Mzee wa upako ndani ya mkasi EATV

Mzee wa upako ndani ya mkasi EATV

mjanja wa mjini tu huyu,kuwalia watu pesa zao basi,nashangaa sana watz wanavyoibiwa na wajanja kiulaini sana,yuko wapi kakobe?watu wana njia nyingi za kuwaibia wenzao,mafuta ya radi yanafanya kazi sana ukishikwa kichwa ukianza kusikia vibration unaona yes huyu kweli kumbe kukushika akiwa amepaka mafuta ya radi ambayo yanasababisha kutetemeka(kuvibration)tuzinduke wa tz wizi tu na sisi tunakubali kiurahisi sana.
 
namfagilia mzee wa upako, kuwa mchungaji siyo kanuni kwamba uwe maskini, mzee wa upako haamini roho ya umaskini kwa sababu umaskini ni pepo pia linalopaswa kukemewa
 
Mkuu swala la makanisa kua mengi hawezi kulitolea majibu na ata angeulizwa ni lipi la kweli asingeweza! Kwani na yeye ni miongoni mwa makanisa utitiri! Ni Jibu la kisiasa Hilo!

Na pia Hilo Jibu la kufa kwanza ndio uende peponi hapo namashaka! Katoa wapi Hilo andiko linalosema ivyo?

Asante mkuu
 
Well said. Twahitaji kuongozwa na Roho wa kweli wa Mungu.
Lakini tusisahau kujiuliza maswali muhimu ili tusijekua tuanaishi na imani za mapokeo na sio NENO:
1. Yesu alisema tutafanya zaidi ya aliyoyafanya tukimwamini, je tumefanya hata nusu?
2. Tena akasisitiza katika Mark 16:15-18; kua tukiweka mikono wagonjwa wanapona n.k; je tunauhakika huo? Je mkristo ukikuta jirani kapagawa pepo, ukahitajika; utayaamuru yamtoke ama utajikausha?
3. Biblia inasema wanaongozwa na roho wa Mungu ndio watoto wake. Tena ktk Acts 1:8 inasisitiza Roho huyu akija ndie atakamfanya mkristo awe na nguvu. 1Kor 12 inaelezea nguvu hizo kama kuponya, kupambanua lugha n.k; Je haya mambo ni FAMILIAR kwa mkristo wa sasa?
Hitimisho: tutumie sifa za kibiblia kuwatambua wakristo, zaidi ya sifa zisizo hata kwenye neno. Tuanze na ABC za ukristo kabla ya kujishughulisha na magumu.

tragedy of the commons


Luke 10:17-20.
Baadaye, wale sabini Na easily walirudi wamejaa furans, wakisema, Bwana, hata pepo wametutii tulipolitaja jina kaki.

Yeye akawambia, nilimwona shetani jinsi alivyokua anaporomoka Kama Umeme kutoka mbingunj.

Naam, nimewapeni uwezo Wa kukanyaga nyoka na ng'e, na uwezo Wa nguvu zote za Yule adui; Hakuna chochote kitakachowadhuru.

Hata hivyo, msifurahie kwasababu pepo wamewatii, Bali furahini kwasababu majina yenu yameandikwa mbinguni!

Mkuu tafakari ulichokisema na kauli ya Yesu ktk Luka hiyo!
Utaona Yesu vita Km ulivyo vileza havipi kipaumbele sn! Na Hii ni tofauti kabisa na wakristo Wa Leo!
 
uislam unakuhusu nn wewe jamaa ni lini mtaacha kuwasema Muslim?
 
Luke 10:17-20.
Baadaye, wale sabini Na easily walirudi wamejaa furans, wakisema, Bwana, hata pepo wametutii tulipolitaja jina kaki.

Yeye akawambia, nilimwona shetani jinsi alivyokua anaporomoka Kama Umeme kutoka mbingunj.

Naam, nimewapeni uwezo Wa kukanyaga nyoka na ng'e, na uwezo Wa nguvu zote za Yule adui; Hakuna chochote kitakachowadhuru.

Hata hivyo, msifurahie kwasababu pepo wamewatii, Bali furahini kwasababu majina yenu yameandikwa mbinguni!

Mkuu tafakari ulichokisema na kauli ya Yesu ktk Luka hiyo!
Utaona Yesu vita Km ulivyo vileza havipi kipaumbele sn! Na Hii ni tofauti kabisa na wakristo Wa Leo!
Hujanipata mkuu. Lengo sio kufurahi. Hii ni basic service mkristo anaweza kufanya, sio kitu cha kufarahi kama walivyofanya wanafunzi. Lakini tatizo la wakristo wengi hawajafikia hatua hii, yet, wanaiponda! Hata miujiza; biblia inasema ni kwa ajili ya wasio amini. Mtu alie-mature kiroho haihitaji kukimbilia miujiza. Lakini wakristo wengi ni wachanga sana hawawezi kuomba "hata saa moja" na hawauishi ukristo; so miujiza bado inawahusu.
 
Hujanipata mkuu. Lengo sio kufurahi. Hii ni basic service mkristo anaweza kufanya, sio kitu cha kufarahi kama walivyofanya wanafunzi. Lakini tatizo la wakristo wengi hawajafikia hatua hii, yet, wanaiponda! Hata miujiza; biblia inasema ni kwa ajili ya wasio amini. Mtu alie-mature kiroho haihitaji kukimbilia miujiza. Lakini wakristo wengi ni wachanga sana hawawezi kuomba "hata saa moja" na hawauishi ukristo; so miujiza bado inawahusu.

Nakubaliana na wewe miujiza sio ya kukimbilia Yani sio ya kuweka kipaumbele kwanza! Ni lazima tuuishi ukriso kwanza then hayo mengine yanafata!
 
Yaan haya mambo magumu mi hua mpaka nashindwa nieleke wapi pote pananichanganya
 
enzi za ujana wake aliiba pesa za baba ake akapelekwa sero, huko alitubu na kumwomba Mungu akasamehewa akatolewa sero, tangu hapo akahama dhehebu la kkkt la wazazi wake na kuanza huduma zake, pia katika maisha yake ya kila siku anapenda sana kuangalia movie za kimarekani, kihindi na comedy za nje na hapa nchini

Hapa Umemnukuu au Wewe ndiyo Unatujuza Sasa? Huogopi Kupigwa Pini na Wenye Nayo hii?
 
mjanja wa mjini tu huyu,kuwalia watu pesa zao basi,nashangaa sana watz wanavyoibiwa na wajanja kiulaini sana,yuko wapi kakobe?watu wana njia nyingi za kuwaibia wenzao,mafuta ya radi yanafanya kazi sana ukishikwa kichwa ukianza kusikia vibration unaona yes huyu kweli kumbe kukushika akiwa amepaka mafuta ya radi ambayo yanasababisha kutetemeka(kuvibration)tuzinduke wa tz wizi tu na sisi tunakubali kiurahisi sana.

duh, hebu nifafanulie kidogo hayo mafuta ya radi ndio yakoje, ndio wanayotia kwenye simu nini kupata vibration?
 
Back
Top Bottom