My mother is dying of Cancer

My mother is dying of Cancer

Status
Not open for further replies.
Mama yangu alikufa na kansa pia, tafadhali hii ndo thread muhimu sana kwako itaokoa maisha ya mama yako.
Dawa ya uhakika ya kansa
Mama yako aacha kula vitu vilivyopikwa kuanzia unaposoma huu uzi, pia asile vyakula vyote vyenye sukari.

TIBA
Chukua majani ya mstafeli then yachemshe na awe ndo anakunywa kama maji, unaweza kuweka limao ili kuleta radha, usiweke kabisa sukari na kila siku anywe lita 2 hadi 3 za hayo maji,
2. Hii unaweza kumpa kama chakula pia kama juice chukua captus majani yake, ule unaozaa matunda usichukue ile ya kawaida sio dawa, mimea hii hupenda kuota kwenye milima blend na chuja juice yake mgonjwa anywe hii. Hakika mama atapona, nakushauri kwa vile wamesema atakufa, mwondoe hospitali mapema sana[emoji116]
20191218_081122.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
sabuwanka,
Pole sana Sabuwanka kwa kumpoteza mama. Inaumiza sana.
Mama yangu pia anaumwa na pancreatic cancer. Na tatizo la huu haina dalili zozote kwenye hatua za awali.
Asante kwa ushauri Sabuwanka.
 
Uwezo wa binaadamu unapofika kikomo ndio Uwezo wa Mungu hujitokeza ili kuonyesha kua yeye yupo na anaweza tenda miujiza katika hali yoyote ile..
I believe maneno ya daktari sio tiketi ya kifo cha mama..Mungu yupo ndio anayetambua hatima yake.
Mungu yupo nae naamini atalishinda hili.
Poleni sana..
Salini na kuomba bila kuchoka..
Mungu ni mwema wakati wote
Amen Vers.
 
ROBERTO 20, Imeniumiza na imenipa nguvu sana.
Asante kwa ku share your story. Imenifariji sana hasa ulivyomalizia.
Pole pia kwa kumpoteza mama Roberto.
 
Wewe kama "Care giver" kamwe usisikitikie ugonjwa wa mama kwani kufanya hivyo utakuwa unamwondolea furaha moyoni mwake naye atasikitika mara mia yako, muhimu sikitika ukiwa peke yako au mbali na mgonjwa na kuwa wa kawaidai tu na kumfariji mama as if hakuna kitu cha ajabu kinaendelea uvunguni kwake
[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
 
Imeniumiza na imenipa nguvu sana.
Asante kwa ku share your story. Imenifariji sana hasa ulivyomalizia.
Pole pia kwa kumpoteza mama Roberto.
Asante sana mkuu....
Mungu akutie nguvu uvuke salama kipindi hiki.....🙏🙏🙏🙏🙏
 
Pole sana mama mkwe.. Mungu awatie moyo katika kipindi hiki kigumu.
Mungu amrehemu..
Our Holly Mary anweke katika mikono mitakatifu..
Pumzika salama...
 
Hello Guys,

My mother is dying of Cancer. We tried everything we possibly could, but today we have been told by the Doctors that she will likely die within two/three days. It feels like a nightmare.

She's not afraid of death, she want to die ASAP, because she has already gone through enough.

There is nothing we can do but make her remaining time comfortable and to spend the last 48 hours with her. It's just so tough and I am hoping for a miracle if it really exist.

Guys cancer is awful. I am scared to death.
I am in so much stress and pain right now, I don't know what to do.
===
MAONI YA WADAU

--------------

--------------

-------------

--------------

--------------
Pole sana Mungu akutie nguvu
Si jambo jepesi
Cancer is a living devil
 
Nimeuguza wagonjwa lakini Cancer hapana ni kitu kingine jamani.
I lost my uncle 2017 and now my aunt yuko na third dose ya chemo first dose8, second 8 na wameongeza[emoji22][emoji22][emoji22] kwa kweli niseme tuu ni Mungu mwenyewe anajua njia zake na hatma ya kila mtu
Pole mkuu, yupo hospitali gani tukamuone? Na chemotherapy amepangiwa mizunguko mingapi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom