
huyu jamaa amezidi kila siku
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,776,027