Mzazi mwenzangu ananitukana sana

Mzazi mwenzangu ananitukana sana

Nakushauri. Nenda kamchukue mtoto mle wewe au mpeleke kwa bibi ake au ndgu yako yeyote kutoka huko utakuwa unamtunza mwanao na kumuhudumia. Yeye anafnya hivyo kisa anajua wewe unafnya vyote kwa sababu ya mtoto na anjua mtoto ndo kila kitu kwako . So anatake advantage ya mtoto . Au nenda kwa wanasheria sema hanauwezo wa kulea mwanao katika maadili mema
Umri sasa 1 year
 
mtoto ana umri gani? tafuta suluhisho lililo bora ki sheria na pia epuka kujibishana naye. ikiwezekana tafuta wazee pamoja na mwenyekiti wa mtaa myaongee pamoja. pia kwa upande wa pili naona kama nyie mnafanya mambo kwa siri kiasi kwamba unaogopa kuchukua hatua yoyote juu yake. kuwa makini utajikuta umewekeza kwa huyo mwanamke na wewe ukibaki soli imetoboka
Ana mwaka mmoja
 
Wala asibadili, asifute. Ampe conditions kuwa atamla kiasi fulani kwa siku ngapi na ndipo uwezo wake ulipo, so akitumia vibaya ni juu yake, gharama extra za mtoto akiumwa labda (haezi umwa kila siku 3) atukane achoke ajijue ila msg sent. Pili asifute msg hata moja ya huyo dada zinazomtusi, hii ni kama akienda ustawi wa jamii tena au ofisini kwake, atakuwa na evidence mkononi kuwa anatoa pesa kadri awezavyo lkn dada mwehu. Aweke record ya kila kitu na kila amount anayotuma
Asante sana
 
kuna wa kwangu alijifanya nunda matusi ya kutosha minikapiga kimya namba nikabadili na hivi nimejiari miez sita tu alinitafta kwaheshima zote sasa mambo ana adabu tele kwani jeuri dawa yake ni kiburi badilka mkuu
 
Kaka mi nakushauri uende ustawi wa jamii ukawasimulie hali halisi jinsi ilivo wao watakushauri ufanye nini. ...chamsingi dai mtoto wako na kama anasema mtoto sio wako basi aseme hayo maneno mbele ya watu wa ustawi na ayaweke kwenye maandishi then unatemana nae,mtoto hapotei muda utafika mtoto atakutafuta (Kama ni wako) ila usijipe stress. ....nawewe usiwe mpole sana siku nyingine mkikutana wawili hata umfinye basi hahahaha
Asante sana mkuu,kumfinya[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Hujazaa nae alikusingizia tu .
Kweli wewe ndo ulimpiga mashine mpaka mimba ikaingia ?
Unamlisha afu anakutolea matusi duuu wanaume wa dar poleni sana
 
Duh, hii dunia unaweza kujinyonga ukidhan una matatizo peke yako kumbe tupo wengi sana.

Hilo tatizo ni dogo sana, just ignore her, the time will tell.
 
Ila wanawake bana, sijui wana akili gani kwakweli
 
1. Kiburi dawa yake jeuri

2. Ustawi wa jamii ndo best step (kuweka makubaliano ya malezi)

3.
 
Muwe mnaangalia na watu wa kuzaa nao agrrr wengi wenu mnazaga na vituko tu utadhani macho yenu scorpion kachukua, pole lako hilo
 
Acheni kuwa na mahusiano na wehu.

Haya ndio matatizo yake.
Best solution, yani kujivika upofu kunawaponza hadi unawaza hivi wakati kaenda kuzaa na huyu alikua mzima kweli au akili aliacha mirembe.... Siwahurumiagi watu wa hivi make naona huwa wanajitakia
 
Kumbe tayari alishakupeleka ustawi wa jamii... Kesi yako rahisi sana, nawewe nenda huko huko..., ila uwe na proof ya kuonesha unamlipia pango na kumtumia hizo fedha pia ushahidi usio na shaka kuhusu yeye kukutusi
Mkuu ushaur Safi sana.... Fuata utaratb huu na gharama zitapungua.. Maana Utakuwa unapeleka ofisi za ustawi the yeye anaenda kuchukua Kule tena kwa kiwango maalum kwa mwezi
 
Back
Top Bottom