My Political Analysis:- The Ndoto Ya Lowassa & Its Syndrome!!

My Political Analysis:- The Ndoto Ya Lowassa & Its Syndrome!!

Nyumba nzima mnamsakama Lowasa, Baba, mama na mtoto. Hii nyumba haina msemaje mmoja?

- Kumwambia kuwa wasemaji wake kina Msiandi na Gininita hawana credibility unasema ni kumsakama hapana ni kumsaidia mapema sana akatafuta wasemaji wenye credibility kaka!!

Le Mutuz
 
- Kaka kasome kichwa cha mada kwanza, jina langu humu unalijua ni William j. Malecela anyejamba jamba unamjua kaka ni wewe jaribu kuweka jina lako la kweli hapa kama mimi uone, kuna mbunge mmoja wa Chadema mwanamke anakujua sana huwa nakuangalia tu unavyojifanya unajua sana na huku uliwahi kuuza kata ya Chadema kwa Mahanga au sio wewe kaka? ha! ha! ha!

- Kuna Mbunge mmoja wa kike wa Chadema siku moja alinionyesha wewe ninakupotezea kaka au nasema uongo? ha1 ha!

Le Mutuz

Yaani unamaanisha Mahanga aliuziwa kata kwa rushwa? CCM wezi sana mkuu!

cc Mwigulu Nchemba , Nape Nnauye , John Mnyika
 
Last edited by a moderator:
Tuliza akili, hapa unazungumziwa wewe kama ulivyotumwa na mama ako umzungumzie lowasa. acha kukimbialia kwa artificial persons.

umenielewa?

- Kaka sijawahi kutumwa na mtu kama wewe maana unajisema mwenyewe kuwa umetumwa sijawahi unasema yeye ndiye aliyenituma kuingia hapa na jina langu kabla hajaolewa na baba yangu? vipi kaka mbona unaongea kama mlevi hivi kaka? ha1 ha1 mimi nilikuwepo hapa kabla kaka pole sana na wanaokutuma!!

Le Mutuz
 
Kwanza unakubali kwamba ulikuwa dereva wa malori makubwa ya mizigo marekani,

Pili usikimbie ukweli kwamba ulikuwa unaendesha malori tayari by 1995 kwani sio mara moja nimekutana na wewe katika social gatherings mbalimbali new york ukiwa na mke wako mtoto wa marehemu uncle ngwilulupi;
it is in the records huu kwa ID ya field marshal ES ukimtukana rais kikwete about six years ago kwamba ni janga la taifa n.k;leo unamlamba miguu, kwa lipi tofauti? Acha unafiki!

Usikwepe ukweli kwamba ulikuwa dereva wa malori makubwa ya mizigo USA in mid 1990s, na usikatae kukutana na mimi, au nikutajie baadhi ya sehemu ulizokuwa unakuja na mke wako? Moja wapo ni kwa maafisa ubalozi wetu pale UN (New York) weekends kula lunch na kunywa bia;

Isitoshe wewe ndiye mwenye agenda ya siri and with time I shall reveal it;

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
Mkuu Mchambuzi, mnyonge mnyongeni, haki yake mpeni, hapo kwenye bold hujamtendea haki huyu jamaa!, leongo la jf kuzuia name calling, ni kuzuia disclosure!. Hukuhitaji kusema alikuwa akifanya nini, hukuhitaji kumtaja mkewe ni binti wa nani, wala hukuhitaji kusema wanapotembelea maofisa wenu wa ubalozi hapo New York, huwa wanakuja kufanya nini!. Kwa kawaida sisi wabongo tunatabia ya kutembelea just for visitations, hayo mengine hayatajwi!. Na mwisho hukuhitaji kuidisclose ile ID yake nyingine!, hii ni name calling na adhabu yake ni ban!.

Pasco
 
- Pasco namuheshimu kwa vile nmfahamu sana so siwezi kumpiga kama wewe kupesha ndio maana nimeamua kumpotezea kuanzia leo kwa kawaida huwa najichanganya kwa karibu na ninaowaamini sana simuamini tena so itakuwa ni kwa mbali sana ni msimamo tu wala sio anything!!

Le Mutuz

Sio haumuamini, hauna uwezo wa kumkabili mtu unauejua mnatofautiana naye mawazo. kufahamiana na mtu sio sababu ya kumfumba mtu mdomo wakati unaongea mambo ya hovyo. Usipobadirika utazeeka ghafla kama mzee, sababu na yeye alikuwa amezoea kupita bila kupingwa mtela matokeo yake alipojikuta anakabiliwa na upinzani wa tahahira akachanganyikiwa.
 
Kwa hiyo na baba yako Jumanne Malecela ni political loser? Maana alishindwa na Kibajaji tena kwenye kura za maoni ndani ya Chama.Achana na EL,huyo ni yuko next level.
 
Ohoooo!! Kumbe CCM si ya Wakweli bali wale wanafiki? (Kwenye red)

[
QUOTE=Pasco;8615687]Mkuu Le Mutus, with due respect, Lowassa, haihitaji kabisa kura yako!, nashukuru at least this time umekuwa mkweli kuwa "humchukii!", hilo la kumuunga mkono sio issue sana kwa sababu ndani ya CCM, kwa sababu, kwa maoni yako, nadhani ndani ya CCM, wewe utakuwa huna impact yoyote ya maana kufikia kiwango cha kuitishia kasi yake au hata kuipunguza kasi!, kama aliyewahi kuwa Makamo Mwenyekiti amelonga na kapuuzwa, itakuwa wewe?!, nakushauri endelea tuu ku symphasize na Mzee wako ili angalau mmalize salama!.

