Mzee wa upako ndani ya mkasi EATV

Mzee wa upako ndani ya mkasi EATV

hat ki sayansi siku ya mwisho ipo!

kwa wale wakristo,tujikumbushe maandiko yanavyosema kuhusu siku ya mwisho. "2Petro 3:3-10.mkijua kwanza neno hili ya kwamba ktk siku za mwisho watakuja na dhihaka zao watu wenye kudhihaki,wafuatao tamaa zao wenyewe, na kusema,iko wapi ahadi ile ya kuja kwake? kwa maana, tangu hapo babu zetu walipolala, vitu vyote vinakaa hali iyo hiyo, tangu mwanzo wa kuumbwa.maana hufumba macho yao wasione neno hili ya kuwa zilikuwako mbingu tangu zamani, na nchi pia, imefanyizwa kutoka ktk maji, na ndani ya maji, kwa neno la Mungu; kwa hayo dunia ile ya wakati ule iligharikishwa na maji, ikaangamia. lakini mbingu za sasa na nchi zimewekwa akiba kwa moto, kwa neno lilo hilo,zikilindwa hata siku ya hukumu na ya kuangamia kwao wanadamu wasiomcha Mungu. lakini, wapenzi, msilisahau neno hili, kwamba kwa Bwana siku moja ni kama miaka elfu, na miaka elfu ni kama siku moja. Bwana hakawii kuitimiza ahadi yake, kama wengine wanavyokudhani kukawia, bali huvumilia kwenu, maana hapendi mtu yeyote apotee, bali wote wafikilie toba. lakini siku ya Bwana itakuja kama mwivi; ktk siku hiyo mbingu zitatoweka kwa mshindo mkuu, na viumbe vya asili vitaunguzwa, na kufumuliwa, na nchi na kazi zilizomo ndani yake zitateketea."
Kwa andiko hilo mwisho wa vyote upo na unakuja!!
 
Ah! Mzee wa Upako ni miongoni mwa watu ambao naweza kuiacha CH10 several minutes hewani ili nimsikilize!! Mtu kama hayakusumbui haya mambo ya YESU na Muhammad, Mzee wa Upako unaweza kumsikiliza bila kujali kama wewe ni Mkristo au Mwislamu; Mkatoloki au Mprotestant! Mzee wa Upako ni Darasa....ni darsa la kidunia na akhera vilevile.
 
Ah! Mzee wa Upako ni miongoni mwa watu ambao naweza kuiacha CH10 several minutes hewani ili nimsikilize!! Mtu kama hayakusumbui haya mambo ya YESU na Muhammad, Mzee wa Upako unaweza kumsikiliza bila kujali kama wewe ni Mkristo au Mwislamu; Mkatoloki au Mprotestant! Mzee wa Upako ni Darasa....ni darsa la kidunia na akhera vilevile.

Kwani anatumia msingi wa mafundisho ya nani? Anatumia kitabu gani?
 
Kwani anatumia msingi wa mafundisho ya nani? Anatumia kitabu gani?
Ukitaka mambo ya vitabu itakuwa ndo yale yale ya who's rightful; Jesus or Muhammed ambayo ni ligi ambayo haitakuja kupata mshindi hapa duniani! Hata hivyo, sitaki kuamini kwamba hufahamu anatumia kitabu gani wakati umeshaaambiwa anaitwa Mchungaji Anthony Lusekelo na kama kweli hufahamu basi jibu ni simple...yeye anatumia Biblia!
 
Ukitaka mambo ya vitabu itakuwa ndo yale yale ya who's rightful; Jesus or Muhammed ambayo ni ligi ambayo haitakuja kupata mshindi hapa duniani! Hata hivyo, sitaki kuamini kwamba hufahamu anatumia kitabu gani wakati umeshaaambiwa anaitwa Mchungaji Anthony Lusekelo na kama kweli hufahamu basi jibu ni simple...yeye anatumia Biblia!

Hukuelewa logic ya swali langu. Kama anatumia biblia and then anabalance kati ya wanaoiamini na wasioiamini, kuna mahali anateleza. Kwa maana ngingine biblia iko wazi juu yakumfuata Kristu tu, it is not a secular book!. Eyther he is wrong or the bible is.
 
Hukuelewa logic ya swali langu. Kama anatumia biblia and then anabalance kati ya wanaoiamini na wasioiamini, kuna mahali anateleza. Kwa maana ngingine biblia iko wazi juu yakumfuata Kristu tu, it is not a secular book!. Ether he is wrong or the bible is.
Inawezekana nilikuwa sijakuelewa lakini hilo la kuteleza, sidhani kama kuna pahala anateleza! Misingi ya mahubiri yake yanabaki pale pale siku zote....yeye na imani yake kuhusu uwezo wa Yesu! Lakini kwa Mwislamu kama mimi, wala sioni tatizo akihubiri juu ya wokovu anaoamini yeye hata kama mimi siamini katika hilo. Binafsi ninachojali sana katika haya mambo ni content ya kile kinachofundishwa. Binafsi siamini hata kidogo kwamba (say) Mwislamu ni bora mbele ya Mungu kwavile tu yeye ni Mwislamu wakati ni muovu lakini Mkristo ni mpotevu mkubwa mbele ya Mungu kv tu yeye ni Mkristo huku akiwa ni mtenda mema. Mafundisho ya Mzee wa Upako yanajikita kwenye misingi ya Ulokole na anasimamia hapo lakini kama nilivyosema hapo awali, mafundisho yake ni darasa kwa yeyote.
 
Inawezekana nilikuwa sijakuelewa lakini hilo la kuteleza, sidhani kama kuna pahala anateleza! Misingi ya mahubiri yake yanabaki pale pale siku zote....yeye na imani yake kuhusu uwezo wa Yesu! Lakini kwa Mwislamu kama mimi, wala sioni tatizo akihubiri juu ya wokovu anaoamini yeye hata kama mimi siamini katika hilo. Binafsi ninachojali sana katika haya mambo ni content ya kile kinachofundishwa. Binafsi siamini hata kidogo kwamba (say) Mwislamu ni bora mbele ya Mungu kwavile tu yeye ni Mwislamu wakati ni muovu lakini Mkristo ni mpotevu mkubwa mbele ya Mungu kv tu yeye ni Mkristo huku akiwa ni mtenda mema. Mafundisho ya Mzee wa Upako yanajikita kwenye misingi ya Ulokole na anasimamia hapo lakini kama nilivyosema hapo awali, mafundisho yake ni darasa kwa yeyote.

You have earned my respect NasDaz
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom