Naibu Spika amuita Mbunge bwege Bungeni

Naibu Spika amuita Mbunge bwege Bungeni

Huyo 'mdada' ashughulikiwe, hana staha....!!! Bunge siyo mahali pa kutamka 'maneno ya kuudhi' (kama kweli katamka hayo maneno...isije ikawa ni janja ya ....)
 
magufuli alipoitwa hivyo kesi ilifika mahakamani..
nitashangaa huyu kiongozi wa bunge akiachwa kama alivyoachwa yule kada aliefoji hati ya mahakama DSM..
 
"We mheshimiwa bwege acha kuonyesha ubwege wako" alitoa kauli hiyo wakati Mbunge wa Kilwa Kusini CUF Seleman Said Bungala aliposimama kupinga maelezo ya Nape bila kufata kanuni za Chombo hicho cha kutunga Sheria.
Source Mwananchi online.
Huyu Bungara ndiyo hupenda kuitwa hivyo aka Bwege Naibu spika hakutukana.
 
Huyu mbunge wenyewe jina lake bwege sijui unahangaika na nini.
 
magufuli alipoitwa hivyo kesi ilifika mahakamani..
nitashangaa huyu kiongozi wa wizara akiachwa kama alivyoachwa yule kada aliefoji hati ya mahakama DSM..
Kiongozi gani wa wizara sasa watu kwa kudandia bila hata kusoma na kuelewa kilochoandikwa hamjambo.
 
Kiongozi gani wa wizara sasa watu kwa kudandia bila hata kusoma na kuelewa kilochoandikwa hamjambo.
mkuu nilikosea kama kile kijamaa kilichosema Sadam hossein alikua rais wa Quwait..
 
Naibu speaker hajakosea kuna wabunge mabwege kwa mfano Kubenea mzee wa Elimu ya hapa na pale aliyesimaa kuomba muongozo wa Shanga.
khaaaaaa !hivi kweli watu tukakae kwenye live tv tukamsikilize huyu mzee mwwnye elimu ya hapa na pale akiomba mwongozo wa shanga?
 
Naibu spika huyu dada sijui CCM walimtoa kwenye vigodoro!! Yan yupo kipashukunaaa!! Na ile ongea yake nadhani kwenye sms ni aina ya wale watu wanaoandika "xory" "xaxa" "xema" na the like... Kwa kifupi hamna kitu mle!!!
Ha ha haaaaa dah mecheka sana
"xory", "xaxa" actually I have a bad image of those using this language..nawaonaga ka machekibobu fulani [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
"We mheshimiwa bwege acha kuonyesha ubwege wako" alitoa kauli hiyo wakati Mbunge wa Kilwa Kusini CUF Seleman Said Bungala aliposimama kupinga maelezo ya Nape bila kufata kanuni za Chombo hicho cha kutunga Sheria.
Source Mwananchi online.
Ulitaka amuiteje?
 
Back
Top Bottom