Mzee wa upako ndani ya mkasi EATV

Mzee wa upako ndani ya mkasi EATV

Kasema clear kuwa hakuna Kanisa lolote linaloendeshwa bila sadaka ya waumini. Sasa ujanja ujanja hapa uko wapi? Mwacheni Mchungaji achunge kundi la kondooo wa Mungu, ana mamlaka hayo amekabidhiwa na Mungu, kisheria/kikatiba na kiroho pia. Mwacheni afanye kazi ya Mungu, I like the guy!
sawa namkubali sana anapotembelea hummer lake nitazidi kumkubali akinunua bughati
 
sawa namkubali sana anapotembelea hummer lake nitazidi kumkubali akinunua bughati

Umeona ee wakati Yesu hakua hata na baiskeli,kama siku ya mwisho itakuwepo Yesu atakana watu wengi sana siku akirudi maana Wanamwabudu Yesu tofauti na yule wa Nazareti
 
Umeona ee wakati Yesu hakua hata na baiskeli,kama siku ya mwisho itakuwepo Yesu atakana watu wengi sana siku akirudi maana Wanamwabudu Yesu tofauti na yule wa Nazareti
yesu hakukataka mwenyyewe kuwa na mahella we unafikiri maisha ya sasa mchungaji ukiwa huna hela waumini zako watakuheshimu vipi,kmata fursa twenzetu.
 
yaani mzeee upako alitulia katika kujibu maswali, anasema yeye hajawahi kufufua mtu kwasababu kufa sio tatizo na huwezi kwenda peponi bila kufa,
alipoulizwa kuhusu utitiri wa makanisa hadi watu wamachanganyikiwa wakasali wapi akawajibu mbona baa zipo nyingi watu hawachanganyikiwi wakanywe wapi, pia anamiliki mali kwakuwa haamini katika umaskini

nilimwangalia wakati anahojiwa.............nilimuinulia mikono
 
mjanja wa mjini tu huyu,kuwalia watu pesa zao basi,nashangaa sana watz wanavyoibiwa na wajanja kiulaini sana,yuko wapi kakobe?watu wana njia nyingi za kuwaibia wenzao,mafuta ya radi yanafanya kazi sana ukishikwa kichwa ukianza kusikia vibration unaona yes huyu kweli

kumbe kukushika akiwa amepaka mafuta ya radi ambayo yanasababisha kutetemeka(kuvibration)tuzinduke wa tz wizi tu na sisi tunakubali kiurahisi sana.


yanauzwa wapi tununue?tuelekeze mkuu.... maana nikijisikia nataka upako nayaweka mkononi harafu najishika kichwani,,,,,,,,,,,,,,,,full vibration na kububujika.............
 
namfagilia mzee wa upako, kuwa mchungaji siyo kanuni kwamba uwe maskini, mzee wa upako haamini roho ya umaskini kwa sababu umaskini ni pepo pia linalopaswa kukemewa

watashindana lakini hawatashinda.............."""nataka nikuambie jiiiiiioni ya leo roho mtakatifu yupo mahali hapa, ukitaka gari, ukitaka mashamba, ukitaka mke utapata hapa hapa kanisani""" funika macho tuombe...................
 
Umofia Kwenu wana JF,
Leo 30.12.2013 katika kipindi cha mkasi mwanadada Salama Jabir atakuwa anafanya interview na Mch. Anthony Lusekelo aka Mzee wa upako kwa mtaokiona mtujuze mambo atakayoongea huku kwetu umeme umekatika tangia asubuhi! Naungana na Dr.Mengi Muhongo ni Muongo(Alisema mgao utaisha Tar 26.11.2013 hadi leo bado hupo)


[h=3]Aliyemuibia mzee wa upako arukwa na akili[/h]
7.jpg
Majambazi waliovamia katika Kanisa la Maombezi Utashinda, linaloongozwa na Mchungaji Anthony Lusekelo ' Mzee wa Upako' na kufanikiwa kupora zaidi ya shilingi milioni 20 za sadaka, wamejisalimisha kwa kiongozi huyo wa kiroho, mmoja akiwa katika hali mbaya.

Habari za uhakika zilizodakwa na gazeti hili kutoka katika kanisa hilo zinadai kuwa, baada ya uvamizi huo kufanyika, Mzee wa Upako pamoja na waumini wake walifanya maombi rasmi ya siku saba ambayo yalisababisha watu wawili kujisalimisha kanisani hapo kama kiongozi huyo alivyohubiri, na mmoja kuuawa mjini Morogoro.

Imedaiwa kuwa wiki iliyopita bwana mmoja alifika kanisani hapo huku akilia akiwa mtupu akiomba msamaha kwa Mzee wa Upako, na kueleza jinsi walivyoingia kanisani na kupora kiasi cha zaidi ya shilingi milioni 20.

