My Political Analysis:- The Ndoto Ya Lowassa & Its Syndrome!!

My Political Analysis:- The Ndoto Ya Lowassa & Its Syndrome!!

- Kaka nimesikia sana ila umeamua mwenyewe sio mimi, kwa kawaida huwa sina marafiki wa aina hii kaka ambao tunaweza tuka kaa chini na kuongea mambo mengi serious na muhimu kwenye maisha yetu halafu wakaja kwenye mitandao like the way you came leo, great kaka nimekusikia sana ila aliyeamua ni wewe mwenyewe kaka sio mimi understand that kwamba Mlango umeufunga mwenyewe sio mimi ni kweli nimeufunga kaka kama ulivyotaka.

- Naomba kukukumbusha kwamba hata wakati tuliposafiri pamoja ningejua kwamba this is how you think of me nisingethubutu kupanda gari lako kaka, ila ninashukuru sana kwamba nimekuelewa na kama kawaida yangu huwa sina tatizo kufanya maamuzi magumu sana unaweza kuwauliza wanaonijua kwa karibu zaidi yako kaka.

Le Mutuz

Usitishie watu nyau as if you are so unique to this country...
You are nothing in this country...unafahamika tu na wadada kwa vile wewe ni mtu wa kushobokea watu.
Nina story zako nyingi kipind ukiwa New York ukiacha hizo za kuendesha malori.
Ukileta hoja just accept the challenges!otherwise you real show your real image of being impotent.
 
Ndo maana yake nyie mabazazi mmemchafua Mandela wangu

Zitto na Kafulila ni projects za sehemu ya vijana ambazo tulikuwa tunazitegemea, lakini zimefeli vibaya mno. Believe it or not.
 
Yaani unachotaka ni marafiki wasiokupinga wala kukupa changamoto kwenye mijadala.Unapoamua kufungua mjadala kwenye public forum kama hii kubali na changamoto zake.Kama Zitto angekuwa na moyo mwepesi kama wewe leo angekuwa haongei na kila mwanasiasa hata na mama yake ambaye amewahi kuhojiwa na kuanisha mapungufu ya kijana wake.

- Hapana sidhani kama unaelewa mimi huwa nina tabia moja kaka marafiki wote wa humu niliachana nao ili niweze kuja hapa nikiwa huru, mimi siwezi kuja hapa na kuanza kurushiana maneno ya mitaani na mtu ambaye at onetime tuliweza mpaka kusafiri siku nzima tukiwa wawili tu kwenye gari ambapo tuliongea mengi sana na ambaye kila wakati tunakutana kwenye mambo mengi hapa mjini, halafu nikaja hapa nikajiingiza kwenye kushambuliana naye personally siko hivyo kaka siajli siasa wala nini,

- Kama ulikuwa hujui humu ndani kuna watu wengi sana ninaoheshimiana nao, huwa sigusi kabisa topic zao na wao huwa hwagusi kabisa zangu, sasa kwenye hilo kaka call me anything ila I closed the doors ya mahusiano ya karibu na mheshimiwa wala sio tatizo kwangu ni muhimu sana kuheshimiana na watu kaka, siasa ni siasa tu!!

Le Mutuz
 
Pasco,
Popote pale Mhe EL akitajwa unakuwa mwepesi sana kujibu hoja. Japo uliniambia huwezi kufanya kazi za kutumwa tena, mimi naona bado unazifanya tena kwa nguvu zaidi. Pia inaonyoshe wewe ndiyo umeajiriwa kumjibia EL huku JF, ni vizuri tukafamiana mirengo yetu. Kitendo cha kusema huna chama nakikataa maana EL ni ccm, hivyo na wewe utakuwa ccm.

Kuna member mmoja alisema EL akichaguliwa kuwa Rais atahama nchi, mimi nitahamia kijijini kabisa, matatizo tulionayo kwenye nchi hii mengi yamesababishwa na WANAMTANDAO. Umeme juu, Operation tokomeza, ujenzi wa barabara juu, kundi hilo hilo ndiyo wamejipa tender.
 
