Mzee wa upako ndani ya mkasi EATV

Mzee wa upako ndani ya mkasi EATV

Binafsi c muumini wa haya makanisa ya miFUKONI ila kiukweli huyu jamaa! ukiacha mizaha yake kwenye maHUBIRI bado cjapata mfano wake kila Jmosi ucku huwa najaribu kufuatilia anachohubiri! Unajua utapeli pia unataka mbinu huwezi kumpiga hela mtu kijinga lazima uwe nachakumshawish!
 
Niliwahisikia mtz akikamatwa Kenya kwa sababu yoyote ya uvunjaji wa sheria ya nchi husika hapewi nafasi ya kujitete ni kwa sababu ya majibu ya ujanja ujanja. Nashawishika kuamini kutokana na majibu ya Mzee wa Upako. Kwa kweli ametisha.

wenyewe wanasema hivi: 'wa tz wana kiswahili murefu!
 
mimi siamini kabisa hawa janja janja wanaojitokeza siku hizi za mwisho. wakitumia mbinu mbalimbali na utaalamu wa kucheza na lugha na akili za wengi wasioelewa.

nitaendelea kufwata misingi ya kanisa langu nililokuwa nikiliona na kumwamini mungu kwa namna ninayoona mimi inanipasa kwa miongozo ya imani yangu.

hawa nitabaki kuwasikiliza tu wanayoyasema kama watu wengine wa kawaida penye kucheka nitacheka penye kushangaa nitashangaa kamwe sitaki kuwaamini, oh mchungaji,mtume,nabii,mzee wa upako,mzee wa ufufuo n.k yote haya ni kuwa nayo makini sana katika siku hizi za mwisho kama ilivyotabiriwa katika vitabu vya dini. watakuja kwa lugha tamu,miujiza tele wakisema njoo huku yesu yupo huko lakini WALIO NA ROHO WA KWELI WA MUNGU watajua kuwa hao ni wadanganyifu tu.
 
mimi siamini kabisa hawa janja janja wanaojitokeza siku hizi za mwisho. wakitumia mbinu mbalimbali na utaalamu wa kucheza na lugha na akili za wengi wasioelewa.

nitaendelea kufwata misingi ya kanisa langu nililokuwa nikiliona na kumwamini mungu kwa namna ninayoona mimi inanipasa kwa miongozo ya imani yangu.

hawa nitabaki kuwasikiliza tu wanayoyasema kama watu wengine wa kawaida penye kucheka nitacheka penye kushangaa nitashangaa kamwe sitaki kuwaamini, oh mchungaji,mtume,nabii,mzee wa upako,mzee wa ufufuo n.k yote haya ni kuwa nayo makini sana katika siku hizi za mwisho kama ilivyotabiriwa katika vitabu vya dini. watakuja kwa lugha tamu,miujiza tele wakisema njoo huku yesu yupo huko lakini WALIO NA ROHO WA KWELI WA MUNGU watajua kuwa hao ni wadanganyifu tu.
hakunaga siku ya mwisho,ukifa ndo mwisho wako.
 
hakunaga siku ya mwisho,ukifa ndo mwisho wako.

kwa imani ipi unayoizungumzia mkuu?
kwa imani niliyonayo mimi ipo. ila wewe unaweza kufa ikiwa haijafika ila kuwapo ipo. hakuna mwanzo usio na mwisho. kama unaamini kulikuwa na mwanzo kisayansi,kidini,kipagani basi amini pia kuna mwisho.
 
pia katika maisha yake ya kila siku anapenda sana kuangalia movie za kimarekani, kihindi na comedy za nje na hapa nchini

Ameniacha hoi viongozi wa ukristo ni tofauti na viongozi wa uislamu. Kuna sheikh mmoja mswahili mnyakyusa mwenzie anaitwa sheikh Mwaipopo alienda uarabuni na mikanda ya movie akawa anaiangalia hotelini alikokaribishwa na waislamu kipigo kilichompata siri yake ila hakuwahi rudi tena uarabuni!!
 
Umofia Kwenu wana JF,
Leo 30.12.2013 katika kipindi cha mkasi mwanadada Salama Jabir atakuwa anafanya interview na Mch. Anthony Lusekelo aka Mzee wa upako kwa mtaokiona mtujuze mambo atakayoongea huku kwetu umeme umekatika tangia asubuhi! Naungana na Dr.Mengi Muhongo ni Muongo(Alisema mgao utaisha Tar 26.11.2013 hadi leo bado hupo)
baada aongee mambo ya kanisa yeye anajifanya mwanasiasa..
 
mimi siamini kabisa hawa janja janja wanaojitokeza siku hizi za mwisho. wakitumia mbinu mbalimbali na utaalamu wa kucheza na lugha na akili za wengi wasioelewa.

nitaendelea kufwata misingi ya kanisa langu nililokuwa nikiliona na kumwamini mungu kwa namna ninayoona mimi inanipasa kwa miongozo ya imani yangu.

hawa nitabaki kuwasikiliza tu wanayoyasema kama watu wengine wa kawaida penye kucheka nitacheka penye kushangaa nitashangaa kamwe sitaki kuwaamini, oh mchungaji,mtume,nabii,mzee wa upako,mzee wa ufufuo n.k yote haya ni kuwa nayo makini sana katika siku hizi za mwisho kama ilivyotabiriwa katika vitabu vya dini. watakuja kwa lugha tamu,miujiza tele wakisema njoo huku yesu yupo huko lakini WALIO NA ROHO WA KWELI WA MUNGU watajua kuwa hao ni wadanganyifu tu.

Unachosema ndugu Yangu ni ukweli mtupu!
 
kwa imani ipi unayoizungumzia mkuu?
kwa imani niliyonayo mimi ipo. ila wewe unaweza kufa ikiwa haijafika ila kuwapo ipo. hakuna mwanzo usio na mwisho. kama unaamini kulikuwa na mwanzo kisayansi,kidini,kipagani basi amini pia kuna mwisho.


Safi sn Mkuu!

Mtu anasahau chenye mwanzo hakikosi kua na mwisho!
 
yaani mzeee upako alitulia katika kujibu maswali, anasema yeye hajawahi kufufua mtu kwasababu kufa sio tatizo na huwezi kwenda peponi bila kufa, alipoulizwa kuhusu utitiri wa makanisa hadi watu wamachanganyikiwa wakasali wapi akawajibu mbona baa zipo nyingi watu hawachanganyikiwi wakanywe wapi, pia anamiliki mali kwakuwa haamini katika umaskini

Mkuu swala la makanisa kua mengi hawezi kulitolea majibu na ata angeulizwa ni lipi la kweli asingeweza! Kwani na yeye ni miongoni mwa makanisa utitiri! Ni Jibu la kisiasa Hilo!

Na pia Hilo Jibu la kufa kwanza ndio uende peponi hapo namashaka! Katoa wapi Hilo andiko linalosema ivyo?
 
mimi siamini kabisa hawa janja janja wanaojitokeza siku hizi za mwisho. wakitumia mbinu mbalimbali na utaalamu wa kucheza na lugha na akili za wengi wasioelewa.

nitaendelea kufwata misingi ya kanisa langu nililokuwa nikiliona na kumwamini mungu kwa namna ninayoona mimi inanipasa kwa miongozo ya imani yangu.

hawa nitabaki kuwasikiliza tu wanayoyasema kama watu wengine wa kawaida penye kucheka nitacheka penye kushangaa nitashangaa kamwe sitaki kuwaamini, oh mchungaji,mtume,nabii,mzee wa upako,mzee wa ufufuo n.k yote haya ni kuwa nayo makini sana katika siku hizi za mwisho kama ilivyotabiriwa katika vitabu vya dini. watakuja kwa lugha tamu,miujiza tele wakisema njoo huku yesu yupo huko lakini WALIO NA ROHO WA KWELI WA MUNGU watajua kuwa hao ni wadanganyifu tu.

Well said. Twahitaji kuongozwa na Roho wa kweli wa Mungu.
Lakini tusisahau kujiuliza maswali muhimu ili tusijekua tuanaishi na imani za mapokeo na sio NENO:
1. Yesu alisema tutafanya zaidi ya aliyoyafanya tukimwamini, je tumefanya hata nusu?
2. Tena akasisitiza katika Mark 16:15-18; kua tukiweka mikono wagonjwa wanapona n.k; je tunauhakika huo? Je mkristo ukikuta jirani kapagawa pepo, ukahitajika; utayaamuru yamtoke ama utajikausha?
3. Biblia inasema wanaongozwa na roho wa Mungu ndio watoto wake. Tena ktk Acts 1:8 inasisitiza Roho huyu akija ndie atakamfanya mkristo awe na nguvu. 1Kor 12 inaelezea nguvu hizo kama kuponya, kupambanua lugha n.k; Je haya mambo ni FAMILIAR kwa mkristo wa sasa?
Hitimisho: tutumie sifa za kibiblia kuwatambua wakristo, zaidi ya sifa zisizo hata kwenye neno. Tuanze na ABC za ukristo kabla ya kujishughulisha na magumu.

tragedy of the commons
 
Umofia Kwenu wana JF,
Leo 30.12.2013 katika kipindi cha mkasi mwanadada Salama Jabir atakuwa anafanya interview na Mch. Anthony Lusekelo aka Mzee wa upako kwa mtaokiona mtujuze mambo atakayoongea huku kwetu umeme umekatika tangia asubuhi! Naungana na Dr.Mengi Muhongo ni Muongo(Alisema mgao utaisha Tar 26.11.2013 hadi leo bado hupo)

umuofia ubodo dike.....dah long t sama.dah rip mzee chinuagulo achebe
 
Back
Top Bottom