nimesema usitaje wanasiasa.....
Ina maana bubu huna watanzani unaowakubali na sio wanasiasa????????
nakataa, nikiwa primary early eighties palikuwa na chakubanga na alihamasisha mengi kisiasa... Angalia michu leo kamtoa!!! Siamini hata yeye kuwa political cartoonist wa kwanza
kumbuka hata gado alianza kabla ya kipanya wakati akiwa sinza
wewe nawe!
Michuzi ndie muanzilishi wa blog maarufu kuliko zote tz,huoni mchango wake hapo???????????
watanzania wangapi wanasoma blog ya michuzi? Na kwenye blog yake kuna nini cha zaidi mbali ya picha na matangazo?
![]()
Watanzania wangapi wanasoma blog ya Michuzi? Na kwenye blog yake kuna nini cha zaidi mbali ya picha na matangazo?
![]()
ok
sijalia
ninachosema
je hakuna watanzania tanaowakubali kwa wanayoyafanya
kwenye maeneo yao????
Mashujaa wetu ni wanasiasa tu??????
ok how about impact?????????
Au wewe labda unieleze kitu gani negative kuhusu
kipanya......
I mean he is a hero but u cant say he is nothing.....
rekebisha iwe dar es salaam sio tanzania!Hivi watanzania gani ambao sio wanasisa wala viongozi ambao tunaweza kusema wemeifanyia nchi makubwa...au tunaweza sema
Ni watanzania ambao tunawapenda na kuwakubali kwa wanayoyafanya....
Mi nawa nominate watu hawa...
Michuzi
JamiiForums
Lundenga
Clouds FM
TCCIA
IPP Media
Azaki
Kipanya
wengine mnaweza wataja.....
-Reginald Mengi
-Eric Shigongo
-John Mashaka.