Usitishie watu nyau as if you are so unique to this country...
You are nothing in this country...unafahamika tu na wadada kwa vile wewe ni mtu wa kushobokea watu.
Nina story zako nyingi kipind ukiwa New York ukiacha hizo za kuendesha malori.
Ukileta hoja just accept the challenges!otherwise you real show your real image of being impotent.

- Kaka ukitaka kujua mimi ni nani nchii hii tarehe 31/5/2014 njoo Escape 1 Beach Club nitafanya mambo yangu ujionee kaka, New York nilikuwa ninafanya kazi na kusoma sikuwa na la zaidi kaka, unalolijua hebu liweke hapa basi na wengine walijue kaka?

Le Mutuz
 
Yaani unachotaka ni marafiki wasiokupinga wala kukupa changamoto kwenye mijadala.Unapoamua kufungua mjadala kwenye public forum kama hii kubali na changamoto zake.Kama Zitto angekuwa na moyo mwepesi kama wewe leo angekuwa haongei na kila mwanasiasa hata na mama yake ambaye amewahi kuhojiwa na kuanisha mapungufu ya kijana wake.

Atakuelewa vipi na jamaa anajaribu ku - Analysis!!!
 
- ha! ha! ha! kaka usikimbie maneno yako mwenyewe madereva wa malori sio watu na kuwasema in the public ni kuwaumbua kaka si umesema mwenyewe au? ha! ha! ha! mnarukia maneno ya siasa huku hamuyajui unaona sasa kaka!!

Le Mutuz

Duuh Le Mutuz una matatizo yasiokuwa na dawa.. Ngoja nikuache tu na nikupongeze kwa kuendesha malori Marekani..
 
Ukiwa kama mtu mpenda maendeleo na unakerwa kuona mtu mmoja anakuwa au anakaribia kupewa nguvu ya kuharibu taifa nadhani unatakiwa uhakikishe unaishi maisha yasiyo ya kinafiki!
Ingekuwa ni mimi kwa mfano niko karibu na mmiliki wa "drugs lounge" ningeanza kumshauri na kutumia nguvu yangu NINAYODHANI ni ya ushawishi kumshauri aache kutuharibia vijana kwa madawa!
Likishawezekana hilo ndo nitakuja sasa kujaribu kushawishi watu juu ya kiongozi gani anafaa kuwa raisi wa nchi hii.
Ni hayo tu.

- Ni maneno ya kushindwa kujadili hoja kaka nakusahuri uende Central Police waulize kati ya wanasiasa maarufu nchini wanayo record ya nani pale na unga hutaamini kaka utakachosikia!!

Le Mutuz
 
Duuh Le Mutuz una matatizo yasiokuwa na dawa.. Ngoja nikuache tu na nikupongeze kwa kuendesha malori Marekani..

- Kaka tatizo ni kama umeendesha malori na huna cha kuonyesha kaka ndio maana nimekwambia nimeendesha malori nikajisomesha Degree mbili na kununua shamba kubwa hapa eka tano na kujenga nyumba, na by the way nikakwambia the way unavyowaongelea madereva wa malori ni kama sio watu so nimekuambia sera yenu ni kuwafukuza nchi mkishika dola?

Le Mutuz
 
- Kaka ukitaka kujua mimi ni nani nchii hii tarehe 31/5/2014 njoo Escape 1 Beach Club nitafanya mambo yangu ujionee kaka, New York nilikuwa ninafanya kazi na kusoma sikuwa na la zaidi kaka, unalolijua hebu liweke hapa basi na wengine walijue kaka?

Le Mutuz

Sawa kaka mkubwa ila usiendelee na tabia zako za kuvaa nguo za kubana.
 
Guys!!!

Jamani ni dhambi mtu kutangaza ndoto yake?Mtangazaji ndoto hajasema hata kwa herufi moja kwamba anawania urais ila mimi nyie wenye uchache wa fikra na wavivu wa tafakuri ndo tunapiga kelele mpaka tunaonyesha tulivyosoma kwa kulipua na kuwa na uchache wa adabu kwenye thread na kuongea pumba!!

