Mwigulu siyo mlaini kama alivyo Chongolo

Mwigulu siyo mlaini kama alivyo Chongolo

Spadino

Member
Joined
Mar 17, 2026
Posts
7
Reaction score
90
KUNA watu wamepewa kandarasi ya kuendeza propaganda na porojo za kuwa Waziri Mkuu sijui kapigwa picha akiwa kalala kitandani sijui blah blah .

KWANZA hawa wanaosema eti wana video zingine mbaya zaidi hawana hata moja kwa kuwa hawana busara na upendo huo wa kuogopa kupost hizi video wanazoita mbaya kama wanazo.. Yaani hizo mbaya kwanza ndiyo zingekuwa za kwanza kuwa posted kuliko haya mauzauza ya AI

VITA YA URAIS kuelekea 2030 imekuwa ngumu sana maana wameshawindana mpaka wamekosa mbinu sasa wameamua kuchafuana kwa mtindo huu.. Wanaofanya mambo haya wako ndani ya CCM na wanaofanya haya kama kawaida wanajulikana wanatumia manyumbu ya CHADEMA ku propagate haya.

WALIANZA na mambo ya kulishana sumu kule France yakabuma.. Juzi wakategesha ajali ya ndege kama walivyomfanya Filikunjombe lakini rubani aligundua mapema ndege ina hitilafu na imechezewa akaamua kurudi haraka airport na kunusurika kuangusha ndege na kuuwa watu.. Hazijapita siku mbili wanakuja na mambo ya video ya waziri mkuu sijui yuko kitandani na mwanamke blah blah ..

KUNA MWEHU mwingine tayari anamuingiza Rais kwenye hili na kusema huu ni mkakati wa kum blackmail Waziri Mkuu ili ajiuzulu kama alivyofanya Daniel Chongolo alipokumbwa na kashfa ya kufanana na hii na akashindwa kuhimili pressure akaamua kujiuzulu ukatibu mkuu wa CCM na kupisha Nchimbi kuteuliwa.

NI UJINGA sana kuwaza kama kuku na kuwa na akili ndogooo hivi kama nzi.. Yaani kama Rais aliweza kumteua Mwigulu kuwa waziri mkuu na kikatiba ana uwezo wa kumtengua sasa kuna haja gani ya kuwa blackmailed ili amtoe wakati ana mamlaka ya kikatiba na nguvu kikatiba za kutengua uteuzi wake? Yaani hii nchi ina watu wapumbavu sana hata sijui akili zao zimekaa wapi kwenye miili yao!

KAMA hii ndiyo aina ya watu wanaodhani wanaweza kuchafua na kupatisha wenzao ajali za kisiasa ili wawe wagombea 2030 basi kuna sehemu wamekosea sana.. Na wameanza mapema sana mambo haya na hayatakifikisha chama chao salama 2030..

KAMA kandarasi waliyopewa mamluki wa CHADEMA kutekeleza ili kum pressurize Waziri Mkuu ajiuzulu wanatakiwa wajue kuwa Mwigulu siyo mlaini kama Chongolo...Au kama wanafikiria kuwa atatepeta kwa kashfa hizi za AI na kuandika barua kama Nchimbi basi wanapoteza muda sana..

TUNAJUA ndani ya CCM kuna majizi yanayohofia sana hatma yao kama baadhi ya watu wataingia kwenye kugombea urais wa 2030 maana wanajua kabisa yatawakuta yaliyowakuta akina Manji alipoingia Magufuli madarakani. Walikimbia hii nchi na hawakurudi tena mpaka alivyong'ata shuka SASA kundi lile lile liko kazini kwa kila mtu mwenye mtazamo ule wanahakikisha wanamjeruhikabla hajafika 2030..

HUU ni mwanzo tu mbona kuna mengi yanakuja kwa miaka 4 ijayo kuelekea 2030 na tutayaona mengi sana na kwa jinsi ilivyo yatakuwa yanakwenda zamu kwa zamu na ni suala la muda tu..

