Nahitaji ushauri, mke wangu hana uzazi

Nahitaji ushauri, mke wangu hana uzazi

Hii ngumu kumesa, MUNGU awafanyie wepesi
 
Habari zenu watu wa Mungu,
Mimi ni kijana nina umri wa miaka 30, naishi mkoa wa arusha wilaya (mabano). Ni mwalimu wa sekondary, nilioa miaka kadhaa iliyopita na bahati mbaya mpaka sasa mke wangu hajafanikiwa kupata mtoto. Nimetafuta namna nyingi za matibabu sijafanikiwa. Mbaya zaidi mke wangu nionavyo mimi kuna kitu anakijua ndani ya hili tatizo. Kuna watu walishawahi kuniambia kabla kuwa hana uzazi na haitatokea azae, ila niliona ni wivu tu. Pia waliniambia kuwa amenidanganya vitu vingi ambavyo siwezi kuweka wazi. Kutokana na hali hii saivi mke wangu hana amani na hata sura yake imeanza kuchoka. Ninachojiuliza kwa nini nilime na nisipate mazao miaka mingi? Nahisi kukata tamaa, na huyu mwanamke anajulikana kama nini kijijini kwetu. Amenifanya nisipate mwanamke mwingine, kila nikijaribu nahisi atajua.
Naombeni ushauri, mimi mkristo mshika maadili na naheshimika kanisani. Huyu mwanamke ameanza kunizeekea na saivi sina hata mtoto wa kusingiziwa kutokana na uaminifu wangu. Naona wenzangu waliooa juzi tu wanapata watoto, mimi naumia tu. Nifanyeje nipate watoto na heshima yangu iendelee kuwepo?
Wanawake ni wengi mkuu tafuta demu mweleze wazi akuzalie mtoto tafuta ndugu yako mweleze una mtoto sehemu hakikisha huyo ndugu sio wa kutoa siri yako afu endelea kutengeneza maisha sasa kama uliyeoa hazai huwezi mtimua ghafla we tafuta mtoto nje.

Sent using Iphone 7+
 
Kauli ya kusema anakuzeekia achana nayo. Tafuta doctor bingwa wa magonjwa ya akina mama na huyo doctor atataka na wewe uende upimwe. Fanya hivyo ,mpende mkeo na siku moja mtafanikiwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nadhani mtoa mada huko uliko unajuuuuuuuutaaaa kwa kauli yako ya kipuuzi na ya dharau kwa jinsi wakuu walivyokuogesha kwa maneno makali. Yani hujui ni kwa jinsi gani huyo mwanamke anaumia unajifikiria ww tuu kuwa ndo mwenye maumivu na kwa sbb unataka uonekane shababi kwa kuwa umezalisha ila kaa ukijua kuwa ushababi sio kwenye kuzaa tuu na akili iliyopevuka ni ushababi.
 
muombe Mungu kaka atakusaidia
sabab ulimpenda tokea mwanzo
na alikwambia alikua na shida

sent from aifoni seveni plasi
 
Habari zenu watu wa Mungu,

Mimi ni kijana nina umri wa miaka 30, naishi mkoa wa Arusha wilaya (mabano). Ni mwalimu wa sekondary, nilioa miaka kadhaa iliyopita na bahati mbaya mpaka sasa mke wangu hajafanikiwa kupata mtoto.

Nimetafuta namna nyingi za matibabu sijafanikiwa. Mbaya zaidi mke wangu nionavyo mimi kuna kitu anakijua ndani ya hili tatizo. Kuna watu walishawahi kuniambia kabla kuwa hana uzazi na haitatokea azae, ila niliona ni wivu tu.

Pia waliniambia kuwa amenidanganya vitu vingi ambavyo siwezi kuweka wazi. Kutokana na hali hii saivi mke wangu hana amani na hata sura yake imeanza kuchoka. Ninachojiuliza kwanini nilime na nisipate mazao miaka mingi?

