Mzazi mwenzangu ananitukana sana

Mzazi mwenzangu ananitukana sana

Anakwambia mtoto si wakwako kwanini usijaribu kupima DNA? Au huyo mtu wako hatokubali? Kama huna shaka mtoto ni wako basi endelea kumhudumia tu pamoja na vituko vyote kwasababu wakati "mnakutana" kabla ya huyo mtu wako kupata pregnancy ulikuwa una-enjoy sasa ni zamu yako kuona hekaheka.

Unajua haya mambo wanaume na sisi hatufikirii sawasawa, kwanini uzae tu na mtu unafahamu kabisa huyu SIMPENDI......bado hutumii contraceptives unatarajia nini? Au unataka kusema aaaah bahati mbaya tu?

Mkuu hapo inabidi uendelee kuhudumia tu hadi mtoto afikiashe 18 au 21. Mwenzako ameshakuwa single mother.....na unajua kasheshe wanazokutana nazo.....au vipi muoe kabisa muishi wote.
Kama vp muoe kabisa teh teh teh ataoga matusi ucku kucha
 
Mpe dyudyu kama umeshindwa kumpiga paranja.
 
Kama vp muoe kabisa teh teh teh ataoga matusi ucku kucha
Yes achague moja.....aoe au aendelee kumuhudumia mtoto wake huku akipewa hekaheka. Akimuoa atajua namna gani atamtuliza.....atajua amu-handle vipi. Ila tatizo inaonyesha jamaa HAMPENDI mama mtoto wake yeye alidhani atapita tu. Noma sana haya mambo.....kuwa mwangalifu sana unavyoendesha life yako.....kimahusiano, kiuchumi everything.
 
Habarini;

Nina tatizo moja kuna mdada nilizaa nae mtoto mmoja wa kiume kutokana na maisha nilimpangia pa kuishi na nikaa namhudumia mpaka sasa. Cha ajabu ukimpa pesa ya matumizi mfano elfu hamsini haipiti siku tatu imeisha, nikimwambia huanza kunitukana matusi na kudharau kazi yangu inayomtunza.

Siku hizi amemwita ndugu yake wa kike mmoja anakaa nae hapo nilipompangia, wana umri sawa ni matusi kila mda na amesema mtoto si wangu nisimjue na kule nisikanyage na wala nisimpigie simu na hahitaji chochote kutoka kwangu.

SASA TATIZO; niliwahi kumsitishia huduma kutokana na tabia zake za kunitukana na kusema nisimjue mtoto na nyinginezo, lakini cha ajabu akaja ofisini mpaka kwa bosi wangu eti mimi simtunzi tangu mimba jambo ambalo ni uongo, alishawawahi kwenda mpaka ustawi wa jamii nikiitwa yeye anatokomea mitini, yaani imekuwa ni usumbufu.

JE NIFANYEJE MAANA NIMESHAMCHOKA SANA!

Mchango wenu tafadhali.
Inaonekana huyo demu ana ugwadu,na wewe umekazania kumpa pesa tu,mpe ukuni apoze roho yake na utashangaa atakavyokuwa anakuheshimu,na pesa atatunza,ni ukuni tu kila ukifika kwake mpe ukuni mpaka afike mlimani,jenga heshima mwanaume acha kuvaa hereni.
 
Badili namba ya simu ili asiweze kukutukana. Akija ofisini waambie walinzi wamzuie kuingia... Ili mtoto wako asife njaa kutokana na kiburi chake, endelea kumtumia hizo elfu hamsini hamsini kupitia kibanda cha simu ili asijue namba yako mpya...
Asante
 
Habarini;

Nina tatizo moja kuna mdada nilizaa nae mtoto mmoja wa kiume kutokana na maisha nilimpangia pa kuishi na nikaa namhudumia mpaka sasa. Cha ajabu ukimpa pesa ya matumizi mfano elfu hamsini haipiti siku tatu imeisha, nikimwambia huanza kunitukana matusi na kudharau kazi yangu inayomtunza.

Siku hizi amemwita ndugu yake wa kike mmoja anakaa nae hapo nilipompangia, wana umri sawa ni matusi kila mda na amesema mtoto si wangu nisimjue na kule nisikanyage na wala nisimpigie simu na hahitaji chochote kutoka kwangu.

