Mwili haujengwi kwa tofali. Sea never dries

Mwili haujengwi kwa tofali. Sea never dries

Kila mtu ana definition yake ya kula vizuri.

Yangu mimi ni mkate wa supa loaf, kahawa ya maziwa, mayai 3 na spinach iliyowekwa nazi.

Hapo mi naona hamna kitu
 
We vipi? unapewa K kila siku halafu unalalamika, sisi wengine hata akitaka kila saa😡😡
😥😥😥😥🙌 Nakusikitikia sana hata mimi mwanzani nilikua na akili kama zako mkuu.

Naandika haya huku machozi yananirenga kiufupi nimeingia sehemu amabyo kutoka inanighalimu sna sana sana inanighalimu mpaka sasa mzazi wangu anajalibu hata kwenda kwa mtaaalamu ila wapi.

Ishu inayotokea ni kwamba 30 day wewe ni kulomba tu non stop 🛑
Hata wewe ungeweza hvi unajua how calories na burn per day....!?

Utapumzika mchana tu akiwa yupo.job ila akird isabia baada ya kula ni kazi kazi mpaka najiulizaga ni jininau nini
 
Kila mtu ana definition yake ya kula vizuri.

Yangu mimi ni mkate wa supa loaf, kahawa ya maziwa, mayai 3 na spinach iliyowekwa nazi.

Hapo mi naona hamna kitu
Ok
 
Back
Top Bottom