Tena nakupa ushauri wa bure, ukiwa mwana CCM, usijifanye kuwa mkweli saana kivile!. CCM haiwapendi wakweli wa type yako!. Kama kuanzia Mwenyekiti wako, JK, Katibu wako Mkuu, Kinana, mabosi wenu wa jumuiya za Chama, Wazazi, Wanawake na Vijana, wenyeviti wa CCM karibu wote ni watu wa Lowassa, who are you, hata usipomuunga mkono?!, Mwenzio Nape keshaujua ukweli, hebu mfuatilie kama anaendelea kupayuka lolote kumhusu mtu huyu!.

Nakushauri just keep on the good job you do kwenye blog yako, I think as of now, that is the best you can do, and make a lot money!, please make them more and more, ilihata 2015 ukiamua kujaribu tena, angalau utakuwa nazo za kutosha kuchagulika, kwa sara, EL achana nae kabisa!.

Pasco.[/QUOTE]
 
W.J Malecela we ni kilaza tuliza mshono huna kipya ,nani asome gazeti la wauza unga hilo
 
Mkuu Mchambuzi, mnyonge mnyongeni, haki yake mpeni, hapo kwenye bold hujamtendea haki huyu jamaa!, leongo la jf kuzuia name calling, ni kuzuia disclosure!. Hukuhitaji kusema alikuwa akifanya nini, hukuhitaji kumtaja mkewe ni binti wa nani, na pia hukuhitaji kuidisclose ile ID

Hata yeye, baba yake, na Mama yake wanapaswa kumkabili Lowasa with decency sio kama wanavyofanya. acha arushiwe kinyesi tu.
 
Mkuu Mchambuzi, mnyonge mnyongeni, haki yake mpeni, hapo kwenye bold hujamtendea haki huyu jamaa!, leongo la jf kuzuia name calling, ni kuzuia disclosure!. Hukuhitaji kusema alikuwa akifanya nini, hukuhitaji kumtaja mkewe ni binti wa nani, na pia hukuhitaji kuidisclose ile ID

- Nonsense!!

Le Mutuz
 
Kwa hiyo na baba yako Jumanne Malecela ni political loser? Maana alishindwa na Kibajaji tena kwenye kura za maoni ndani ya Chama.Achana na EL,huyo ni yuko next level.

- ha! ha! next level na uwaziri mkuu ilikuwaje kaka? ha! ha! ha!

Le Mutuz
 
Sio haumuamini, hauna uwezo wa kumkabili mtu unauejua mnatofautiana naye mawazo. kufahamiana na mtu sio sababu ya kumfumba mtu mdomo wakati unaongea mambo ya hovyo. Usipobadirika utazeeka ghafla kama mzee, sababu na yeye alikuwa amezoea kupita bila kupingwa mtela matokeo yake alipojikuta anakabiliwa na upinzani wa tahahira akachanganyikiwa.[/QUOT

- ya pasco nimeshayamaliza sasa hivi yeye ni binadama tu kwangu kama wengine wote wasio na anything na mimi kaka so worry not!!

Le Mutuz
 
Hata yeye, baba yake, na Mama yake wanapaswa kumkabili Lowasa with decency sio kama wanavyofanya. acha arushiwe kinyesi tu.

- Anyerushiwa hicho kinyesi ni nani kaka maana naona wote mnalia lia point yangu ni ile ile Guninita hawezi kumpa urais Lowasa wala Msiandi, au unasemaje wanaweza kweli? ha1 ha!

Le Mutuz
 
- Mwenyekiti wako amesema ahukumiwe kwa nia ya kuzipokea sio kupokea!! au?

Le Mutuz

Amesema....? ulimsikia au umeambiwa? za kuambiwa changanya na zako!Umesahau msemo huo wa mwenyekiti wako unayemlamba viatu siku hizi baada ya kumponda sana enzi hizo?
 
- Kaka sijawahi kutumwa na mtu kama wewe maana unajisema mwenyewe kuwa umetumwa sijawahi unasema yeye ndiye aliyenituma kuingia hapa na jina langu kabla hajaolewa na baba yangu? vipi kaka mbona unaongea kama mlevi hivi kaka? ha1 ha1 mimi nilikuwepo hapa kabla kaka pole sana na wanaokutuma!!

Le Mutuz

Wanaokuelewa kuanzia huko nyuma wanadai uhovyo huu umeuanza hivi karibuni, kwa nini nisideduce kwamba unayoaandika hapa yalianzia chumbani someone, yakawasilishwa sebuleni na sasa umeyahamishia hapa.
 
- ha! ha! next level na uwaziri mkuu ilikuwaje kaka? ha! ha! ha!

Le Mutuz

Mkuu naona hawa jamaa wanakutoa kwenye hoja yako ya Msingi.......always never loose your enemy, it is your target Mr Le Mutuz so keep focused, 2015 is near
 
Back
Top Bottom