Nafasi ya ushirikina kwenye mapenzi!


GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,513
Likes
2,958
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,513 2,958 280
Habari zenu ndugu zangu,
Najua wazi tuko makundi tofauti kuhusu hoja hii ninayoiweka jukwaani,
tupo ambao hatuamini ushirikina kabisa, tupo ambao tunaamini lakini
hatuutaki kwa sababu za imani nyingine, tupo ambao tunaamini na
tunaupenda pia tupo ambao tunaupinga mdomoni lakini moyoni
tunaamini.

Tuachane na hayo, kuna usemi wa kiswahili LISEMWALO LIPO......
kwa hali ilivyo sasa ni wazi kuwa baadhi ya watu hutumia dawa (ushirikina)
Kuboresha mapenzi yao.

Je! Ni kweli ipo dawa ya kuboresha mapenzi? umewahi kutumia au
Kushuhudia? Tueleze. Una ushauri gani kwa watu wanaotafuta dawa kwa ajili ya
kuboresha mapenzi yao kama vile kumfanya mume asiende nje n.k

NAWASILISHA
 
Vijisenti

Vijisenti

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
528
Likes
124
Points
60
Vijisenti

Vijisenti

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
528 124 60
Mkuu mimi naishi Kiwalani, nimepanga nyumba ambayo mama mwenye
nyumba ni mtaalamu wa tiba kama hizo. Anatoa dawa ambayo inaitwa
dawa ya pendo. Huwa naona wanawake ndo wanakuja pale kuchukua hizo
dawa. Wengi wao huja usiku na magari yao.
Kuwa zinafanya kazi au hapana hilo Sifahamu, Pia sijawahi kumuona
Mwanaume anatafuta dawa ya mapenzi ni wanawake tu,
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,394
Likes
14,632
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,394 14,632 280
Mmmmmmhh hii kali....Ni vidonge au syrup? au sindano? mmmh haya
 
Vijisenti

Vijisenti

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
528
Likes
124
Points
60
Vijisenti

Vijisenti

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
528 124 60
Mmmmmmhh hii kali....Ni vidonge au syrup? au sindano? mmmh haya
Huwa wanaingia chumba fulani kwenda kuogeshwa na huyo mama. Sina uhakika ni dawa gani nyingine wanapewa baada ya hapo. Kuna mtu kani PM anataka nim pe namba ya huyo mama au nimuelekeze vizuri anakopatikana. Panda gari za Jet/Lumo - Kariakoo shuka kituoni kwa GUDE ukifika hapo uliza kwa mama msambaa!
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,724
Likes
8,277
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,724 8,277 280
Kazi wanaume hawa wanatusababisha kuoga midawa.wanaume tulieni
 
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
3,442
Likes
5
Points
135
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
3,442 5 135
Huku uswazi mambo ya kawaida hayo mkuu
ukitiwa kwenye chupa.. hata wapige kelele vipi! husikii
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
Zipo sana haujawahi kusikia limbwata kwa watu wa pwani?Shuntama Bukoba,Kichwa cha perege Ifakara nk..Usiombe yakufike baba utakoma mtu wangu.Wife akisema lala hata kama ni saa 5 asubuhi wewe kitandani tu.Nitarudi kesho wewe kutikia ndio mama Boke nk.
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,513
Likes
2,958
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,513 2,958 280
Huku uswazi mambo ya kawaida hayo mkuu
ukitiwa kwenye chupa.. hata wapige kelele vipi! husikii
Duh! hii ya kutiwa kwenye chupa ndo kwanza naisikia ingawa niliwahi
kuiona kwenye filamu za kinaijeria!
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,513
Likes
2,958
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,513 2,958 280
Zipo sana haujawahi kusikia limbwata kwa watu wa pwani?Shuntama Bukoba,Kichwa cha perege Ifakara nk..Usiombe yakufike baba utakoma mtu wangu.Wife akisema lala hata kama ni saa 5 asubuhi wewe kitandani tu.Nitarudi kesho wewe kutikia ndio mama Boke nk.
Duh! Hizo zenye Red ndio kwanza nazisikia.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
huh.................hyo ipo ila aihuuuuuuuuuuuuuuuu
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,135
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,135 280
asilimia 94 ya watanzania ni washirikina...

tena hasa wale wanaojifanya hawajui lolote kuhusu mambo hayo
 
K

Kingu Victor EL

Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
26
Likes
0
Points
0
K

Kingu Victor EL

Member
Joined Aug 21, 2011
26 0 0
Mtoa mada kama ni mwanamke, dawa ya mapenzi hii hapa. Mumeo akirudi jioni mpokee kwa upole na ukarimu. Mwambie pole na kazi. Ikifika saa ya utakaso, shughulika sawasawa huku ukimpigia vigelegele laini karibu na sikio lake na aksante nyingi kwa kazi nzuri anayofanya. Mwisho unamalizia na pole kwa kazi ngumu. UTAONA MATOKEO.
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
mhhhh nasikiaga na natamani wakati mwingine, ila kila nikifikiria
nitakuwa nimependwa kwa ajili ya madawa nakataa, kwa kweli watu wengi
hushiriki haya mambo, ila nasikia pia huwa yanawageukia badae yanaisha
inabidi mtu awe mtumwa wa ibada hizo,tuachane na hizi ibada ni za kishetani sana
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
Mtoa mada kama ni mwanamke, dawa ya mapenzi hii hapa. Mumeo akirudi jioni mpokee kwa upole na ukarimu. Mwambie pole na kazi. Ikifika saa ya utakaso, shughulika sawasawa huku ukimpigia vigelegele laini karibu na sikio lake na aksante nyingi kwa kazi nzuri anayofanya. Mwisho unamalizia na pole kwa kazi ngumu. UTAONA MATOKEO.
<br />
<br />

Mimi ndo kilichonimaliza
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Dawa ya Kuboresha Mapenzi...

  • Kupenda kwa dhati...
  • Kua bingwa wa compromise..
  • Kujituma 6/6
  • Kujua kua yeye ni bora kuliko Mwanaume/mke yeyote yule...
  • Kumjua hasa Mpenzi wako... nini ufanye akichukia...
nini ufanye akifurahi... nini ufanye kurudisha vibe kama inalega...
nini anafurahia katika mahusiano yenu...

Short Cut:- Kwa Mganga... hapo unapata galasha.. sio mtu mwenye akili yake...
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
245
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 245 160
Mtoa mada kama ni mwanamke, dawa ya mapenzi hii hapa. Mumeo akirudi jioni mpokee kwa upole na ukarimu. Mwambie pole na kazi. Ikifika saa ya utakaso, shughulika sawasawa huku ukimpigia vigelegele laini karibu na sikio lake na aksante nyingi kwa kazi nzuri anayofanya. Mwisho unamalizia na pole kwa kazi ngumu. UTAONA MATOKEO.
Wanaume wengine hata ukiwaramba nyayo hawaridhiki ngó!
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,513
Likes
2,958
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,513 2,958 280
Mtoa mada kama ni mwanamke, dawa ya mapenzi hii hapa. Mumeo akirudi jioni mpokee kwa upole na ukarimu. Mwambie pole na kazi. Ikifika saa ya utakaso, shughulika sawasawa huku ukimpigia vigelegele laini karibu na sikio lake na aksante nyingi kwa kazi nzuri anayofanya. Mwisho unamalizia na pole kwa kazi ngumu. UTAONA MATOKEO.
Kuna tukio nimelishuhudia LIVE Mke wa mjomba'angu alisafiri
aliporudi sijui ilikuwaje lakini akakamatwa na dawa za mizizi na
hirizi ambapo baada ya kubanwa sana alitoa siri kuwa hiyo dawa
aliichukua kwa mganga ili apendwe na amtulize mumewe ambaye
alionekana kutotulia. Kilichonishangaza zaidi ni kuwa hata kabla ya
kuchukua hiyo dawa alikuwa anapendwa lakini baada ya tukio
Kaachwa!
 
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
1,122
Likes
137
Points
160
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
1,122 137 160
Mtoa mada kama ni mwanamke, dawa ya mapenzi hii hapa. Mumeo akirudi jioni mpokee kwa upole na ukarimu. Mwambie pole na kazi. Ikifika saa ya utakaso, shughulika sawasawa huku ukimpigia vigelegele laini karibu na sikio lake na aksante nyingi kwa kazi nzuri anayofanya. Mwisho unamalizia na pole kwa kazi ngumu. UTAONA MATOKEO.
Si bure we ni mjuvi wa mambo yale au??????????
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
26
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 26 135
Dedication "USIENDE KWA MGANGA" by Cassimu Mganga!
 

Forum statistics

Threads 1,235,139
Members 474,353
Posts 29,213,115