Mzazi mwenzangu ananitukana sana

Mzazi mwenzangu ananitukana sana

Huyo bado anakupenda kwahyo ulivyomuacha ameumia sanaaa kiasi cha kwamba akikukumbuka tu anakupgia cm anakutukana.Nakushaur kaka fwata sheria akikupgia cm anakutukana mrecord au akikutumia msg za matusi usifute nenda kwny vyombo husika vya sheria.
 
Nakushauri. Nenda kamchukue mtoto mle wewe au mpeleke kwa bibi ake au ndgu yako yeyote kutoka huko utakuwa unamtunza mwanao na kumuhudumia. Yeye anafnya hivyo kisa anajua wewe unafnya vyote kwa sababu ya mtoto na anjua mtoto ndo kila kitu kwako . So anatake advantage ya mtoto . Au nenda kwa wanasheria sema hanauwezo wa kulea mwanao katika maadili mema
 
mtoto ana umri gani? tafuta suluhisho lililo bora ki sheria na pia epuka kujibishana naye. ikiwezekana tafuta wazee pamoja na mwenyekiti wa mtaa myaongee pamoja. pia kwa upande wa pili naona kama nyie mnafanya mambo kwa siri kiasi kwamba unaogopa kuchukua hatua yoyote juu yake. kuwa makini utajikuta umewekeza kwa huyo mwanamke na wewe ukibaki soli imetoboka
 
Badili namba ya simu ili asiweze kukutukana. Akija ofisini waambie walinzi wamzuie kuingia... Ili mtoto wako asife njaa kutokana na kiburi chake, endelea kumtumia hizo elfu hamsini hamsini kupitia kibanda cha simu ili asijue namba yako mpya...

Wala asibadili, asifute. Ampe conditions kuwa atamla kiasi fulani kwa siku ngapi na ndipo uwezo wake ulipo, so akitumia vibaya ni juu yake, gharama extra za mtoto akiumwa labda (haezi umwa kila siku 3) atukane achoke ajijue ila msg sent. Pili asifute msg hata moja ya huyo dada zinazomtusi, hii ni kama akienda ustawi wa jamii tena au ofisini kwake, atakuwa na evidence mkononi kuwa anatoa pesa kadri awezavyo lkn dada mwehu. Aweke record ya kila kitu na kila amount anayotuma
 
Anakwambia mtoto si wakwako kwanini usijaribu kupima DNA? Au huyo mtu wako hatokubali? Kama huna shaka mtoto ni wako basi endelea kumhudumia tu pamoja na vituko vyote kwasababu wakati "mnakutana" kabla ya huyo mtu wako kupata pregnancy ulikuwa una-enjoy sasa ni zamu yako kuona hekaheka.

Unajua haya mambo wanaume na sisi hatufikirii sawasawa, kwanini uzae tu na mtu unafahamu kabisa huyu SIMPENDI......bado hutumii contraceptives unatarajia nini? Au unataka kusema aaaah bahati mbaya tu?

Mkuu hapo inabidi uendelee kuhudumia tu hadi mtoto afikiashe 18 au 21. Mwenzako ameshakuwa single mother.....na unajua kasheshe wanazokutana nazo.....au vipi muoe kabisa muishi wote.
Hivi hadi mtoto afikishe miaka 18 ndyo umchukue na cyo miaka 7 tena?
 
Hivi hadi mtoto afikishe miaka 18 ndyo umchukue na cyo miaka 7 tena?
Sio kumchukua.....suala ni kumuhudumia. Anaweza akawa na miaka 7,8,9....15,16 akaendelea kukaa kwa mama yake pia. Hapo utata ni namna kumuhudumia angali wazazi hawana maelewano. Akifikisha miaka 18 na kuendelea ataanza kujitegemea angalau......hapa fights zitapungua.....lakini jamaa atakuwa amepata joto la jiwe.
 
Inaonekana huyo demu ana ugwadu,na wewe umekazania kumpa pesa tu,mpe ukuni apoze roho yake na utashangaa atakavyokuwa anakuheshimu,na pesa atatunza,ni ukuni tu kila ukifika kwake mpe ukuni mpaka afike mlimani,jenga heshima mwanaume acha kuvaa hereni.
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
Habarini;

Nina tatizo moja kuna mdada nilizaa nae mtoto mmoja wa kiume kutokana na maisha nilimpangia pa kuishi na nikaa namhudumia mpaka sasa. Cha ajabu ukimpa pesa ya matumizi mfano elfu hamsini haipiti siku tatu imeisha, nikimwambia huanza kunitukana matusi na kudharau kazi yangu inayomtunza.

Siku hizi amemwita ndugu yake wa kike mmoja anakaa nae hapo nilipompangia, wana umri sawa ni matusi kila mda na amesema mtoto si wangu nisimjue na kule nisikanyage na wala nisimpigie simu na hahitaji chochote kutoka kwangu.

SASA TATIZO; niliwahi kumsitishia huduma kutokana na tabia zake za kunitukana na kusema nisimjue mtoto na nyinginezo, lakini cha ajabu akaja ofisini mpaka kwa bosi wangu eti mimi simtunzi tangu mimba jambo ambalo ni uongo, alishawawahi kwenda mpaka ustawi wa jamii nikiitwa yeye anatokomea mitini, yaani imekuwa ni usumbufu.

JE NIFANYEJE MAANA NIMESHAMCHOKA SANA!

Mchango wenu tafadhali.
Haya mambo noma sana kuna jamaa yangu anasumbuliwa na mzazi mwenzie cjapata kuona. Ustawi wamepelekana, sijui dawati la njisia hadi mahakamani
Kote huko mwanamke alikua akipeleka malalamisi jamaa akiitwa anastate vizri dem anaonekana bwege, yote ya yote hadi leo yule mwanamke anamfuata jamaa ofisini matusi kibao. Jamani tuwe makini na watu tunaoanzisha nao mahusiano wengine ni wehu. Nenda ustawi wa jamii kamshtaki
 
Uwe unamtumia matumiz kwa mobile money ili kutunza kumbukumbu maana n kigeugeu
 
Kaka mi nakushauri uende ustawi wa jamii ukawasimulie hali halisi jinsi ilivo wao watakushauri ufanye nini. ...chamsingi dai mtoto wako na kama anasema mtoto sio wako basi aseme hayo maneno mbele ya watu wa ustawi na ayaweke kwenye maandishi then unatemana nae,mtoto hapotei muda utafika mtoto atakutafuta (Kama ni wako) ila usijipe stress. ....nawewe usiwe mpole sana siku nyingine mkikutana wawili hata umfinye basi hahahaha
 
Si una simu mkuu! Siku mrekodi afu weka kama kithibitisho. Sitisha huduma afu uone dharau zake zitaishia wapi!
Nilishafanya hivyo kumrecod nk lkn anachokifanya ni kubadili NGOS mara huku mara kule,OK ntafanyia kazi mawazo yako
 
Kumbe tayari alishakupeleka ustawi wa jamii... Kesi yako rahisi sana, nawewe nenda huko huko..., ila uwe na proof ya kuonesha unamlipia pango na kumtumia hizo fedha pia ushahidi usio na shaka kuhusu yeye kukutusi
Kila kitu nafanya mm lkn nahisi kama mwehu huyu dada
 
sasa unataka tukushauri nini? mtu kama hamuwezani si unampotezwa tu,akileta ujinga unapiga.

nakala: ustawi wa jamii na kwa bosi wako.
Kupiga siku kaka unaweza fungwa kwa sababu wengine wameshachoka
 
Back
Top Bottom