SASA TATIZO; niliwahi kumsitishia huduma kutokana na tabia zake za kunitukana na kusema nisimjue mtoto na nyinginezo, lakini cha ajabu akaja ofisini mpaka kwa bosi wangu eti mimi simtunzi tangu mimba jambo ambalo ni uongo, alishawawahi kwenda mpaka ustawi wa jamii nikiitwa yeye anatokomea mitini, yaani imekuwa ni usumbufu.

JE NIFANYEJE MAANA NIMESHAMCHOKA SANA!

Mchango wenu tafadhali.
Hayo ndio mapenzi yalivyo,jaribu kutafakari zile siku za mwanzoni maisha yenu yalivyokuwa matamu,ulishawahi kuwaza kama huyu bi dada anauwezo hata wa kutamka tusi!!pia jaribu kumuuliza mtu yoyote ambaye ameyaingia mapenzi kama na yeye hajawahi kukutana na matatizo ya aina yako,hapo ndio huwa nakuja ku conclude kuwa there si nothing so special in love,labda tu kama utaamua kumshirikisha Mungu ndio itakuwa salama yako.
 
Habarini;

Nina tatizo moja kuna mdada nilizaa nae mtoto mmoja wa kiume kutokana na maisha nilimpangia pa kuishi na nikaa namhudumia mpaka sasa. Cha ajabu ukimpa pesa ya matumizi mfano elfu hamsini haipiti siku tatu imeisha, nikimwambia huanza kunitukana matusi na kudharau kazi yangu inayomtunza.

Siku hizi amemwita ndugu yake wa kike mmoja anakaa nae hapo nilipompangia, wana umri sawa ni matusi kila mda na amesema mtoto si wangu nisimjue na kule nisikanyage na wala nisimpigie simu na hahitaji chochote kutoka kwangu.

SASA TATIZO; niliwahi kumsitishia huduma kutokana na tabia zake za kunitukana na kusema nisimjue mtoto na nyinginezo, lakini cha ajabu akaja ofisini mpaka kwa bosi wangu eti mimi simtunzi tangu mimba jambo ambalo ni uongo, alishawawahi kwenda mpaka ustawi wa jamii nikiitwa yeye anatokomea mitini, yaani imekuwa ni usumbufu.

JE NIFANYEJE MAANA NIMESHAMCHOKA SANA!

Mchango wenu tafadhali.
Achana nae. Anakupotezea muda
 
Ha ha ha yaani umuhudie akutukane? Huyo hajakutana na machizi.

Kata flow meter, Badili no ya simu na hama mtaa kama umepanga uone.

Kazini ni issue za mke wa ndoa siyo Kimada!!!
 
Habarini;

Nina tatizo moja kuna mdada nilizaa nae mtoto mmoja wa kiume kutokana na maisha nilimpangia pa kuishi na nikaa namhudumia mpaka sasa. Cha ajabu ukimpa pesa ya matumizi mfano elfu hamsini haipiti siku tatu imeisha, nikimwambia huanza kunitukana matusi na kudharau kazi yangu inayomtunza.

Siku hizi amemwita ndugu yake wa kike mmoja anakaa nae hapo nilipompangia, wana umri sawa ni matusi kila mda na amesema mtoto si wangu nisimjue na kule nisikanyage na wala nisimpigie simu na hahitaji chochote kutoka kwangu.

SASA TATIZO; niliwahi kumsitishia huduma kutokana na tabia zake za kunitukana na kusema nisimjue mtoto na nyinginezo, lakini cha ajabu akaja ofisini mpaka kwa bosi wangu eti mimi simtunzi tangu mimba jambo ambalo ni uongo, alishawawahi kwenda mpaka ustawi wa jamii nikiitwa yeye anatokomea mitini, yaani imekuwa ni usumbufu.

JE NIFANYEJE MAANA NIMESHAMCHOKA SANA!

Mchango wenu tafadhali.
Wewe umeshaambiwa mtoto sio wako, sasa huku unatafuta ushauri gani mwingine?, halafu hizi sampuli unampa hela halafu anakutukana hua mnazitoa wapi?, hata kama kusoma hujui hata kuangalia picha napo kunakushinda?
 
Back
Top Bottom