Nahitaji mbaula 682, nataka kulitumia kisiasa. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mbaula 682, nataka kulitumia kisiasa.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jogi, Jul 23, 2012.

  1. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,709
    Likes Received: 8,506
    Trophy Points: 280
    Nataka kuingia nalo bungeni!
    Mwenye nalo tuwasiliane haraka.
    Spika makinda ajiandae kwa ugeni huu mkubwa na wa kihistoria,
    nitafikia speakers changing room, sihitaji kutangazwa, nitajitangaza mwenyewe kwa kishindo.
    Nasisitiza ni kwa matumizi ya kisiasa.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,709
    Likes Received: 8,506
    Trophy Points: 280
    Wakuu namaanisha fiat 682 (mbaula) bila treler, nahitaji kibini pekeyake. Niitumie kisiasa, msihofu.
     
  3. B

    Beethoven JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jogi nimekuelewa na nimependa idea yako,anza kwanza na mzinga uliojaa nyuki ukafanye maonyesho uufungulie pale kwa spika na naibu wake waseme na hao nyuki wawe na adabu kwa watanzania.
     
  4. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha haaaa mkuu Mbaula si mpaka kuwe na madereva wawili maana usukani wake ni mgumu sana, mimi ninalo lakini limepaki miaka 3 sasa... karibu Nkasi.
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mimi ninalo ni PM. Nitakugaiya bureeee.
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,709
    Likes Received: 8,506
    Trophy Points: 280
    Kabla sija ku-pm niambie kwanza yule tomasi lyimo pale kimara ile karakana yake bado ina operate, tufanye hii kitu Tani 15 jamani si zinatosha kutusawazishia mambo, nahivi ni barabarani pale! Naweka tofali kwenye accelerator tuone sergeant at arms watakavyo. . . . .
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,709
    Likes Received: 8,506
    Trophy Points: 280
    Nakuja mkuu usimwambie mtu!!!
     
  8. W

    Wajad JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 873
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60
    Beethoven, nimecheka sana. Sipatipicha jinsi yule bibi atakavyokimbia nyuki, na mzee wa usingizi atakavyotoka spidi ya faru
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,709
    Likes Received: 8,506
    Trophy Points: 280
    Wajadi lile wigi atapelekewa na sergeant at arms,
    yule wa kukoroma atakurupuka breki ya kwanza atajigonga ukutani, kabla ya kujua mlango uko wapi, yaani usipime!!! Lusinde sijui kama atasahau "kudadadeki"
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    peleka hii kule kwenye Jokes. ina vigezo.
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,709
    Likes Received: 8,506
    Trophy Points: 280
    Nimekwambia "nitalitumia kisiasa"
    nikufafanulie kidogo, hilo "mbaula" nitalitumia ku-deal na wanasiasa-wabunge, usilete chokochoko zako!
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,276
    Likes Received: 3,950
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  13. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    jamani me sijaelewa ni ktu gani hiyo mbaula ila maelezo yenu nimecheka bila kuelewa nacheka nini
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,156
    Likes Received: 4,110
    Trophy Points: 280
    kwanini kwenda na limbaula lote hilo,
    wasiliana na watoto wa ...va wakupe
    vitu vya uhakika bana.
     
  15. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,044
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280

    Mkuu jogi, ile gereji ilipigwa BAN baada ya zile barozi 2 Tanzania na Kenya kulipuliwa na mabomu. Hata vile vibanda vya maziwa vya Tom daily navyo vilianza kupungua hapo town dar.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,709
    Likes Received: 8,506
    Trophy Points: 280
    Kuingi mule ndani ni kwa password, itanichelewesha, unatakiwa ku-crash gate, na asitokee wa kukuzuia bali kila mmoja awe kwenye harakati za kujiokoa ili nasi tupate ground zero with course!!!!!
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,709
    Likes Received: 8,506
    Trophy Points: 280
    mkuu natamani niigeuze hii picha ndo iwe mabula halisi. Hapa nilipo nasikiliza wimbo marijani rajabu anaimba "kweli sikitiko oh sikitiko ooh,
    na machozi yanatutoka mamaa aa!
    Mbona wale wenzetuu wanatesekaa mama! Wako katika makucha ya watu "weusi" wachache.


    Naamini nitalipata mbaula nami niingie front. Nawamaind kina mayunga, sarakikya, twalipo, musuguri n.k
     
  18. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,709
    Likes Received: 8,506
    Trophy Points: 280
    Aiya weeeee!
    Napanda gari muda huu, kuelekea "mang'ula mechanical engineering" ikiwa kuna mtu anamfahamu engineer msiri pale anifahamishe tukafanye mambo. Nina nia tupate ground zero yetu with course.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,709
    Likes Received: 8,506
    Trophy Points: 280
    mang'ula jamani hakuna ma-engineer huko!!!!, mbona mnaichelewesha shughuli.
     
  20. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tupo wengi, khaaaa.
     
Loading...