Hatuwezi kusubiri mpaka siku ya siku atakaposema rasmi kwa mujibu wa utaratibu ndo tuanze kuporomoka na sarufi.Kwa sasa hivi mnampa advantage ya kujua mpoje na maswali yenu yatakuwa nini.Wote tuna maswali mawili tuuu!!Richmond na Fundraising!!Sasa oneni atakavyowaacha kwenye wingi!!!Tuwe wavumilivu tusubiri lakini kumbuka "SIMAMA UHESABIWE"

- Kaka umekosea topic hapa nimewaongelea wasemaji wake haya unayoyasema sio yangu kaka!!

Le Mutuz
 
Mkuu, kwani John amebadili jina anaitwa Abdallah siku hizi?
Mi mgeni hapa Posta tafadhali nijuze. Koz recently nilisikia kuna baadhi ya viongozi wengi wamesilimu (wamebadili dini) eti kisa................. Daaah.. nchi hii ina mambo sana.
Tehe tehe tehe tehe

Mkuu wapo wengi sana Japokuwa jamaa amekosea majina yao,Malecela yeye alibadili jina na kujiita Ustaadh Jummane na Lowasa yeye anaitwa Ustaadh Abdalah.
 
Wewe na mzee wako mna visa na Lowasa..
Mzee wako hana cha kumzidi lowasa labda kwa kubadili jina ili mradi tu awe na urais
Pili ww ni nothing ndani ya CCM ulipewa kura za sympathy kwa vile ndo muda ulikuwa umekimbia kutoka New York...hivyo ulisaidiwa na jina la baba yako.
Siku nyingine jibizana na watu kwa point...analysis zako ziendane na umri wako.
 
- Ni maneno ya kushindwa kujadili hoja kaka nakusahuri uende Central Police waulize kati ya wanasiasa maarufu nchini wanayo record ya nani pale na unga hutaamini kaka utakachosikia!!

Le Mutuz

Orodha ya wauza unga anayo mwenyekiti JK, ila anayejulikana zaidi ni yule muheshimiwa sana wa kinondoni na hapo kwenye gazeti lenu.
 
- Kaka hao hawagombea Urais mwenye tatizo ni anayegombea Urais, sasa kweli utapata Urais kwa kuongelewa na watu kama Guninita?

Le Mutuz

Hiyo kwenye red hapo juu pia tunaweza kui-rephrase ikasomeka hivi... "kweli Lowassa atakosa urais eti kwa kunangwa tu na kupigwa vita na watu kama Le Mutuz na babaake J4??".
 
Wewe na mzee wako mna visa na Lowasa..
Mzee wako hana cha kumzidi lowasa labda kwa kubadili jina ili mradi tu awe na urais
Pili ww ni nothing ndani ya CCM ulipewa kura za sympathy kwa vile ndo muda ulikuwa umekimbia kutoka New York...hivyo ulisaidiwa na jina la baba yako.
Siku nyingine jibizana na watu kwa point...analysis zako ziendane na umri wako.

-Yale yale kaka kavae nguo za kubana au? ha! ha! ha1

Le Mutuz
 
Orodha ya wauza unga anayo mwenyekiti JK, ila anayejulikana zaidi ni yule muheshimiwa sana wa kinondoni na hapo kwenye gazeti lenu.

- Kaka hujui ukweli wa wauza unga hapa mjini nenda Central Police wakikuheshimu watakwambia record wanazo kaka!! hutarudia tena kuongelea mambo ya unga siku utapoambiwa ukweli pale!!

Le Mutuz
 
Hiyo kwenye red hapo juu pia tunaweza kui-rephrase ikasomeka hivi... "kweli Lowassa atakosa urais eti kwa kunangwa tu na kupigwa vita na watu kama Le Mutuz na babaake J4??".

- So unasema Lowassa atapewa Urais na Mwenyekiti wa CCJ? ha! ha! ha! ha! ha!

Le Mutuz
 
Back
Top Bottom