Mwizi no 1 wa ESCROW huyu hapa

Mwizi no 1 wa ESCROW huyu hapa

Hapana mimi naona kama namuelewa ila kuna kitu kidogo sana kila mtu kashikilia,kwamba nikikubali nitaonekanaje hii ni kwa pande zote mbili ila mambo mengi mnakubaliana



Kipi hicho hebu niambie na Mimi nikifahamu? Alafu ufatilie hoja zake zote ata alizokua anawajibu wengine uone ni nini anasimamia? Yeye anataka kuniingiza kwenye ngoma ambayo Siku zote Mimi naipinga na Yeye anaishabikia....! Sasa iweje leo aje aniombe niipinge hiyo ngoma Wakati nilipokua nikiipinga Yeye alikua anaicheza?
 
Huna hoja wewe na hauelewi kitu wewe kahtaan. Km nakupa majibu yaliyowazi na hauyaelewi ndo utakuja kuleta hoja zenye Mashiko kweli? Au ndio zile swaga zako za kila Siku?

Nani anashida ya kukutisha wewe tayari ulishatishwa ukatishika? Eti unatishia kuvunja urafiki! Ivi wewe unaifahamu Imani yako kweli au unaleta vichekesho? Tangu lini Imani ya kiislamu ikafundisha kua na marafiki wakristo? Unaweza ukasimama mbele ya watu ukasema wewe ni rafiki yangu kweli? Km sio unafiki ni nini?

Huna hoja kabisa wewe....!

Ugalatia Nuksi Ntuzu.
MSABATO KAIBA PESA ZA wananchi.
We balada ya kukemea unanletea KWAYA za Jumamosi hapa.

Nyie watu ni Mashetani wa Ajabu sana.
Akikamatwa JUMA anaiba Dukani mnafunga Vibwebwe na kushika Bendera Za Kashfa kuwa MUISLAMU KAIBA.!

LEO Amekwiba MSABATO unajitia Kurukaruka Na kujifanya HUONI.

HIZI Imani Za Kuanzishwa Na Wazungu ni Balaa kabisa.

HIVI Yule Mama Aliyeanzisha Usabato Akijua Kuwa Kuna Mfuasi Wake mmoja AMEKWIBA ataandika Kama Wewe?
Unajiita Mkristo. Wapi BIBI LIA Imekuita Wewe MKRISTO?
AU ni NANI hasa Aliyekupa Hilo Jina?
Kama Sio kuja kudanganya Watu hapa na Kujipachika Vyeo visivyo vyenu.
Wacheni kuwa na SURA MBILI Wagalatia. Hii tabia Ilimponza hata yule Shetani Paulo.

KEMEA MAOVU Uonekane muungwana.
Sio Kutuletea Ngonjera hapa.
 
Last edited by a moderator:
Hana hoja jamaa yako na hoja zake za udini kwa kila kitu!

MSABATO KAIBA HELA ZETU!
We ulitaka Niandike "MUHAYA KAIBA?

Huyu KAIBA kwa Kutumia Hio imani ya Kubumba Ya Jumamosi!
Wewe mfuasi mwenzake badala ya Kukemea UNALETA kona.

Acha UNAFIKI WEWE!

Mnaita SABATO YA KWELI kumbe UONGO NA wizi MTUPU.
 
10423702_363564177153043_6325531056171714014_n.jpg
 
Ugalatia Nuksi Ntuzu.
MSABATO KAIBA PESA ZA wananchi.
We balada ya kukemea unanletea KWAYA za Jumamosi hapa.

Nyie watu ni Mashetani wa Ajabu sana.
Akikamatwa JUMA anaiba Dukani mnafunga Vibwebwe na kushika Bendera Za Kashfa kuwa MUISLAMU KAIBA.!

LEO Amekwiba MSABATO unajitia Kurukaruka Na kujifanya HUONI.

HIZI Imani Za Kuanzishwa Na Wazungu ni Balaa kabisa.

HIVI Yule Mama Aliyeanzisha Usabato Akijua Kuwa Kuna Mfuasi Wake mmoja AMEKWIBA ataandika Kama Wewe?
Unajiita Mkristo. Wapi BIBI LIA Imekuita Wewe MKRISTO?
AU ni NANI hasa Aliyekupa Hilo Jina?
Kama Sio kuja kudanganya Watu hapa na Kujipachika Vyeo visivyo vyenu.
Wacheni kuwa na SURA MBILI Wagalatia. Hii tabia Ilimponza hata yule Shetani Paulo.

