My G. Mpoleee, uko wapi mama?

My G. Mpoleee, uko wapi mama?

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Posts
10,702
Reaction score
3,352
Nilikuwa nishang'oa mzigo ki- JF JF, ila ban nayo ikaja wakati usio muafaka, nikajikuta nakosa mwana na maji ya moto.
Just show up once mpenzi, halafu nitakuruhusu uende tena, forever!
 
Umerudi eeh karibu jamvini,hebu tujulishe uzoefu wako kwenye ban...skendo ipi ilikupeleka selo? G.mpolee kaenda shule..kama unataka kugombana na Kawambwa try it!!
 
kusimama jf kidete 24 by seven si mchezo...hata Marathon huanza wakimbiaji 3,000 na humaliza around 50
 
Mmezoea kuingia kwenye boma ya mama mkwe ndo maana mnakula ban.
 
Nilikuwa nishang'oa mzigo ki- JF JF, ila ban nayo ikaja wakati usio muafaka, nikajikuta nakosa mwana na maji ya moto.
Just show up once mpenzi, halafu nitakuruhusu uende tena, forever!

Mkuu.. Nashauri ucheki na jane triple zero... Wana haiba zinazoshabihiana kabisa!
 
Mkuu.. Nashauri ucheki na jane triple zero... Wana haiba zinazoshabihiana kabisa!

twaffazal.
Mtoe kipenzi wangu kwenye ufanano na yule kiumbe,
GM alisema kuwa yeye si mjinga, ni mpole na mzuri.
 
Umerudi eeh karibu jamvini,hebu tujulishe uzoefu wako kwenye ban...skendo ipi ilikupeleka selo? G.mpolee kaenda shule..kama unataka kugombana na Kawambwa try it!!

ahsante mkuu.
Nimesha-declare interest kuwa sitazungumzia ban yangu kwa sasa, mpaka uzi mwingine uanzishwe. Kwa sasa naomba azungumzwe GM wangu tu.
Sawasawa?
 
ahsante mkuu.
Nimesha-declare interest kuwa sitazungumzia ban yangu kwa sasa, mpaka uzi mwingine uanzishwe. Kwa sasa naomba azungumzwe GM wangu tu.
Sawasawa?

Dogo kama hajaenda skul basi anafanya maandaliz coz ndivo alivotuaga hapa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom