Mwigulu: Ole wao CHADEMA, Tutaubomoa UKUTA

Mwigulu: Ole wao CHADEMA, Tutaubomoa UKUTA

Hahahahaaaa mpaka tarehe moja ifike wengine watakua washa toboka!!!!! Mbona mmepata wenge sana!!!!!!

Ukuta ni sauti ya wengi inayo hitaji haki. Hakuna mwenye silala ya aina yoyote, sasa amani itatowekaje? Au jamani mnafikiri kwa kutumia nini? Mbona mnapotosha? Nani kasema ata mpindua raisi? Nani anataka nchi? Watu tunataka haki tu. Toka na rungu lako tu.
 
Walinzi wa watanzania wote bila kuchagua itikadi usivunje sheria tu
Kwenye hiyo link tu umesema alikua hajakatwa, means Lowassa alikua anang'aa ndani ya ccm n si vinginevyo..... Polisi ni wanafiki sana
"ukikuta polisi analiwa na simba porini, mkatie simba kachumbari "
 
Mkuu yaani tutawapiga kweli kweli mwendo wa maivyo ovyo tuuuu
 
Watu wanaachakufanya kazi kutetea matumbo yao na familia zao wanawaza kuandamana kutetea matumbo ya kina Tundu lisu na wengine.acheni ujinga mtanyooka tu.
 
Kwenye hiyo link tu umesema alikua hajakatwa, means Lowassa alikua anang'aa ndani ya ccm n si vinginevyo..... Polisi ni wanafiki sana
"ukikuta polisi analiwa na simba porini, mkatie simba kachumbari "
Wewe nikikukuta unaandamana sitakufanya lolote
 
kuna watu hawajui polisi napenda wajitokeze waone rahaa ya kupigwa
 
Habari wana JF poleni na majukumu ya kujenga nchi.
Mimi kama mtumishi mtiifu wa nchi yangu, daima nitakuwa mbele katika kulinda amani tuliyojijengea katika nchi hii.

Nikiangalia kimataifa kuna baadhi ya nchi wanatamani kuishi kwa amani kama sisi, Watanzania tuna uhuru mkubwa sana wa kwenda na kufanya chochote kwa muda wowote ila tu usivunje sheria.

Baadhi ya nchi wana kikomo cha muda na kila saa hasa nyakati za jioni wakipigiana simu kujuliana hali kama wako salama na kuhimizana kurudi nyumbani mapema.

Lakini amani ikishapotea kuirudisha tena ni ngumu sana kwani hutoweka pamoja na miundo mbinu ya miji na kusababisha hasara kubwa ya taifa badala ya kuongeza uchumi wa nchi pesa itaanza kukarabati miundo mbinu na kununua siraha za kurudisha amani ya nchi.

Hivyo basi baada ya kuiva kimazoezi ipasavyo mimi kama mtanzania mwenye uchungu na nchi yangu kwa kutetea amani nitakuwa mbele daima kwa yotote ataevunja sharia ya katazo la maandamano ya UKUTA hapo September mosi na kukabiriana na waandamaniji kwa 100% na adhabu yangu nitakayotoa ni kupiga magongo ya ugoko kama atatembea tena ni baada ya mwaka mmoja na nusu.

Sitaogopa hata ni jirani yangu nitamkabiri kwa 100% hata kama atanitambua (nitavaa kofia ngumu)
sipendi kufanya hivyo ila sitakubari amani ipotee kwa maslahi ya watu wachache kwani rais hupatikana kutoka box la kura tu.

Nawashauri wapenda amani tusijihusishe na maandamano hayo.
ASANTENI

View attachment 385767
Form four ulipata division ngapi mkuu???
 
Kwenye hiyo link tu umesema alikua hajakatwa, means Lowassa alikua anang'aa ndani ya ccm n si vinginevyo..... Polisi ni wanafiki sana
"ukikuta polisi analiwa na simba porini, mkatie simba kachumbari "
Kwa Chadema Lowasa alipokuwa CCM alikuwa fisadi na alitangazwa nchi nzima, baada ya kuhamia Chadema amekuwa rais wa mioyo yao, bahati mbaya sisi hatuko kisiasa zaidi.
 
Usifikiri kila debe ni tupu ukalipiga teke utaumia watch out
wewe ni form iv failure mnatumikishwa ovyo kama kunguru,u-police ni kimbilio la waliofeli wewe endelea kutumikishwa tu ila siku ukija kujitambua utajilaumu sana.
Nakutakia mafanikio mema ktk kuzuia UKUTA ukiwachalaza virungu wananchi,ila kuwa makini usiingie mikononi mwa wananchi utajuta kuzaliwa
 
Habari wana JF poleni na majukumu ya kujenga nchi.
Mimi kama mtumishi mtiifu wa nchi yangu, daima nitakuwa mbele katika kulinda amani tuliyojijengea katika nchi hii.

Nikiangalia kimataifa kuna baadhi ya nchi wanatamani kuishi kwa amani kama sisi, Watanzania tuna uhuru mkubwa sana wa kwenda na kufanya chochote kwa muda wowote ila tu usivunje sheria.

Baadhi ya nchi wana kikomo cha muda na kila saa hasa nyakati za jioni wakipigiana simu kujuliana hali kama wako salama na kuhimizana kurudi nyumbani mapema.

Lakini amani ikishapotea kuirudisha tena ni ngumu sana kwani hutoweka pamoja na miundo mbinu ya miji na kusababisha hasara kubwa ya taifa badala ya kuongeza uchumi wa nchi pesa itaanza kukarabati miundo mbinu na kununua siraha za kurudisha amani ya nchi.

Hivyo basi baada ya kuiva kimazoezi ipasavyo mimi kama mtanzania mwenye uchungu na nchi yangu kwa kutetea amani nitakuwa mbele daima kwa yotote ataevunja sharia ya katazo la maandamano ya UKUTA hapo September mosi na kukabiriana na waandamaniji kwa 100% na adhabu yangu nitakayotoa ni kupiga magongo ya ugoko kama atatembea tena ni baada ya mwaka mmoja na nusu.

Sitaogopa hata ni jirani yangu nitamkabiri kwa 100% hata kama atanitambua (nitavaa kofia ngumu)
sipendi kufanya hivyo ila sitakubari amani ipotee kwa maslahi ya watu wachache kwani rais hupatikana kutoka box la kura tu.

Nawashauri wapenda amani tusijihusishe na maandamano hayo.
ASANTENI

View attachment 385767
Mkuu upo educated au trained ??
 
Back
Top Bottom