Mzazi mwenzangu ananitukana sana

Mzazi mwenzangu ananitukana sana

Habarini;

Nina tatizo moja kuna mdada nilizaa nae mtoto mmoja wa kiume kutokana na maisha nilimpangia pa kuishi na nikaa namhudumia mpaka sasa. Cha ajabu ukimpa pesa ya matumizi mfano elfu hamsini haipiti siku tatu imeisha, nikimwambia huanza kunitukana matusi na kudharau kazi yangu inayomtunza.

Siku hizi amemwita ndugu yake wa kike mmoja anakaa nae hapo nilipompangia, wana umri sawa ni matusi kila mda na amesema mtoto si wangu nisimjue na kule nisikanyage na wala nisimpigie simu na hahitaji chochote kutoka kwangu.

SASA TATIZO; niliwahi kumsitishia huduma kutokana na tabia zake za kunitukana na kusema nisimjue mtoto na nyinginezo, lakini cha ajabu akaja ofisini mpaka kwa bosi wangu eti mimi simtunzi tangu mimba jambo ambalo ni uongo, alishawawahi kwenda mpaka ustawi wa jamii nikiitwa yeye anatokomea mitini, yaani imekuwa ni usumbufu.

JE NIFANYEJE MAANA NIMESHAMCHOKA SANA!

Mchango wenu tafadhali.

Pole mkuu hawa wadada usiombe ukutane na chiz
 
Habarini;

Nina tatizo moja kuna mdada nilizaa nae mtoto mmoja wa kiume kutokana na maisha nilimpangia pa kuishi na nikaa namhudumia mpaka sasa. Cha ajabu ukimpa pesa ya matumizi mfano elfu hamsini haipiti siku tatu imeisha, nikimwambia huanza kunitukana matusi na kudharau kazi yangu inayomtunza.

Siku hizi amemwita ndugu yake wa kike mmoja anakaa nae hapo nilipompangia, wana umri sawa ni matusi kila mda na amesema mtoto si wangu nisimjue na kule nisikanyage na wala nisimpigie simu na hahitaji chochote kutoka kwangu.

SASA TATIZO; niliwahi kumsitishia huduma kutokana na tabia zake za kunitukana na kusema nisimjue mtoto na nyinginezo, lakini cha ajabu akaja ofisini mpaka kwa bosi wangu eti mimi simtunzi tangu mimba jambo ambalo ni uongo, alishawawahi kwenda mpaka ustawi wa jamii nikiitwa yeye anatokomea mitini, yaani imekuwa ni usumbufu.

JE NIFANYEJE MAANA NIMESHAMCHOKA SANA!

Mchango wenu tafadhali.
Rudi huko ustawi wa jamii, watatoa watakushauri cha kufanya, pamoja na kumwita na kumpa maelekezo ya nini cha kufanya, weka budget ya mtoto kwa mwaka ni kiasi gani, peleka ustawi wa jamii watampatia, mwaka mzima asikusumbue, zoezi liwe endelevu
 
Ndugu yangu ulianzaje kumpa mimba dada kama huyo? Aisee kuna wadada wengine usijarib kuwapa mimba kabisa. Utajuta. Kaa naye mbali na usije ukarogwa ukampa mimba nyingine. Huyo mtoto unaweza kuta kuna jamaa mwingne naye kaambiwa ni wake naye anachangia kama wewe. Ila sijasema kuwa si wako. Lakini kaangalie vizuri kama huyo mtoto ni wako au smetme anakuambia hivyo kwa hasira tu.lakin ulianzaje kumpa huyo dada mimba? Anaonekana ni mswahili sana usitembee na wadada wa namna hiyo.



Habarini;

Nina tatizo moja kuna mdada nilizaa nae mtoto mmoja wa kiume kutokana na maisha nilimpangia pa kuishi na nikaa namhudumia mpaka sasa. Cha ajabu ukimpa pesa ya matumizi mfano elfu hamsini haipiti siku tatu imeisha, nikimwambia huanza kunitukana matusi na kudharau kazi yangu inayomtunza.

Siku hizi amemwita ndugu yake wa kike mmoja anakaa nae hapo nilipompangia, wana umri sawa ni matusi kila mda na amesema mtoto si wangu nisimjue na kule nisikanyage na wala nisimpigie simu na hahitaji chochote kutoka kwangu.

SASA TATIZO; niliwahi kumsitishia huduma kutokana na tabia zake za kunitukana na kusema nisimjue mtoto na nyinginezo, lakini cha ajabu akaja ofisini mpaka kwa bosi wangu eti mimi simtunzi tangu mimba jambo ambalo ni uongo, alishawawahi kwenda mpaka ustawi wa jamii nikiitwa yeye anatokomea mitini, yaani imekuwa ni usumbufu.

JE NIFANYEJE MAANA NIMESHAMCHOKA SANA!

Mchango wenu tafadhali.
 
Au siku moja mzukie kwake. Mkandamize migumi ya uso hasa. Yaani ile kisawasawa halaf mwambie next time utampasua pasua hasa kama analeta mambo ya kifala.

Kama mbwai iwe mbwai. Unampa mguu wa shingo, mguu wa roho halaf ukishampa kipigo cha paka aliyekula nyama ya kuku ya wageni wanaokuja kutoa mahari.

Lakini na sisi wanaume kwa sasa tuwe kabla ya kumdate mtu unaenda kwanza akili. Tusiwe tunaangalia maumbo na sura peke yake. Akili ni muhimu sana.
 
Vumilia mpaka mtoto atakapotimiza miaka 7 uweze kuwa huru kumchukua.

Sasa cha ajabu mtoto sio wako
 
Wakaka, angalieni na aina ya wanawake mnaoamua kuwa nao kimahusiano...

Wengine ni vichaa...

Kuweni makini.
Huu ushauri kwa ambao hawajajiingiza kwenye mahusiano(ushauri mzuri sana)
Je ushauri kwa huyu mwenzetu ambae tayari ameshauvaa mkenge inakuwaje hapo dada Pat??
 
Back
Top Bottom