My mother is dying of Cancer

My mother is dying of Cancer

Status
Not open for further replies.
we all leave the earth one day, but not all will live while on earth! cherish every minute you are blessed to have..


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
jamani rafiki etu Paula Paul kafiwa na Mama yetu embu tuzidi kumuombea kwa Mungu aendelee kuwafariji yeye na familia yake binafsi nimesikitika sana ngoja tuwasiliane tujue msiba uko wapi

Sent using Jamii Forums mobile app
Ameumaliza mwendo tutaonana asubuhi ile njema iwapo amelala upande wa Bwana. Mungu aijuaye huzuni awafariji familia nzima katika kipindi hiki cha majonzi. Neno la faraja kutoka 1 Wathesolanike 4

13 Lakini, ndugu, hatutaki msijue habari zao waliolala mauti, msije mkahuzunika kama na wengine wasio na matumaini.

14 Maana, ikiwa twaamini ya kwamba Yesu alikufa akafufuka, vivyo hivyo na hao waliolala katika Yesu, Mungu atawaleta pamoja naye.

15 Kwa kuwa twawaambieni haya kwa neno la Bwana, kwamba sisi tulio hai, tutakaosalia hata wakati wa kuja kwake Bwana, hakika hatutawatangulia wao waliokwisha kulala mauti.

16 Kwa sababu Bwana mwenyewe atashuka kutoka mbinguni pamoja na mwaliko, na sauti ya malaika mkuu, na parapanda ya Mungu; nao waliokufa katika Kristo watafufuliwa kwanza.

17 Kisha sisi tulio hai, tuliosalia, tutanyakuliwa pamoja nao katika mawingu, ili tumlaki Bwana hewani; na hivyo tutakuwa pamoja na Bwana milele.

18 Basi, farijianeni kwa maneno hayo
 
Poleni sana Paula Paul Mungu aliwapenda sana akawapa mama kipenzi. Mungu akambariki akawazaa na kuwalea vizuri sana, tena akawaongoza katika kweli leo Mungu ameona yafaa kumchukua mtumishi wake
Mungu ameona kila kazi aliyompa ameimaliza vyema.

Mungu amempa mama muda wa kujiandaa na pumziko lenye amani. Nawaombea imani kuu, nawaombea upendo wa kweli, nawaombea mshikamano katika kipindi hiki kigumu. Mkasimame mkimtukuza Mungu na kusherekea kila pando jema alilopanda mama

Pumzika kwa amani mama Paula Paul 💔
 
Paula Paul,
Pole sana dear.
MUNGU mwenyewe Awe faraja yenu katika kipindi hiki kigumu.
MUNGU mwenyewe Anatoa faraja ambayo hakuna mwanadamu anaweza kuitoa.

Kila mtu alikuja duniani kwa kusudi,
MUNGU anakuleta katika majira fulani kwa ajili ya lengo(kusudi fulani).

Kipimo Cha kumaliza kulitumikia kusudi tuliloitiwa Ni kulala.

Mama amelala,ameumaliza mwendo.
Kuishi kwetu Ni Kristo na kufa Ni faida.

Bwana Alitoa na sasa Ametwaa Jina la Bwana lihimidiwe[emoji120]
 
jamani rafiki etu Paula Paul kafiwa na Mama yetu embu tuzidi kumuombea kwa Mungu aendelee kuwafariji yeye na familia yake binafsi nimesikitika sana ngoja tuwasiliane tujue msiba uko wapi

Sent using Jamii Forums mobile app
Naumia jamani..Mungu awatie nguvu,naelewa uchungu wanaopitia,MUNGU AWAFUNIKE ktk kipindi hiki kigumu
 
Poleni sana kwa kuuguza na msiba. Cancer janga kubwa sana. Yaani inafikia mahali kama bibadamu hatuna namna ya kumsaidia mgonjwa.....anakufa taratibu huku mnamuona. Poleni sana.
 
Inaumiza sana!

Pole sana Paula Paul kwa kuondokewa na mama!
Mungu ameruhusu leo mama yetu ahitimishe safari yake ya hapa duniani! Jina la BWANA lihimidiwe!

Mungu awatie nguvu na faraja katika kipindi hiki kigumu cha msiba!
Apumzike kwa amani mama yetu!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom