Mzazi mwenzangu ananitukana sana

Mzazi mwenzangu ananitukana sana

Habarini;

Nina tatizo moja kuna mdada nilizaa nae mtoto mmoja wa kiume kutokana na maisha nilimpangia pa kuishi na nikaa namhudumia mpaka sasa. Cha ajabu ukimpa pesa ya matumizi mfano elfu hamsini haipiti siku tatu imeisha, nikimwambia huanza kunitukana matusi na kudharau kazi yangu inayomtunza.

Siku hizi amemwita ndugu yake wa kike mmoja anakaa nae hapo nilipompangia, wana umri sawa ni matusi kila mda na amesema mtoto si wangu nisimjue na kule nisikanyage na wala nisimpigie simu na hahitaji chochote kutoka kwangu.

SASA TATIZO; niliwahi kumsitishia huduma kutokana na tabia zake za kunitukana na kusema nisimjue mtoto na nyinginezo, lakini cha ajabu akaja ofisini mpaka kwa bosi wangu eti mimi simtunzi tangu mimba jambo ambalo ni uongo, alishawawahi kwenda mpaka ustawi wa jamii nikiitwa yeye anatokomea mitini, yaani imekuwa ni usumbufu.

JE NIFANYEJE MAANA NIMESHAMCHOKA SANA!

Mchango wenu tafadhali.
Kama mtoto kashakuwa mchukue umlee mwenyewe mbona mm mzee wangu kanilea mwenyewe na maisha yamekuwa poa tuu. Anakuona mjinga ndio maana anakutukana na wewe kukomi kama ruba bado umemng'ang'ania tuu
 
Huu ushauri kwa ambao hawajajiingiza kwenye mahusiano(ushauri mzuri sana)
Je ushauri kwa huyu mwenzetu ambae tayari ameshauvaa mkenge inakuwaje hapo dada Pat??
Kaka, nimekosa cha kumshauri 'cause nina jamaa yangu naye alikumbwa na dhahama kama hiyo, tofauti ni kuwa jamaa yangu ilikuwa ni mke wa ndoa.Ilibidi waachane.
Nimeishia tu kuwaonya ambao bado hawajaingia wasije wakajuta.
 
Kupiga siku kaka unaweza fungwa kwa sababu wengine wameshachoka
hiyo ya kupiga sikuwa serious usije ukaozea jela maana mwanamke ni kama nyara ya serikali...
tafuta ushahidi wa kuonesha ujinga wa huyo mwanamke kisha wasilisha kwa boss wako na ustawi wa jamii wote wafahamu, ili iwe kinga pindi atakapoleta vurugu kazini au kujaribu kukushtaki juu ya matunzo ya mtoto
 
Huyo mtt sio wako,umetamkiwa bado unatuma hela we kweli bwege!

Sitisha matumizi,piga marufuku kuja ofcn ,walinzi waambie wasimruhusu kuja ofisini!

Mwambie hv ,umesema mtt sio wangu ss sitatuma ht senti mpk tukapine DNA!

Na umwambie msj zote za matusi unazo utampeleka polisi!

Au umerogwa?
 
Eti unamlipia na pango?! For wht? Acha ujinga!

Halagu oa ndo akili itamkaa sawa huyo mwanamke!
 
Hilo limenitokea wikii hii kaka. Hadi sasa natafakar mtoto wangu ana miezi mitatu kasoro now

Ila amenikwanza kwa kauli yakusema mtoto si wangu inaumiza ,

HV kupma DNA in shs ngapi?
 
Back
Top Bottom