Nahisi mzazi wangu anafanya ushirikina

Nahisi mzazi wangu anafanya ushirikina

Wanawake ni wachawi sana acha kabisa yaan acha kabisa wanawake wanaroga mbaya, ila mimi nina Mungu wamenishindwa kila wakijitahidi kuroga wapi hakuna kitu
Mkuu unafikiri wenyewe hawana Mungu yao jambo muhimu nikutokua na Imani na vyo na kutovifanya kabisa, uchawi hufuata yule anae ufanya na kuamini.
 
Point yangu ilikua hivi ..hakuna mbadala wa Mama
Wanawake mnaroga sana yaan kitu kidogo tu mshawahi kwenda kufanya jambo lenu mnaroga asubuhi mnaroga mchana mnaroga usiku yaan hampumziki, umempenda mwanaume unaroga umechukia mtu unaroga power pekee mliyona ni kuroga uwezo wa kurusha ngumi hamna mnasema basi nitamkomesha naenda kumroga, kingine mnaroga kwa kutumia mdomo kuongea maneno maovu maneno machafu kuchafua chafua mtu kwa kumsema ovyo huo pia ni uchawi mnaopenda sana kuutumia wanawake ili kuichafua aura ya mtu kwa hio mnamuongelea mbovu mtu kwa kila mtu ni mwendo wa kumrogezea tu chuki chuki chuki husda kijicho mtu akifanikiwa kidogo tu mnachukia mnaenda kumroga
 
Hakuna mbadala wa mama

Kwenye haya maisha hakuna mbadala WA yeyote.

Hata wewe mwenyewe huna mbadala.

Mtu yeyote Akiwa mchawi kaa naye Mbali Sana. Hayo mambo ya mbadala ni fikra za kitoto na watu wasiofikiri vyema.

Iwe ni Baba au Mama au yeyote Akiwa mchawi unamuweka Mbali Sana. Tena Sana.

Mchawi hastahili huruma yoyote kwa maana nao hawana huruma.
 
Hakuna uchawi,na wewe sio mtu wa dini,mtu wa dini au anayejiamini hawezi kuamini uchawi.
Na kama umekimbia laana ya mzazi itakupata tu popote ulipo,na kama ni mchawi,uchawi utakupata tu labda ukajifiche kaburini. Rudi nyumbani,yajenge na mama ikiwezekana akufundishe na wewe huo uchawi. Nashukuru sana Nashukuru sana kwa uzi huu.
 
Hili jambo lipo japo Mimi siwezi kulitafsiri moja kwa moja Kama uchawi Ila lipo .

Hasa ukiona MTU anapenda Sana kulalamika na kulaumu na hana moyo wa shukurani unabdi kuanza kumtilia mashaka .
 
Mkuu unafikiri wenyewe hawana Mungu yao jambo muhimu nikutokua na Imani na vyo na kutovifanya kabisa, uchawi hufuata yule anae ufanya na kuamini.
Wameejitahidi sana kuroga ila mambo yanagonga mwamba kila wakiroga wapi bado nadunda si unajua wachawi walivyo au haujui wachawi wapoje? Mchawi ni mtu anaefanya mambo negative
 
Hakuna uchawi,na wewe sio mtu wa dini,mtu wa dini au anayejiamini hawezi kuamini uchawi.
Na kama umekimbia laana ya mzazi itakupata tu popote ulipo,na kama ni mchawi,uchawi utakupata tu labda ukajifiche kaburini. Rudi nyumbani,yajenge na mama ikiwezekana akufundishe na wewe huo uchawi. Nashukuru sana Nashukuru sana kwa uzi huu.
Uchawi umeandikwa hata kwenye hivyo vitabu vya dini wewe upo dini gani? Ya mizizi ya Mwembe au?

Usimuache Mwanamke Mchawi Aishi.
Kutoka 22:18
 
Wameejitahidi sana kuroga ila mambo yanagonga mwamba kila wakiroga wapi bado nadunda si unajua wachawi walivyo au haujui wachawi wapoje? Mchawi ni mtu anaefanya mambo negative
Unajua je kama yana dunda, au mda ndo bado yaanze kufanya kazi?
 
Binadamu yeyote haijalishi anapitia nini Ila anabidi kujawa shukurani ndani yake .

Watu wanoabudu katika giza either kwa kujua au kutokujua ndo huwa na hizo sifa Kama

Kulalamika Sana hata mambo ambayo hayahitaji kulalamika

Kulaumu Sana watu

Kuchukia pale anapoona mwenzie kafanikiwa

So ni vizuri utumie ile kanuni ya kawaida huitwa "Love from a distance" Endelea kumpenda mzazi wako Ila baadhi ya mambo yako yabaki yako mfano ,Kazi , Biashara ,mahusiano n.k
 
Kwamba mama yako anakuroga usfanikiwe😛.okay sikua najua hili..msamiati mpya..semeni wamama wa Kiafrica wanapenda sana kutoa maneno yalaana akiona humjali wala kumheshimu .na maneno HUUMBA
Ndio kuroga wanaroga wanawake wengi hususani hawa wenye rangi nyeusi ndio wapo front line kupiga urogozeo yaan wanaroga wanaroga wanaroga kisha wanaroga tena, ila km Mungu yupo upande wako hata waroge vipi bado unaishi tu, mwingine ataroga usipate kazi yeye furaha yake ni kukuona huna kazi tu akiona unafanya jitihada zozote ujinyanyue anaenda kuroga tena usifike popote akiona una mafanikio kidogo tu hata km umenunua kitu cha kawaida tu kwa kutumia pesa yako anachukia anaenda kuroga kwanini unafanya maendeleo yeye anataka ubakie kapuku usifanye maendeleo yoyote ukipata kazi anaenda kuroga uachishwe kazi yaan wanawake ni wachawi balaa
 
Unajua je kama yana dunda, au mda ndo bado yaanze kufanya kazi?
Mungu yupo upande wangu wachawi wote nikipita wanasonya najua tu yule mwanga kanishindwa yaan karoga mpaka kachoka mimi humu tu nadunda anabakia kutokwa na mimacho tu maana kila akiroga hola kila akiroga hola anaenda tena kuroga wapi anachoamua ni kutumia uchawi wa mdomo karoga huko gizani kashindwa sasa anakuja kuropoka kwa kutumia uchawi wa mdomo anaanza kuongea maneno hasi maneno yote anayoongea ni hasi tupu maneno negative maneno ya kumchafua mtu anamchafua mtu anachafua chafua kisha anachafua tena mwanga mkubwa
 
Wapo wamama waliopitia magumu hasa kusomesha litoto lijinga kama wewe ambaye leo unamuita mama yako mchawi.

Baraka zako au laana yako ipo mdomoni mwa mama yako.

Just decide.
 
Mm linanifikirisha sana hili, inakuaje mzazi hupendi mafanikio ya mwanao?. Mm kuna kipindi nlikuwa nikitoka tu mzee anamaindi anajua nimeenda kupata hela
 
Uchawi umeandikwa hata kwenye hivyo vitabu vya dini wewe upo dini gani? Ya mizizi ya Mwembe au?

Usimuache Mwanamke Mchawi Aishi.
Kutoka 22:18
dini zenu za upendeleo,kwa nini walisemea kwa mwanamke tu? Hakuna wanaume wachawi, dini hizi zililetwa zikutawale kifikra ili wao wachukue madini kirahsi! Zinduka
 
Wapo wamama waliopitia magumu hasa kusomesha litoto lijinga kama wewe ambaye leo unamuita mama yako mchawi.

Baraka zako au laana yako ipo mdomoni mwa mama yako.

Just decide.
Hakuna laana kutoka kwa mama zaidi ya Mama kumroga mtoto ni hivyo tu, unajua wanawake baadhi sio wote wapo na tabia wanataka wasujudiwe na mtoto au watoto wao sasa inapotokea mtoto akagoma kumsujudia ndio hapo sababu hana uwezo wa kumfanya chochote anaenda kumroga
 
Wakuu habari.

Nipo mzazi wangu , nahisi anafanya ushirikina .

Maana sifa za MTU mchawi hizi hapa

-hapendi mafanikio yako

-ukimwambia jambo lako
halifanikiwi hata iweje

-Ana chuki , anamchukia kila mtu

-Hana Shukran


Ila kubwa kuliko yote anamchukia Sana mzee wangu baba

Hii hali imedumu muda mrefu

Kuhusu yeye

-sio mtu wa dini
-hasali
-ni mtu wa kuchoma choma dawa

So maamuzi nilioamua kufanya ni kukaa nae mbali Sana na kuzima location (GPS)
---
Kutokana na changamoto hii nakushirikisha:

1 Wakorintho 15:33
"Msiingilie ushirikina na watu wabaya; maana ushirikina na watu wabaya hutumia uzio wa maadili mema."

Mstari huu unatukumbusha kuwa ushirika na wale ambao wanafuata njia za uovu au uchawi unaweza kuathiri maadili na mafanikio yetu. Ni busara kujiepusha na wale ambao wanaweza kueneza uchafu na kupotosha imani.

Kwa hiyo, kama ulifanya, ni bora kuwa mbali na mzazi wako (Mama) ili kulinda njia yako na kuwa salama kiroho.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom