Nahitaji ushauri, mke wangu hana uzazi

Nahitaji ushauri, mke wangu hana uzazi

mwanzoni tulikuwa tunashirikishana sana, sasa kipindi hiki sina hamu ya kuongelea mambo hayo. Isitoshe nimeajiriwa kijijini, yeye ni mzawa wa huku. Kilichonifanya nifikirie ni wivu ni kwamba wakati wa kuanza mahusiano nilipata wapinzani wengi mkuu
Tafta uhamisho nenda mkoa mwingine kafanye kazi uoe mwanamke mwingine maisha yaendelee ila usisahau karma is a bitch

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mpe redcard oa mwingine upate mtoto maana kuvunja amri ya 6 ni dhambi kisha utakwenda kumrudia tena. Utakosa mtu wa kurithi mali zako ndugu yangu Fanya hima umri unakuacha hapo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Anaweza oa na asipate vile vile...Chezea Mungu akitaka kukudhalilisha

Sent from my SM-J700H using JamiiForums mobile app
 
nina uhakika nipo safi, tatizo ni lake. Uaminifu wangu ndo unanifanya nisiwe na watoto wengine nje ya ndoa
kwahiyo unataka kuwa na watoto nje ya ndoa??? Je unajuaje kuwa unapiga sana huko nje then shahawa unazommwagia mkeo zinakuwa hazina nguvu/hazija komaa? Pia ktk maandalizi ya mtoto yatakiwa nyote mjiandae, ulaji, kutokuwa na stress wewe wala mkeo n.k

Sent from my SM-J700H using JamiiForums mobile app
 
mkuu nivyema mkaenda pamoja hospital mkafanyiwe vipimo ili mjue tatizo liko wapi usianze tu kumlaum binti wa watu kumbe yawezekana tatizo lipo kwako labda sperm zako hazina ubora au wewe waweza kuta unatatizo maan kutoa sperm peke yake haitosh yawezekna unazitoa ndio ila hazijakidhi viwango vyakutingua lile yai acha kulaumu bebaneni mkapate vipimo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kingine nimkumbushe tuu huyu kaka...Atamuacha mkewe, huyo mkewe atapata mtu tena hivyo hana mtoto ndio kabisaaa wakufariji wako kibao...Yeye ndio anaweza kukumbana na stress zisizoisha ila mwenzie atapeta tuu...Mfano...Millan Magese alikaa miaka mingapi amekuja shika mimba juzi, Lady J.Dee ameachwa umeona ameathirika au ndio kwanzaaa kanenepa, Wewe mwnaume ndio utabakia kutapatapa. MPENDE MKEO hata kusanyeni hela mkapandikize India...Pia india matibabu yako..Wazee wanazaa sembuse yeye.....Mke uliopewa na Mungu usimuudhi...

Sent from my SM-J700H using JamiiForums mobile app
 
Habari zenu watu wa Mungu,

Mimi ni kijana nina umri wa miaka 30, naishi mkoa wa Arusha wilaya (mabano). Ni mwalimu wa sekondary, nilioa miaka kadhaa iliyopita na bahati mbaya mpaka sasa mke wangu hajafanikiwa kupata mtoto.

Nimetafuta namna nyingi za matibabu sijafanikiwa. Mbaya zaidi mke wangu nionavyo mimi kuna kitu anakijua ndani ya hili tatizo. Kuna watu walishawahi kuniambia kabla kuwa hana uzazi na haitatokea azae, ila niliona ni wivu tu.

Pia waliniambia kuwa amenidanganya vitu vingi ambavyo siwezi kuweka wazi. Kutokana na hali hii saivi mke wangu hana amani na hata sura yake imeanza kuchoka. Ninachojiuliza kwanini nilime na nisipate mazao miaka mingi?

Nahisi kukata tamaa, na huyu mwanamke anajulikana kama nini kijijini kwetu. Amenifanya nisipate mwanamke mwingine, kila nikijaribu nahisi atajua.

Naombeni ushauri, mimi mkristo mshika maadili na naheshimika kanisani. Huyu mwanamke ameanza kunizeekea na saivi sina hata mtoto wa kusingiziwa kutokana na uaminifu wangu. Naona wenzangu waliooa juzi tu wanapata watoto, mimi naumia tu.

Nifanyeje nipate watoto na heshima yangu iendelee kuwepo?
Sasa kama ni mkristo unadhani maandiko yako yana excuse. Si umeapa wewe kuwa ni SHIDA NA RAHA HADI KIFO KIWATENGANISHE au ulipoapa ulikuwa hujui maana ya SHIDA mwalimu? Heshima yako ni kumcha Mungu au maandiko gani yanasema ni watoto. Na kukuzeekea ni hoja ya kipumbavu maana kila mmoja ndio njia yake hiyo na wewe pia unamzeekea.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari zenu watu wa Mungu,

Mimi ni kijana nina umri wa miaka 30, naishi mkoa wa Arusha wilaya (mabano). Ni mwalimu wa sekondary, nilioa miaka kadhaa iliyopita na bahati mbaya mpaka sasa mke wangu hajafanikiwa kupata mtoto.

Nimetafuta namna nyingi za matibabu sijafanikiwa. Mbaya zaidi mke wangu nionavyo mimi kuna kitu anakijua ndani ya hili tatizo. Kuna watu walishawahi kuniambia kabla kuwa hana uzazi na haitatokea azae, ila niliona ni wivu tu.

Pia waliniambia kuwa amenidanganya vitu vingi ambavyo siwezi kuweka wazi. Kutokana na hali hii saivi mke wangu hana amani na hata sura yake imeanza kuchoka. Ninachojiuliza kwanini nilime na nisipate mazao miaka mingi?

Nahisi kukata tamaa, na huyu mwanamke anajulikana kama nini kijijini kwetu. Amenifanya nisipate mwanamke mwingine, kila nikijaribu nahisi atajua.

Naombeni ushauri, mimi mkristo mshika maadili na naheshimika kanisani. Huyu mwanamke ameanza kunizeekea na saivi sina hata mtoto wa kusingiziwa kutokana na uaminifu wangu. Naona wenzangu waliooa juzi tu wanapata watoto, mimi naumia tu.

Nifanyeje nipate watoto na heshima yangu iendelee kuwepo?
Nendeni mkaombewe mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari zenu watu wa Mungu,

Mimi ni kijana nina umri wa miaka 30, naishi mkoa wa Arusha wilaya (mabano). Ni mwalimu wa sekondary, nilioa miaka kadhaa iliyopita na bahati mbaya mpaka sasa mke wangu hajafanikiwa kupata mtoto.

Nimetafuta namna nyingi za matibabu sijafanikiwa. Mbaya zaidi mke wangu nionavyo mimi kuna kitu anakijua ndani ya hili tatizo. Kuna watu walishawahi kuniambia kabla kuwa hana uzazi na haitatokea azae, ila niliona ni wivu tu.

Pia waliniambia kuwa amenidanganya vitu vingi ambavyo siwezi kuweka wazi. Kutokana na hali hii saivi mke wangu hana amani na hata sura yake imeanza kuchoka. Ninachojiuliza kwanini nilime na nisipate mazao miaka mingi?

Nahisi kukata tamaa, na huyu mwanamke anajulikana kama nini kijijini kwetu. Amenifanya nisipate mwanamke mwingine, kila nikijaribu nahisi atajua.

Naombeni ushauri, mimi mkristo mshika maadili na naheshimika kanisani. Huyu mwanamke ameanza kunizeekea na saivi sina hata mtoto wa kusingiziwa kutokana na uaminifu wangu. Naona wenzangu waliooa juzi tu wanapata watoto, mimi naumia tu.

Nifanyeje nipate watoto na heshima yangu iendelee kuwepo?


Jambo hili inawezekana sio mwanamke pekee. Simple test nyote wawili daktari anaweza kuwaambia tatizo liko wapi. Nyote wawili jishikeni mikono mwende mkapimwe na daktari mwenye ujuzi wa uzazi. Wewe utapimwa your sperm count. Na mkewe atapimwa mayai yake na chubu zake kama hazijaziba. Mwanamke kutokupata mimba kuna sababu mbali mbali, ikiwa pamoja na low sperm count.. Usikilize maneno, daktari atakupa jawabu ,
 
hapo mi sina ushauri, zaidi nasema pole... Na kwa kuwa unaheshimika sana kanisani sasa inatengemea uzito wa heshima yako unauhusiano gani na imani kwa Mungu wako, kama vinaendana basi omba Mungubkwa imani, tegemea muujiza
 
Mungu anaeeza ipo siku utapata... Usikate tamaa Fanya maombi na hospital pia nenda na mkeo mkacheki....

Samsung J7
 
Kuishi bila mtoto ni stress mkuu. Hata kama sasa hivi unaona sio ishu itafika wakati utaona ni ishu sana, na ndoa itakuwa haina Amani. Kwa sababu mijitu hainaga simile aisee, kila unapoenda mtakuwa mnaulizwa mna watoto wangapi sasa hivi? Mnangoja nini? Kwanini msiongeze? Na maswali mengine ya kijinga kama hayo. Kama kweli unampenda mkeo, zaa nje kimya kimya, utaungama mbele ya safari. Halafu huyo mtoto atakuwa wako na mkeo, sawa? Maisha yatakuwa poa tu. Ni bora uzae nje kuliko kumwacha mke unayempenda kwa ajili ya kutozaa. Angeweza kuzaa na watoto wote bahati mbaya wakafa, ungemuacha? Zaa tu sehemu maisha yasonge! Lakini wewe uko sawa? Isije kuwa na wewe hauzai aisee! Mi nimeishi miaka kibao bila mtoto kwa kujua kuwa mke hazai, kumbe mke alipotibiwa tatizo likaisha mimi ndio nikawa nina tatizo. Nilipotibiwa mimi nikapata watoto wawili kwa mpigo. KWA KIFUPI, KAMA UKO FIT, ZAA NJE TU, ENDELEZA MAISHA NA MKEO UMPENDAYE. ULIMPENDA AKIWA HANA MTOTO!
 
Back
Top Bottom