Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 40,710
- 63,393
Wataalamu wanasema, kuwa na marafiki wengi wa kike ni sawa na kufuga kuku wengi bandani, pale unapohisi njaa unamkata kuku mmojawapo, unachinja na kumla.
Ingawa changamoto yao, ya kuwa nao wengi, wanakula sana mapumba (hela) ila hawata taka kuathiri vyanzo vyako vya fedha; ila ni bora wao kuliko kuwa na marafiki wengi wa kiume/ jinsia yako, ambao utawalisha, utawanywesha lakini bado watataka kujua vyanzo vyako vya fedha, ili wakuangushe.
Kwa hiyo, marafiki wote wa kike karibuni; baharia nipo hapa, tayari kuwapokea kwa mikono miwili.
Ingawa changamoto yao, ya kuwa nao wengi, wanakula sana mapumba (hela) ila hawata taka kuathiri vyanzo vyako vya fedha; ila ni bora wao kuliko kuwa na marafiki wengi wa kiume/ jinsia yako, ambao utawalisha, utawanywesha lakini bado watataka kujua vyanzo vyako vya fedha, ili wakuangushe.
Kwa hiyo, marafiki wote wa kike karibuni; baharia nipo hapa, tayari kuwapokea kwa mikono miwili.