Hakuna dawa anatumia wala nini... Hata mimi mawazo yalinijia nikasema mybe ni jini ila no ana miguu kama yetu na binadamu kabisa ila ishu ya kufanya kila siku ni kweli naapa kwa muumba wangu mi kila siku natumikia hili tendo tena mara mbili au mara mbili kwa usiku mmoja ..
Hapana anaingia p lakini hizo p zote anatakaga nipite hvo hvo mpaka nikamtafuta rafiki angu daktar anasoma kampala pal, akanipatia boksi la kinga hvo nikawa natumia ..
Iwe period T au iwe time t oscillation yangu ipo pale pale yeye anachotaka ni moto.
Asubuhi kabla ajaenda kazini ni lazima aniamshe kwanza nifanye kazi yangu badae ananipikia uji wa lishe nakunywa.
Nipo kifungoni kweli kweli mpaka sasa sjiui natokaje
View attachment 3596108huu mzigo sasa unakaribia kuisha
Vishu Mtata
Nipo bagamoyo