Nahisi kukata tamaa, na huyu mwanamke anajulikana kama nini kijijini kwetu. Amenifanya nisipate mwanamke mwingine, kila nikijaribu nahisi atajua.

Naombeni ushauri, mimi mkristo mshika maadili na naheshimika kanisani. Huyu mwanamke ameanza kunizeekea na saivi sina hata mtoto wa kusingiziwa kutokana na uaminifu wangu. Naona wenzangu waliooa juzi tu wanapata watoto, mimi naumia tu.

Nifanyeje nipate watoto na heshima yangu iendelee kuwepo?
mkuu kama dini yako inaruhusu kuongeza mke, mshirikishe mkeo then uoe, ila kama sio,fuata ushauri ufuatao; "PAMBANA NA HALI YAKO"

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unaijua asali? Mdalasini je? Nunua hivyo vitu kisha quote hii Post nikuelekeze
 
Kwa kweli umetumia lugha mbaya sana dhidi ya mkeo.

Natamani ngekuzaba vibao ndiyo maudhi uliyonisababishia yangenitoka.

Any way, mpende mkeo hata yeye atakuwa hafurahii hali hiyo na ndiyo maana unamuona ana huzuni.

Kwa kifupi, ukimuacha mkeo kwa sababu hiyo, usitarajie kuwa na mtu mwingine utakaye kuwa na raha. Unaweza ukapata watoto ila ukakosa amani.

Be careful.
Yaani hata mi kanikera,lugha gani hiyo?? Nendeni wote hospital mjue nani ana tatizo na kama linatibika muanze matibabu. Kama halitibiki adopt mtoto mdogo sana muishi nae kama wa kwako
 
first nenden wote hospital ijulikane nan ana tatzo
second kama una some doubts juu yake ww ni mwanaume tafuta namna ya kumbana akwambie ukweli siku hz madada wamezid kutoa mimba mno mpaka inakera unaeza kukuta alitoa na kizaz(kama hili ni ndo source ya tatzo usimsamehe piga chini haraka )
3.kama hamna chochote basi endeleen pamoja hamjui mungu kawaanadlieni nn kuna wamama wanazaa mpaka wakiwa na miaka 70

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yaani hata mi kanikera,lugha gani hiyo?? Nendeni wote hospital mjue nani ana tatizo na kama linatibika muanze matibabu. Kama halitibiki adopt mtoto mdogo sana muishi nae kama wa kwako


Kweli, yaani ametumia maneno machafu sana.
 
duh kaa na mkeo sasa mwambie akuambie ukweli kilichotokea halafu mfanye maamuzi pamoja kama uzae nje uchukue mtoto mleee au iweje? hata me mkinipa milioni kumi nawafanyia favor nakubebea damu yako nakupa mtoto wenu me naendelea na maisha yangu ..... ila kwa sharti la nikisikia mnamnyanyasa i will come back sababu kukupa kiumbe kwa milioni kumi ni ndogo sana hiyo ni matunzo mkuu na wala sijakuuzia
....I hope ur dead serious.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
yaan azae na beki 3!umenikwaza! we kama huna ushauri kaa kimya! utajskiaje ww huna uzaz mkeo akazaa na houseboy wako!....yap yap fisi mwekundu
....Kwani beki 3 si mtu? Au ndo yale yale ya konda kumuambia Traffic nimebeba abiria 20 na mmasai mmoja!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu usiconclude kabisa kwamba hana uzazi tena umesema we mkristi kumbuka sala alizaa akiwa mzee, acha unyanyapaa endelea kuchekecha papuchi pengine oneday itajibu,

Binafsi siwez kuacha mke kwa sababu za ulemavu wowote ule, kama unahitaj mtoto tafuta mcheputa tundika mimba kimya kmya uyo mkeo endelea kumpa heshima yake

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari zenu watu wa Mungu,

Mimi ni kijana nina umri wa miaka 30, naishi mkoa wa Arusha wilaya (mabano). Ni mwalimu wa sekondary, nilioa miaka kadhaa iliyopita na bahati mbaya mpaka sasa mke wangu hajafanikiwa kupata mtoto.

Nimetafuta namna nyingi za matibabu sijafanikiwa. Mbaya zaidi mke wangu nionavyo mimi kuna kitu anakijua ndani ya hili tatizo. Kuna watu walishawahi kuniambia kabla kuwa hana uzazi na haitatokea azae, ila niliona ni wivu tu.

Pia waliniambia kuwa amenidanganya vitu vingi ambavyo siwezi kuweka wazi. Kutokana na hali hii saivi mke wangu hana amani na hata sura yake imeanza kuchoka. Ninachojiuliza kwanini nilime na nisipate mazao miaka mingi?

Nahisi kukata tamaa, na huyu mwanamke anajulikana kama nini kijijini kwetu. Amenifanya nisipate mwanamke mwingine, kila nikijaribu nahisi atajua.

Naombeni ushauri, mimi mkristo mshika maadili na naheshimika kanisani. Huyu mwanamke ameanza kunizeekea na saivi sina hata mtoto wa kusingiziwa kutokana na uaminifu wangu. Naona wenzangu waliooa juzi tu wanapata watoto, mimi naumia tu.

Nifanyeje nipate watoto na heshima yangu iendelee kuwepo?
kwanza kaka nikuambie hadi unaomba ushauri hauko serious na ndoa yako. Ndoa ni yako na maamuzi ni yako kwani ulimpenda mwenyewe hukuomba ushauri sasa unaomba ushauri sababu yamekufika. Pili kumbuka kuchukua ushauri mzuri na ushauri mbaya uuweke kando kwani huku kuna kila rika wengine hata hiyo ndoa hawajaiexperience hivyo tegemea ushauri mbaya. Mashauri ya ndoa ni vyema kushauriwa na wazee wenye hekima zao km wazazi, viongozi wa dini n.k.

Kwa upande wangu japo si mzee ila kwa uzoefu wa ndoa...mke ulimpenda na kula kiapo kifo kitawatenganisha. Hivyo yahitaji uvumilivu. Uvumilivu ktk ndoa ni muhimu sana. Je fikiri ingekuwa weww ndio mwenye tatizo mkeo akakufanyoa ubaya ungechukulia vipi. Unalotaka kufanya Geuza jifanye ndio wewe wafanyiwa utahisi vipi.

Hadi kuamua kuoa ushaamua kukabiliana na changamoto, magumu. Hiyo ni mitihani ya Mungu, waweza lazimisha mtoto ukapewa Taahira, Mlemavu, au akazaliwa tuu akafa usipate tena...

Wewe sali, Omba Mungu akuoneshe njia, Shauriwa na wazew wenye ndoa zao, Mpende mkeo...Shauriana na mkeo...Pengine aweza kukuruhusu kuwa na mke mwingine au Mkachukua mtoto yatima mkamfanya wenu. Watoto wasio na wazazi wako kibao tena Mungu atawabariki sana. Usiangalie mabaya ya mwenzako. Fikiria je ni kwanini Mungu akunyime mtoto?? Pengine anakusudio lake

Sent from my SM-J700H using JamiiForums mobile app
 
Watu wengi wanaamini kukosa watoto Ni kufeli maisha.Si kweli.
Mpende mkeo hata msipozaa mtasaidiana hata katika uzee wenu.Mbona Kuna wazee wengi omba omba mitaani waliozaa Hadi watoto 10.
Kuzaa sio guarantee ya kufanikiwa maisha,watoto sio benki yako Bali wewe ndiye benki ya watoto.
Ridhika na Hali.Je Kama wewe ndiye mwenye tatizo,akikudump utahisije?
Nimekupenda saana unabusara naunafaa kushauri wanandoa...wanandoa wengi wanaoa ila hawajatuliza vichwa vyao

Sent from my SM-J700H using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom