Mzee Mohamed Said, mwanaJF bora

samurai

JF-Expert Member
Oct 16, 2010
9,385
2,000
sheikh muddy (jokes) anastahili kwakweli...Mzee mvumilivu sana, anashambuliwa humu lakini anakwenda hoja kwa hoja...wengine ingekuwa mitusi tu..
 

Mudawote

JF-Expert Member
Jul 10, 2013
8,178
2,000
Katika hafla ya utoaji zawadi kwa washindi wa shindano la leo la Stories of Change, lililofanyika usiku wa leo tarehe 15 Oktoba, 2021.

Mwanachama mmoja wa JF alitajwa kuwa ni wa kipekee akionesha uvumilivu, ukomavu na uelewa mkubwa kwenye michango yake ya maoni.

Mzee Mohamed Said ametajwa kukidhi vigezo hivyo.

Tumpongeze mwanachama mwenzetu kwa kutambuliwa kwake na kupewa zawadi kutoka JF


Nami nimejifunza mengi sana kwake
Sema tori zake huyu babu ni za kusema waislamu walionewa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom