Tulimumu
JF-Expert Member
- Mar 11, 2013
- 14,395
- 13,272
Lakini kuna mtu ameshitakiwa kwa kumuita Magu bwege!Naibu speaker hajakosea kuna wabunge mabwege kwa mfano Kubenea mzee wa Elimu ya hapa na pale aliyesimaa kuomba muongozo wa Shanga.
Lakini kuna mtu ameshitakiwa kwa kumuita Magu bwege!Naibu speaker hajakosea kuna wabunge mabwege kwa mfano Kubenea mzee wa Elimu ya hapa na pale aliyesimaa kuomba muongozo wa Shanga.
Naibu speaker hajakosea kuna wabunge mabwege kwa mfano Kubenea mzee wa Elimu ya hapa na pale aliyesimaa kuomba muongozo wa Shanga.
Naibu speaker hajakosea kuna wabunge mabwege kwa mfano Kubenea mzee wa Elimu ya hapa na pale aliyesimaa kuomba muongozo wa Shanga.
Utafungwa wewe, wenzako wana Kinga ya kutoshtakiwa wale, we endelea kuwaita tu wenzako mabwegeNaibu speaker hajakosea kuna wabunge mabwege kwa mfano Kubenea mzee wa Elimu ya hapa na pale aliyesimaa kuomba muongozo wa Shanga.
Angalau hana sura nzuri!Huyu naibu spika ni tatizo alisha mkoromea mama Sita mpaka mama macho yakamtoka, yani sijui alichaguliwa kwa vigezo gani huyu mtu mjivuni namna hii.
Kosa la mtandaoni hilo! utanyofolewa hata kama unatumia jina la bandia.Naibu speaker hajakosea kuna wabunge mabwege kwa mfano Kubenea mzee wa Elimu ya hapa na pale aliyesimaa kuomba muongozo wa Shanga.
Wewe ni triple bwege kama kubenea.Hata wewe si bwege unaeshabikia ubwege
Hongera mkuu naona wewe unatumia jina halisi.Kosa la mtandaoni hilo! utanyofolewa hata kama unatumia jina la bandia.
Mkuu umejuaje..inaonekana huwa unampa namba yakoa ya tigo kama ulivyosema ..haya bhana we endelea kumpa kubenea namba yako ya tigo.Mpe namba yako ya Tigo then akikupigia ndo utajua ni bwege au sio bwege
kumbe ndiyo unafanyia hapoa biashara haya dada..wateja wamekusikia watakufuta.Vipi ushaenda kuwasha na kupanga vibatari pale mwembe madafu?au leo hufanyi kazi sababu ya mvua?
Dr. Walid Aman Walid "Kabourou". Mussa Azzan "Zungu", Joseph Mbilinyi "Sugu" , Abdul Omar (Cisco) Mtiro, Charles Kitwanga "Mawe matatu". etc
Pale Bungeni siyo 'hadharani', na ndiyo maana hawataki kuonyesha 'LIVE' kinachoendelea pale.Huyo si ndo anavyojiita! Siku zote hujitamka hadharani kuwa ni Bwege, sasa tatizo liko wapi?
Angalau hana sura nzuri!
Na profesa Maji marefu ana elimu gani?Naibu speaker hajakosea kuna wabunge mabwege kwa mfano Kubenea mzee wa Elimu ya hapa na pale aliyesimaa kuomba muongozo wa Shanga.
we si bado unazaa usitukane mamba hujavuka mtoNdiyo maana ana hasira kibao, sasa nani aliyemchagulia ile sura?