KEMEA MAOVU Uonekane muungwana.
Sio Kutuletea Ngonjera hapa.



Ulitaka nifanyeje Mimi? Km unasema sio waislamu wote wasafi sembuse wasabato? Wewe vipi bwana? Au Unataka tuparuane hapa maana naona ndio ulichokusudia...! Huna jipya haya yote ulo andika ni tantalila zako za kila Siku humu na zimejaa kibao humu Jf!

Mlivyokua mnashabikia chama cha magamba na wapigaji ulikua haujui kua yanakwiba fwedha? Leo hii Unataka tukemee nini tena? Huu si ule ule unafiki wenu wa kila Siku.... Upande mwingine mnaunga mkono chama cha magamba, upande mwingine mara ooooh sijui mfumo kristo... Unafiki mkubwa..! Endeleeni kushabikia magamba tu....!
 
Last edited by a moderator:
Ulitaka nifanyeje Mimi? Km unasema sio waislamu wote wasafi sembuse wasabato? Wewe vipi bwana? Au Unataka tuparuane hapa maana naona ndio ulichokusudia...! Huna jipya haya yote ulo andika ni tantalila zako za kila Siku humu na zimejaa kibao humu Jf!

Mlivyokua mnashabikia chama cha magamba na wapigaji ulikua haujui kua yanakwiba fwedha? Leo hii Unataka tukemee nini tena? Huu si ule ule unafiki wenu wa kila Siku.... Upande mwingine mnaunga mkono chama cha magamba, upande mwingine mara ooooh sijui mfumo kristo... Unafiki mkubwa..! Endeleeni kushabikia magamba tu....!

We msabato mwenye Sura mbili Hebu Onyesha Uzi MMOJA TU unaoonyesha kuwa MIMI natetea CHAMA CHOCHOTE KILE!

Mimi Sio mwana siasa! Full stop.

Lkn Nyie wagalatia WAKIIBA MAPADRI mnakalia mikia yenu Mnaibana Kabisa kwenye Makalio yenu Isionekane.
Lkn Kasheshe Ndogo tu Akiifanya Mtu mwenye Jina tu la Kiislamu mnaanza Kuhara ovyo.

Shariff Ritz Hebu Naomba Ile LIST ya MAPADRI WEZI tuiweke hapa Ili Huyu Mgalatia wa Jumamosi Aione.

KIONGOZI wake AMEKWIBA halafu badala ya yeye KUMKEMEA anaamua Kuturushia mpira sisi na Rais wa Nchi.
Mara Waziri wa Fedha.
Yaani UNAFIKI wa wazi kabisaaa.

We Ntuzu Utakuwa na Asili Ya Kiha! Manake Wasukuma Sio Sura mbili km wewe!
We umezidi Unafiki aisee.
 
Last edited by a moderator:
MSABATO KAIBA HELA ZETU!
We ulitaka Niandike "MUHAYA KAIBA?

Huyu KAIBA kwa Kutumia Hio imani ya Kubumba Ya Jumamosi!
Wewe mfuasi mwenzake badala ya Kukemea UNALETA kona.

Acha UNAFIKI WEWE!

Mnaita SABATO YA KWELI kumbe UONGO NA wizi MTUPU.



Papaa mukulu ni muislamu na msaidizi wake pia na waziri wa fwedha....! Itakuaje mpungwa unapigwa bila ya hawa kufahamu? We usilete vichekesho hapa!!!!

Km dini yenu ya haki, ni wapi Papaa mukulu aliwawajibisha watendaji wake kwa maovu Yao? Hebu nitajie ata mmoja basi nione! Maana mnaita dini ya haki, haki ya wapi Wakati kila kitu kiko hovyo Mpk nyie mnadhurumiwa zile mnadai haki zenu na kuanza kupiga kelele kibao!!!!
 
Naona umeamua kumkaba jamaa hachomoki mpaka akubali tehe tehe!!!!!!

Huyu jamaa huwa anajifanya kuwa WASABATO ni Waungwana siku zote.
Na akawa ananishauri na mimi Nijiunge huko Kwenye Ibada zao za Jumamosi za Kuimba Na Kupiga kelele ka mapepo!
Sasa leo MSABATO KAIBA.

Toka Huko juu anapiha kona tu! Badala ya Kusema tu kuwa HUYU MSABATO MWENZANGU NI MWIZI!
Na Akamatwe tu arudishe mali yetu.
Anaanza kumlaumu Rais na Wanachama wa CCM.

Huyu Ni Mnafiki sana.
Anapenda sana Kutukana WAKATOLIKI na Kujionyesha Yeye ni msafi sana. Kumbe VIBAKA wakubwa.
Ovyo sana huyu jamaa.
 
Papaa mukulu ni muislamu na msaidizi wake pia na waziri wa fwedha....! Itakuaje mpungwa unapigwa bila ya hawa kufahamu? We usilete vichekesho hapa!!!!

Km dini yenu ya haki, ni wapi Papaa mukulu aliwawajibisha watendaji wake kwa maovu Yao? Hebu nitajie ata mmoja basi nione! Maana mnaita dini ya haki, haki ya wapi Wakati kila kitu kiko hovyo Mpk nyie mnadhurumiwa zile mnadai haki zenu na kuanza kupiga kelele kibao!!!!

Mukulu my foot.

WASABATO WIZI! wamekwiba Mali ya wananchi maskini.
Km hela mmeshakula Mwambieni yule mama Alieanzisha hio imani AWALIPIE.
 
We msabato mwenye Sura mbili Hebu Onyesha Uzi MMOJA TU unaoonyesha kuwa MIMI natetea CHAMA CHOCHOTE KILE!

Mimi Sio mwana siasa! Full stop.

Lkn Nyie wagalatia WAKIIBA MAPADRI mnakalia mikia yenu Mnaibana Kabisa kwenye Makalio yenu Isionekane.
Lkn Kasheshe Ndogo tu Akiifanya Mtu mwenye Jina tu la Kiislamu mnaanza Kuhara ovyo.

Shariff Ritz Hebu Naomba Ile LIST ya MAPADRI WEZI tuiweke hapa Ili Huyu Mgalatia wa Jumamosi Aione.

KIONGOZI wake AMEKWIBA halafu badala ya yeye KUMKEMEA anaamua Kuturushia mpira sisi na Rais wa Nchi.
Mara Waziri wa Fedha.
Yaani UNAFIKI wa wazi kabisaaa.

We Ntuzu Utakuwa na Asili Ya Kiha! Manake Wasukuma Sio Sura mbili km wewe!
We umezidi Unafiki aisee.



Huku ndiko ulikotaka kuelekea Tangu mwanzo.... Nilikua nakuuliza Tangu jana sema basi umekusudia nini.... Mara oh msabato Mara ooooh sijui nini..... Angalia sasa umeanza kuonyesha rangi zako za kila siku...! Na unaomba backup ya wapambe wako waje hapa waanze kusema nafyonza ILIMU....teh teh teh teh teh..... Mara naona Dr kahtaan unagawa dozi kwa wagalatia.... Tantalila kibao zisizo na Mashiko...!
 
Last edited by a moderator:
Huyu jamaa huwa anajifanya kuwa WASABATO ni Waungwana siku zote.
Na akawa ananishauri na mimi Nijiunge huko Kwenye Ibada zao za Jumamosi za Kuimba Na Kupiga kelele ka mapepo!
Sasa leo MSABATO KAIBA.

Toka Huko juu anapiha kona tu! Badala ya Kusema tu kuwa HUYU MSABATO MWENZANGU NI MWIZI!
Na Akamatwe tu arudishe mali yetu.
Anaanza kumlaumu Rais na Wanachama wa CCM.

Huyu Ni Mnafiki sana.
Anapenda sana Kutukana WAKATOLIKI na Kujionyesha Yeye ni msafi sana. Kumbe VIBAKA wakubwa.
Ovyo sana huyu jamaa.



Yani wewe ni mnafiki sn...! Unachanganya maswala ya mijadala ya Imani na siasa? Ni wapi niliwatukana wakatoliki ulete hapa ushahidi? Au ni nani alifanya ufisadi wa Mali za umma Mimi nikaanza kumshambulia kwa Imani Yake? Wewe binadamu unamatatizo ya akili nini? Au udini na chuki na roho mbaya zimekuathiri? Hapa ndo unadhihirisha wazi kabisa kua hakuna urafiki Kati ya muislamu na mkristo... Ulivyokua unatishia kuvunja urafiki hukulijua hili? Kwenda zako weye...!
 
Huyu ni Msabato SAFI!!!

Huku ndiko ulikotaka kuelekea Tangu mwanzo.... Nilikua nakuuliza Tangu jana sema basi umekusudia nini.... Mara oh msabato Mara ooooh sijui nini..... Angalia sasa umeanza kuonyesha rangi zako za kila siku...! Na unaomba backup ya wapambe wako waje hapa waanze kusema nafyonza ILIMU....teh teh teh teh teh..... Mara naona Dr kahtaan unagawa dozi kwa wagalatia.... Tantalila kibao zisizo na Mashiko...!

Wacha kujitekenya wewe! Mwambie huyo MGALATIA WA KISABATO arudishe PESA ZETU.
 
Last edited by a moderator:
Mukulu my foot.

WASABATO WIZI! wamekwiba Mali ya wananchi maskini.
Km hela mmeshakula Mwambieni yule mama Alieanzisha hio imani AWALIPIE.


Aya bhana tutamwambia Yule mama atulipie Hizo pesa...! Teh teh teh teh teh teh teh

Mkuu wa chuo naona unafatilia mambo kwa karibu...! Teh teh teh teh teh......!
 
Last edited by a moderator:
Yani wewe ni mnafiki sn...! Unachanganya maswala ya mijadala ya Imani na siasa? Ni wapi niliwatukana wakatoliki ulete hapa ushahidi? Au ni nani alifanya ufisadi wa Mali za umma Mimi nikaanza kumshambulia kwa Imani Yake? Wewe binadamu unamatatizo ya akili nini? Au udini na chuki na roho mbaya zimekuathiri? Hapa ndo unadhihirisha wazi kabisa kua hakuna urafiki Kati ya muislamu na mkristo... Ulivyokua unatishia kuvunja urafiki hukulijua hili? Kwenda zako weye...!

Wacha mipasho! Tumechoka kusoma Utumbo ule ule.

TELL THAT Thief SABATH to bring back Our MONEY! longa longa peleka kwa Ellen G. White aliye wafundisha KUTETEA WIZI.
 
Wacha kujitekenya wewe! Mwambie huyo MGALATIA WA KISABATO arudishe PESA ZETU.



Nimejikuta nacheka tu...! Si kila muislamu ni Msafi na si kila msabato ni Msafi....! Km hauelewi haya basi utakua unazeeka vibaya...!
 
Nimejikuta nacheka tu...! Si kila muislamu ni Msafi na si kila msabato ni Msafi....! Km hauelewi haya basi utakua unazeeka vibaya...!

Unarudia utumbo uleule.
Hilo hakuna anaelipinga hapa.

Mimi namwambia huyu Shetani wa KISABATO "Bring back our money you DEVIL idiot!

We Unamwambia Nini?
Wacha Kuwa ka mtoto wa kike.
We ukiwa km Mtanzania UNAMPA UJUMBE GANI HUYU MSABATO MWIZI?
 
Wacha mipasho! Tumechoka kusoma Utumbo ule ule.

TELL THAT Thief SABATH to bring back Our MONEY! longa longa peleka kwa Ellen G. White aliye wafundisha KUTETEA WIZI.

Km wewe ni muislamu safi na kwamba islam ni ni dini ya haki na waumini wake ni watu safi na matendo Yao na maneno Yao kwamba ni safi na hawasemi uongo Au kumdhuria mtu uongo....! Naomba Leo ulete ushahidi wa kauli yako kwamba Km angekua ametenda huo Wizi mtu wa Imani ingine mimi ningeshupaa kumtukana.... Nauliza na ninaomba ulete ushahidi ni wapi Mimi niliwahi kumtukana mtu Au kumshambulia mtu kutokana na ufisadi kwa kupitia Imani yake?

Tafadhali lete ushahidi
 
Unarudia utumbo uleule.
Hilo hakuna anaelipinga hapa.

Mimi namwambia huyu Shetani wa KISABATO "Bring back our money you DEVIL idiot!

We Unamwambia Nini?
Wacha Kuwa ka mtoto wa kike.
We ukiwa km Mtanzania UNAMPA UJUMBE GANI HUYU MSABATO MWIZI?



Nitamwambia Ellen G White arudishe..!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom