My Political Analysis:- The Ndoto Ya Lowassa & Its Syndrome!!

My Political Analysis:- The Ndoto Ya Lowassa & Its Syndrome!!

Ukimchafua lowasa tegemea kujibiwa na timu yake
Sio wote tunaomkubali EL ni timu yake!. Mimi ni mmoja wao, siko timu yake, sijawahi kufika Monduli, sijawahi kuhudhuria press conference yake yotote, sijawahi kupokea senti tano yake!.
Lakini namkubali na kumtetea!.
Pasco
 
Mkuu Mchambuzi, mnyonge mnyongeni, haki yake mpeni, hapo kwenye bold hujamtendea haki huyu jamaa!, leongo la jf kuzuia name calling, ni kuzuia disclosure!. Hukuhitaji kusema alikuwa akifanya nini, hukuhitaji kumtaja mkewe ni binti wa nani, wala hukuhitaji kusema wanapotembelea maofisa wenu wa ubalozi hapo New York, huwa wanakuja kufanya nini!. Kwa kawaida sisi wabongo tunatabia ya kutembelea just for visitations, hayo mengine hayatajwi!. Na mwisho hukuhitaji kuidisclose ile ID yake nyingine!, hii ni name calling na adhabu yake ni ban!.

Pasco
Mchumia tumbo kama kawaida yako, umepigwa mkwara na Le Mutuz tayari umeanza kujipendekeza kwake,

Unaanza kumshambulia Mchambuzi ili Willy akusamehe? Kasema hakutaki tena,

Mwanaume mzima huna msimamo? Shame on you!
 
Heshima yako Mchambuzi…kiukweli unatisha kwa hoja na CCM siyo sehemu yako sahihi.

Hivi unasubiria nini kujiunga na CHADEMA? na hata kama siyo CHADEMA basi nenda chama chochote kile lakini siyo CCM.
 
Pasco,
Popote pale Mhe EL akitajwa unakuwa mwepesi sana kujibu hoja. Japo uliniambia huwezi kufanya kazi za kutumwa tena, mimi naona bado unazifanya tena kwa nguvu zaidi. Pia inaonyoshe wewe ndiyo umeajiriwa kumjibia EL huku JF, ni vizuri tukafamiana mirengo yetu. Kitendo cha kusema huna chama nakikataa maana EL ni ccm, hivyo na wewe utakuwa ccm.
Mkuu Makaro, Amini nakuambia situmwi na mtu na simtumikii mtu!.Silipwi sentano ya kumtetea mtu humu jf!
Nikujitolea tuu!.
Pasco
 
Mkuu Mtoboa siri, kwanza Pasco wa jf, sio CCM, pili hana chama, tatu ni mkweli daima no matter what!.

Ni ukweli usiopingika, CCM na serikali yake, hawapendi kuambiwa ukweli, na hawawapendi watu wanaosimama kwenye kweli au kusimamia ukweli!. Nape aliopusema ule ukweli wa ukodishaji jengo la UVCCM, alitaka kufukuzwa CCM. Kwenye Richmond, mwenye zigo sio EL, hivyo EL alijiuzulu ili kumkingia kifua mwenye zigo lake na kuiokoa CCM!. CCM kimehodhiwa na matajiri, mafisadi na wala rushwa wakuu, mwenye afadhani ni EL angalau anarudisha kidogo kwenye jamii!. Siasa za CCM ni rushwa, majungu, fitna, zengwe na uongo mwiingi!. Ukijifanya mkweli, CCM itakushinda!. Mkuu Mchambuzi ni mkweli mon, niliisha mwambia yuko on a wrong party!. Huyu jamaa yangu na baadhi ya makala zake, anataka kujidai kuiambia CCM ukweli!, they'll not like it, and kwa kujifanya mkweli, he'll soon end up a looser!. Ili kuweza kusurvive CCM, lazima uwe
  1. Muongo, au muongo muongo.
  2. Mtu wa fitna
  3. Uwe mpika majungu mzuri.
  4. Uwe mnafiki, kwa kusema hili huku you don't mean ti, na kushangilia hata lisiloshangillika.
  5. Mla rushwa na ukiutaka uongozi, uwe mtoa rushwa mzuri, hata ile pilau tuu, au t=shirt na kofia hadi rushwa kubwa kubwa!.
  6. Uwe mtu wa kujikomba komba kwa sana!.
Pasco.
That is why you support a candidate and not a Party.
 
The fact kwamba kuna watu wananinyooshea vidole wakikuambia mchambuzi yule pale maana yake ni kwamba wananijua hivyo wana fursa ya kunisalimia lakini pia kuniumiza wakiamua hivyo ingawa humu natumia "mchambuzi";

The fact kwamba nimeweka picha yangu halisi hivyo kujulikana kwa wengi kwamba mimi ni nani inatosha kunipa real identity;isitoshe kama utambulisho duniani ungekuwa ni majina tu ya abdalah, selemani, paulo au rose, basi ingekuwa vigumu sana kutofautisha watu kwa majina, hakuna utambulisho wa maana zaidi ya sura au DNA ya mtu;

The fact kwamba mwana ccm anayeendesha twitter ya ccm huwa ananijadili mimi ni nani kwa ufasaha huku akiumizwa na hoja zangu maana yake kujiita mchambuzi hakujazuia watu kujua my actual identity hata kama natumia "mchambuzi";

The fact kwamba baadhi ya makada wa CCM Lumumba from time to time huwa wananipigia simu kunipa hongera kwa makala nzuri huku pia wakiomba niwasaidie kuweka papers hizi na zile vizuri for presentation maana yake ni kwamba najulikana ni nani hata kama natumia "mchambuzi";

The fact kwamba jumuiya ya wachumi nchini walitafuta namba yangu na kunipigia kuniomba niwasaidie na draft yao iliyochambua uchumi wa taifa kuelekea bajeti ya 2013-14 na pia kunialika blue pearl ubungo kuwa mmoja wa keynote speakers maana yake ni kwamba najulikana ni nani hata kama humu natumia "mchambuzi";

The fact kwamba gazeti la citizen linanitafutaga kwa simu kuomba wachukua some of my material kwa ajili ya makala zao maana yake ni kwamba najulikana ni nani hata kama humu natumia "mchambuzi";

The fact kwamba StarTv walitafuta simu yangu na kunialika kwenye kipindi chao cha asubuhi nikajumuike na zitto, mwigulu, mtatiro na dr mkumbo katika kipindi kile cha star tv cha asubuhi maana yake ni kwamba tayari najulikana ni nani;nilikuwa chumba kimoja siku ile na wahusika hapo juu kasoro kitila ambae alikuwa mapokezi, siku ambayo mwigulu alitoa habari kwamba ana mkanda unaoonyesha mipango ya utekaji etc chadema; katika kipindi kile niliitwa pembeni na mtu mmoja wa star tv na kuambia imetolewa amri kwamba mchambuzi asizungumze;

Last but not least nikiri kwamba mwanzoni: nilianza kwa kuficha sura huku jina nikiweka as mchambuzi lakini baadae nikaona ni unafiki usio na kifani;katika hilo naomba nikupongeze pia wewe kwa kujianika wazi;that said and done - niliwahi jadiliana na Invisible juu ya uwezekano wa kubadili jina na kuweka jina langu halisi lakini baada ya kushauriana na watu kadhaa nikaona nitapoteza rekodi zangu zote humu kwa kuja na ID mpya, kwahiyo nipo tayari kujibu maswali juu ya jina langu nani ikibidi lakini kubadili jina ni suala ambalo sitafanya kwa hoja hii;

Mwisho - nashukuru kwamba you never bother to talk to me ukiniona in public kwani sidhani kama you will have substance zaidi ya nonsense katika kujadili mustakabali wa taifa, hasa juu ya hatima ya watanzania walio wengi miaka 50 ya uhuru;

Usikatae kwamba wewe sio field marshall es, sio mara moja au mbili huwa unajisahau na kuandika "le mutuz" baada ya kutoa hoja as field marshall es then quickly go back to edit kufuta neno "le mutuz"; habari zisizo njema pengine kwako ni kwamba at least once nili save post yako kabla ya ku edit na zipo kwenye my desktop;




Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums

you nailed it..
.bravo! kwani umekuwa kama mwalimu kwangu.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Mchambuzi, mnyonge mnyongeni, haki yake mpeni, hapo kwenye bold hujamtendea haki huyu jamaa!, leongo la jf kuzuia name calling, ni kuzuia disclosure!. Hukuhitaji kusema alikuwa akifanya nini, hukuhitaji kumtaja mkewe ni binti wa nani, wala hukuhitaji kusema wanapotembelea maofisa wenu wa ubalozi hapo New York, huwa wanakuja kufanya nini!. Kwa kawaida sisi wabongo tunatabia ya kutembelea just for visitations, hayo mengine hayatajwi!. Na mwisho hukuhitaji kuidisclose ile ID yake nyingine!, hii ni name calling na adhabu yake ni ban!.

Pasco

Hapa umejipendekeza kwa Le Mutuz, lakini jibu lako amekuita Nonsense.

Hii ndio zawadi ya kujipendekeza. Mkubwa mzima huna msimamo wewe kati ya ban na kumtukana JK unadhani kipi kinaimpact?

Alichoongea Mchambuzi ni kitu cha kweli na hata wewe huwa unajichanganya hadi unakiongelea kipindi chako cha kiti moto na ushaidi ninao ukitaka nikuwekee hapa kama hiyo ndio name calling.

Mtu mkubwa na na familia yako hupaswi kuwa mnafki, hata Jamal Malinzi alishawahi kujichanganya pia kwa ID yake nyingine.
 
Last edited by a moderator:
Huu mjadala kwa nini manuharibu? Hata kama Le Mutuz ana mapungufu yake lakini hapa kwa faida ya watanzania kwa nini usiachwe watu wajadili kiungwana ili na wengine waweze kujua ujabali, au Umende wa EL wa kuweza kuangusha kabati, au udhaifu na tamaa zake kama za FISI za kutaka kula kilicho mbele yake.

Nadahani watu tujadili hoja, hayo mengine ya Le Mutuz yaanzishiwe ukurasa wake.
cc Pasco
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Makaro, Amini nakuambia situmwi na mtu na simtumikii mtu!.Silipwi sentano ya kumtetea mtu humu jf!
Nikujitolea tuu!.
Pasco
Wewe unataraji U-RWEYEMAMU uwe unamsomea RAIS E-MAIL IKULU ila LOWASSA HAWEZI KUWA RAIS nchi hii.Bora ukimbilie kambi ya USINGIZI WASSIRA..ETI hujawahi pokea bahasha ya kaki toka kwake! Wakti wewe,na LIONGO ndo PR wa mamvi.
 
Baba mzee mtoto mzee utategemea nn zaidi ya ujumbe ndio
 
ImageUploadedByJamiiForums1391707108.110465.jpg
 
Mchambuzi imetosha mkuu wangu, Unaua sisimizi kwa greda kaka! Not fair! 😛eep:

Mwache apewe za uso maana kayataka mwenyewe,analeta "analysis" yake ya magumashi mbele ya wenye shule zao.
 
Last edited by a moderator:
Mwache apewe za uso maana kayataka mwenyewe,analeta "analysis" yake ya magumashi mbele ya wenye shule zao.

Wewe imagine baharia baadaye akawa dereva wa roli leo atuletee magumashi hapa eti na yeye ni political Analyst? Hell no hata hilo gazeti la wauza semba sijui wametumia vigezo gani kumpa platform?
 
Mkuu Le Mutuz, you made what you call your "analysis" of "The ndoto Ya Lowassa"' lakini naona utakuwa umesahau kutujuza "its syndrome!!". Sijui ulikuwa unamaanisha nini na hilo la pili?
 
Wewe imagine baharia baadaye akawa dereva wa roli leo atuletee magumashi hapa eti na yeye ni political Analyst? Hell no hata hilo gazeti la wauza semba sijui wametumia vigezo gani kumpa platform?

Mkuu wangu huyu jamaa kauvaa mkenge leo,sasa acha apewe darasa la nini maana ya analysis na akina Mchambuzi,nimecheka sana maana kapewa za uso hadi kawa mdogo kama piritoni.
 
.......The fact kwamba StarTv walitafuta simu yangu na kunialika kwenye kipindi chao cha asubuhi nikajumuike na zitto, mwigulu, mtatiro na dr mkumbo katika kipindi kile cha star tv cha asubuhi maana yake ni kwamba tayari najulikana ni nani;nilikuwa chumba kimoja siku ile na wahusika hapo juu kasoro kitila ambae alikuwa mapokezi, siku ambayo mwigulu alitoa habari kwamba ana mkanda unaoonyesha mipango ya utekaji etc chadema; katika kipindi kile niliitwa pembeni na mtu mmoja wa star tv na kuambia imetolewa amri kwamba mchambuzi asizungumze;

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums

Du! kumbe Star TV huwa wanaamrishwa cha kusema na chakutokusema? kwa hiyo issue ya Zitto na Mwigulu ilipangwa kwa makusudi na walihisi utavuruga mpango wao?
Asante sana Mkuu kwa kututonya issue zilivokuwa BEHIND THE SCENE. Akina Kitila na Zitto hawakutetea demokrasia siku hiyo au wao wanataka demokrasia ya kumuita mbowe hajasoma kama wao?
 
Back
Top Bottom