Chanzo chetu makini kanisani hapo kilisema kuwa, mtu huyo (jina tunalihifadhi kwa sababu za kiusalama) alifika kanisani hapo akiwa na ndugu zake, akionekana kama alirukwa na akili, japokuwa alikuwa na uwezo wa kusema, hatarudia tena kutenda alichotenda.

"Alikuwa akiomba msamaha na kusema hatarudia tena kuiba, alikuwa akisema hayo huku akiwa mtupu, ndugu na jamaa zake aliofuatana nao walimuomba sana Mzee wa Upako amsamehe," alisema mtoa habari wetu.

Habari zinasema kuwa, Mzee wa Upako alimuambia kijana huyo pamoja na ujumbe wake kuwa, amemsamehe kwa sababu hata maandiko yanasema msamehe aliyetubu na baadaye watu hao waliondoka kanisani hapo.

Mtoa habari wetu alizidi kuanika kuwa, watu hao na huyo anayetuhumiwa kuiba walikwenda moja kwa moja katika Hospitali ya Taifa ya Muhimbili ambapo mgonjwa wao alipokelewa na kulazwa katika wodi ya watu wenye matatizo ya akili.

Mwandishi wa habari hizi alifika kwenye wodi hiyo katika Hospitali ya Taifa ya Muhimbili na kuuliza mtu mwenye jina alilopata kanisani kwa Mzee wa Upako, akathibitishiwa kuwa yupo na amelazwa hapo kutokana na kuonekana ana matatizo ya akili.

"Ni kweli mtu huyo yupo amelazwa hapa, lakini kwa kawaida huwa haturuhusiwi kueleza matatizo ya mgonjwa, huwa tunafanya hivyo kwa ridhaa yake tu, sasa kwa kuwa ni mgonjwa, huwezi hata kumuona kwa mahojiano," alisema afisa mmoja hospitalini hapo ambaye hakupenda kutaja jina lake.

Aidha, kuna habari kuwa mtu mwingine ambaye naye anadaiwa kuhusika katika wizi huo alifariki mjini Morogoro kwa kupigwa risasi na polisi katika tukio la ujambazi.

Uwazi liliweza kumpata kiongozi wa juu wa kanisa hilo la Maombezi Utashinda ambaye alizungumza na Mwandishi Wetu kwa sharti la kutoandikwa jina lake gazetini na kukiri kutokea kwa tukio hilo.

"Tulifanya maombi maalum madhabahuni ambayo ni sehemu takatifu, ibada inapofanywa sehemu kama hiyo huwa ni lazima matokea yatapatika na ndiyo haya yametokea ya watu wawili kuja kuomba msamaha hapa," alisema kiongozi huyo.

Aliongeza kuwa, fedha zilizoibiwa siyo za Mzee wa Upako bali zilikuwa ni sadaka ya Mungu, hivyo walioiba walifanya makosa makubwa ambayo baada ya maombi yameitikiwa na Mungu mwenyewe kwa kuwaonesha wakosaji walichokifanya.

Hata hivyo, kiongozi huyo alisema mara baada ya kuvamiwa na majambazi walipata ushirikiano mzuri kutoka kwa polisi chini ya uongozi wa Kamanda wa Kanda Maalum, Suleiman Kova na akawasifu kwa kazi nzuri waliyoifanya katika kushughulikia tukio hilo.

Hivi karibuni Mzee wa Upako alivamiwa kanisani kwake na majambazi ambao walimnyang'anya mlinzi wake bunduki na kumpora (Lusekelo) shilingi zaidi ya milioni 20 ambazo ni fedha za sadaka za kanisa na gazeti hili kuandika tukio hilo kwa urefu.


Source: Globalpublisherstz.info
 
watashindana lakini hawatashinda.............."""nataka nikuambie jiiiiiioni ya leo roho mtakatifu yupo mahali hapa, ukitaka gari, ukitaka mashamba, ukitaka mke utapata hapa hapa kanisani""" funika macho tuombe...................

hahahahahahaha!...huhuhuhuhuhu!...my ribs jamani....mijinga ndo iliwayo nimeamini!...utakuta zuzu kama hili lipo tayari kumkabidhi mke wake kwa huyo zuzu wa upako afukunyuliwe kunako ila apate kizazi!...hebu acheni undondocha nyie wa.s.enge wa imani! Mtaibiwa mpaka boksa mazuzu nyie afu huyo zuzu mkuu anazidi kutesa na hummer lake!...
 
Well said. Twahitaji kuongozwa na Roho wa kweli wa Mungu.
Lakini tusisahau kujiuliza maswali muhimu ili tusijekua tuanaishi na imani za mapokeo na sio NENO:
1. Yesu alisema tutafanya zaidi ya aliyoyafanya tukimwamini, je tumefanya hata nusu?
2. Tena akasisitiza katika Mark 16:15-18; kua tukiweka mikono wagonjwa wanapona n.k; je tunauhakika huo? Je mkristo ukikuta jirani kapagawa pepo, ukahitajika; utayaamuru yamtoke ama utajikausha?
3. Biblia inasema wanaongozwa na roho wa Mungu ndio watoto wake. Tena ktk Acts 1:8 inasisitiza Roho huyu akija ndie atakamfanya mkristo awe na nguvu. 1Kor 12 inaelezea nguvu hizo kama kuponya, kupambanua lugha n.k; Je haya mambo ni FAMILIAR kwa mkristo wa sasa?
Hitimisho: tutumie sifa za kibiblia kuwatambua wakristo, zaidi ya sifa zisizo hata kwenye neno. Tuanze na ABC za ukristo kabla ya kujishughulisha na magumu.

tragedy of the commons

believe me, you are one of the christians!
 
Hujanipata mkuu. Lengo sio kufurahi. Hii ni basic service mkristo anaweza kufanya, sio kitu cha kufarahi kama walivyofanya wanafunzi. Lakini tatizo la wakristo wengi hawajafikia hatua hii, yet, wanaiponda! Hata miujiza; biblia inasema ni kwa ajili ya wasio amini. Mtu alie-mature kiroho haihitaji kukimbilia miujiza. Lakini wakristo wengi ni wachanga sana hawawezi kuomba "hata saa moja" na hawauishi ukristo; so miujiza bado inawahusu.
naomba niseme neno lingine.... "hakika wewe ni mtu wa Mungu"
 
Nilikuwa nikimheshimu kwa kuwaongoza watu wa MUNGU na kuwalisha watu Neno la Bwana, lakini tokea alipo amua kumponda Mtumishi mwenzie Prophet T.B Joshua kuwa hana lolote,nikamshusha kiwango.

Pia aliwahi kusema kuwa Makanisa asimilia 99.9% ya Kiroho, Siyo ya kweli.
Sasa hapa sijui alikuwa anaimanisha nini. Kwa Mantiki yake hapa alikuwa anataka ajitwalie waumini toka Makanisa Mengine waje wamwamini yy kuwa ndio mwenye kanisa la kweli la kiroho. Ili hali yapo Makanisa Mengi tu Mateule ya Mungu na wanamwabudu MUNGU kwa ROHO na Kweli. Anastahili kuifuta hii Kauli yake.


Akijibu swali la tatizo la utitiri wa makanisa alisema "kila mmoja akaanzishe la kwake, hata wewe unaweza kuanzisha kanisa lako".

Sasa angalia hoja yake ilivyokaa fyongo. Kama 99% ya makanisa ni feki, itakuwaje kila mtu akianzisha la kwake?
Between the lines, anamaanisha acha kuwasema wenzio, kaanzishe kanisa lako na wewe utajirike.

Anyway, hii show ilikuwa ya kufurahisha kwani kila mara Salama alikuwa amebaki anaduwaa.
 
Salama angemwomba Mzee wa Upako afundishe watazamaji namna ya kumtambua nabii wa uongo kwa ku-refer maandiko na pia atoe maoni yake binafsi kwa mifano.
 
namfagilia mzee wa upako, kuwa mchungaji siyo kanuni kwamba uwe maskini, mzee wa upako haamini roho ya umaskini kwa sababu umaskini ni pepo pia linalopaswa kukemewa

Andiko lingefaa zaidi.
 
tangu nizaliwe sijawahi kuona mchungaji ambaye hobby yake ni kuangalia movie za kihindi na comedy, sasa sijui ni wakati gani anasoma neno na kuongea na Mungu kuhusu washirika. simlaumu lakini nafikiri ni mchungaji wa kipekee kuliko wote duniani, hasa hawa wa makanisa haya ya kilokole. anapambana na shetani muda gani jamani hata apate fursa ya kuangalia movie na comedy, movie na comedy za bolywood na holywood zinamfundisha nini/zinamsaidia nini, zina faida gani kwa maisha ya mtu wa Mungu?

Zinafundisha uasi au ufreemasons! Holywood ni moja ya muwakilishi Wa uasi na siku izi wanacheza move za maviumbe ya ajabu na mashetani ili kutufanya tupoze uhalisi Wa viumbe Wa Mungu na kuamini hayo Ma uchafu Yao! Kwahiyo ukimuona Mchungaji anapenda hayo mambo ya kidunia mtilie Mashaka!
 
Back
Top Bottom