SISI tupo na tutakuwepo kwenye kuhesabu majeruhi wa kisiasa wa hii kazi muda utakapofika!
 
Kifupi uvccm wa kileo wanna ubongo mwepesi sana!!

Akili za uvccm ziliishia kwa awamu ya kikwete!
Leo mtu mkubwa anaandikiwa barua ya kujiuzulu na kuwekwa 📐 mwingine picha za utupu,

Yale kina kitwanga kulewa na kutenguliwa nayo yapo!

Mbona kikwete alilitumia Bunge kimedani kumshughulikia Lowasa na lowasa akajiuzulu mwenyewe tena public!

Huu ujinga wa sasa ni upuuzi mtupu!

Unapoua upinzani Bungeni utashindwa kutawala vema ,Kuna mambo unawapa script upinzani unakusaidia ku spin mambo,wewe una ua upinzani matokeo yake lazima uwe komedi kama hivyo!!
 
KUNA watu wamepewa kandarasi ya kuendeza propaganda na porojo za kuwa Waziri Mkuu sijui kapigwa picha akiwa kalala kitandani sijui blah blah .

KWANZA hawa wanaosema eti wana video zingine mbaya zaidi hawana hata moja kwa kuwa hawana busara na upendo huo wa kuogopa kupost hizi video wanazoita mbaya kama wanazo.. Yaani hizo mbaya kwanza ndiyo zingekuwa za kwanza kuwa posted kuliko haya mauzauza ya AI

VITA YA URAIS kuelekea 2030 imekuwa ngumu sana maana wameshawindana mpaka wamekosa mbinu sasa wameamua kuchafuana kwa mtindo huu.. Wanaofanya mambo haya wako ndani ya CCM na wanaofanya haya kama kawaida wanajulikana wanatumia manyumbu ya CHADEMA ku propagate haya.

WALIANZA na mambo ya kulishana sumu kule France yakabuma.. Juzi wakategesha ajali ya ndege kama walivyomfanya Filikunjombe lakini rubani aligundua mapema ndege ina hitilafu na imechezewa akaamua kurudi haraka airport na kunusurika kuangusha ndege na kuuwa watu.. Hazijapita siku mbili wanakuja na mambo ya video ya waziri mkuu sijui yuko kitandani na mwanamke blah blah ..

KUNA MWEHU mwingine tayari anamuingiza Rais kwenye hili na kusema huu ni mkakati wa kum blackmail Waziri Mkuu ili ajiuzulu kama alivyofanya Daniel Chongolo alipokumbwa na kashfa ya kufanana na hii na akashindwa kuhimili pressure akaamua kujiuzulu ukatibu mkuu wa CCM na kupisha Nchimbi kuteuliwa.

NI UJINGA sana kuwaza kama kuku na kuwa na akili ndogooo hivi kama nzi.. Yaani kama Rais aliweza kumteua Mwigulu kuwa waziri mkuu na kikatiba ana uwezo wa kumtengua sasa kuna haja gani ya kuwa blackmailed ili amtoe wakati ana mamlaka ya kikatiba na nguvu kikatiba za kutengua uteuzi wake? Yaani hii nchi ina watu wapumbavu sana hata sijui akili zao zimekaa wapi kwenye miili yao!

KAMA hii ndiyo aina ya watu wanaodhani wanaweza kuchafua na kupatisha wenzao ajali za kisiasa ili wawe wagombea 2030 basi kuna sehemu wamekosea sana.. Na wameanza mapema sana mambo haya na hayatakifikisha chama chao salama 2030..

KAMA kandarasi waliyopewa mamluki wa CHADEMA kutekeleza ili kum pressurize Waziri Mkuu ajiuzulu wanatakiwa wajue kuwa Mwigulu siyo mlaini kama Chongolo...Au kama wanafikiria kuwa atatepeta kwa kashfa hizi za AI na kuandika barua kama Nchimbi basi wanapoteza muda sana..

TUNAJUA ndani ya CCM kuna majizi yanayohofia sana hatma yao kama baadhi ya watu wataingia kwenye kugombea urais wa 2030 maana wanajua kabisa yatawakuta yaliyowakuta akina Manji alipoingia Magufuli madarakani. Walikimbia hii nchi na hawakurudi tena mpaka alivyong'ata shuka SASA kundi lile lile liko kazini kwa kila mtu mwenye mtazamo ule wanahakikisha wanamjeruhikabla hajafika 2030..

HUU ni mwanzo tu mbona kuna mengi yanakuja kwa miaka 4 ijayo kuelekea 2030 na tutayaona mengi sana na kwa jinsi ilivyo yatakuwa yanakwenda zamu kwa zamu na ni suala la muda tu..

SISI tupo na tutakuwepo kwenye kuhesabu majeruhi wa kisiasa wa hii kazi muda utakapofika!
Unamuhofia huyu Mwigulu? Kibaka kama vibaka wengine? Hakuna mtu anayeweza kumuhofia Mwigulu ndani ya CCM, Mwigulu anaogopa kivuli chake mwenyewe, Kwanza hastaili hata kuwa katibu kata.
 
Wauaji wanajulikana sasa chadema wanahusika nini? Muuaji mkuu na team yake mnajuana hebu fuateni yenu hukohuko, jini mmeliumba wenyewe mmelitumia kunyonya damu wasio na hatia sasa limewageuka linawakula wenyewe mnatafuta pa kutokea!

Achana na chadema muulizeni mama yenu na mwanae!
 
Alarm 🚨 ya kwanza ya Mwigulu ilikuwa zile tuhuma za Sheikh Mwaipopo, angekuwa mjanja angeongeza umakini na kujilinda zaidi

Hii tuhuma ya pili ya video zake za faragha ni alarm ya pili

Kuna mdau aliripoti humu kuhusu mpango wa kumuondoa PM

Akishupaza shingo, ajiandae kuvunjika

Ila kwa mujibu wa yule mdau, alisema kabla ya mwaka 2027, tunaweza kupata PM mwingine

Vita kuelekea 2030 sio ya kitoto 🙌
 
KUNA watu wamepewa kandarasi ya kuendeza propaganda na porojo za kuwa Waziri Mkuu sijui kapigwa picha akiwa kalala kitandani sijui blah blah .

KWANZA hawa wanaosema eti wana video zingine mbaya zaidi hawana hata moja kwa kuwa hawana busara na upendo huo wa kuogopa kupost hizi video wanazoita mbaya kama wanazo.. Yaani hizo mbaya kwanza ndiyo zingekuwa za kwanza kuwa posted kuliko haya mauzauza ya AI

VITA YA URAIS kuelekea 2030 imekuwa ngumu sana maana wameshawindana mpaka wamekosa mbinu sasa wameamua kuchafuana kwa mtindo huu.. Wanaofanya mambo haya wako ndani ya CCM na wanaofanya haya kama kawaida wanajulikana wanatumia manyumbu ya CHADEMA ku propagate haya.

WALIANZA na mambo ya kulishana sumu kule France yakabuma.. Juzi wakategesha ajali ya ndege kama walivyomfanya Filikunjombe lakini rubani aligundua mapema ndege ina hitilafu na imechezewa akaamua kurudi haraka airport na kunusurika kuangusha ndege na kuuwa watu.. Hazijapita siku mbili wanakuja na mambo ya video ya waziri mkuu sijui yuko kitandani na mwanamke blah blah ..

KUNA MWEHU mwingine tayari anamuingiza Rais kwenye hili na kusema huu ni mkakati wa kum blackmail Waziri Mkuu ili ajiuzulu kama alivyofanya Daniel Chongolo alipokumbwa na kashfa ya kufanana na hii na akashindwa kuhimili pressure akaamua kujiuzulu ukatibu mkuu wa CCM na kupisha Nchimbi kuteuliwa.

NI UJINGA sana kuwaza kama kuku na kuwa na akili ndogooo hivi kama nzi.. Yaani kama Rais aliweza kumteua Mwigulu kuwa waziri mkuu na kikatiba ana uwezo wa kumtengua sasa kuna haja gani ya kuwa blackmailed ili amtoe wakati ana mamlaka ya kikatiba na nguvu kikatiba za kutengua uteuzi wake? Yaani hii nchi ina watu wapumbavu sana hata sijui akili zao zimekaa wapi kwenye miili yao!

KAMA hii ndiyo aina ya watu wanaodhani wanaweza kuchafua na kupatisha wenzao ajali za kisiasa ili wawe wagombea 2030 basi kuna sehemu wamekosea sana.. Na wameanza mapema sana mambo haya na hayatakifikisha chama chao salama 2030..

KAMA kandarasi waliyopewa mamluki wa CHADEMA kutekeleza ili kum pressurize Waziri Mkuu ajiuzulu wanatakiwa wajue kuwa Mwigulu siyo mlaini kama Chongolo...Au kama wanafikiria kuwa atatepeta kwa kashfa hizi za AI na kuandika barua kama Nchimbi basi wanapoteza muda sana..

TUNAJUA ndani ya CCM kuna majizi yanayohofia sana hatma yao kama baadhi ya watu wataingia kwenye kugombea urais wa 2030 maana wanajua kabisa yatawakuta yaliyowakuta akina Manji alipoingia Magufuli madarakani. Walikimbia hii nchi na hawakurudi tena mpaka alivyong'ata shuka SASA kundi lile lile liko kazini kwa kila mtu mwenye mtazamo ule wanahakikisha wanamjeruhikabla hajafika 2030..

HUU ni mwanzo tu mbona kuna mengi yanakuja kwa miaka 4 ijayo kuelekea 2030 na tutayaona mengi sana na kwa jinsi ilivyo yatakuwa yanakwenda zamu kwa zamu na ni suala la muda tu..

SISI tupo na tutakuwepo kwenye kuhesabu majeruhi wa kisiasa wa hii kazi muda utakapofika!
Ajiuzulu!
 
Alarm 🚨 ya kwanza ya Mwigulu ilikuwa zile tuhuma za Sheikh Mwaipopo, angekuwa mjanja angeongeza umakini na kujilinda zaidi

Hii tuhuma ya pili ya video zake za faragha ni alarm ya pili

Kuna mdau aliripoti humu kuhusu mpango wa kumuondoa PM

Akishupaza shingo, ajiandae kuvunjika

Ila kwa mujibu wa yule mdau, alisema kabla ya mwaka 2027, tunaweza kupata PM mwingine

Vita kuelekea 2030 sio ya kitoto 🙌
Ila mambo ya kurekodiana mambo ya kishamba
Watu wanatengenezeana ajali 😄

Ova
 
KUNA watu wamepewa kandarasi ya kuendeza propaganda na porojo za kuwa Waziri Mkuu sijui kapigwa picha akiwa kalala kitandani sijui blah blah .

KWANZA hawa wanaosema eti wana video zingine mbaya zaidi hawana hata moja kwa kuwa hawana busara na upendo huo wa kuogopa kupost hizi video wanazoita mbaya kama wanazo.. Yaani hizo mbaya kwanza ndiyo zingekuwa za kwanza kuwa posted kuliko haya mauzauza ya AI

VITA YA URAIS kuelekea 2030 imekuwa ngumu sana maana wameshawindana mpaka wamekosa mbinu sasa wameamua kuchafuana kwa mtindo huu.. Wanaofanya mambo haya wako ndani ya CCM na wanaofanya haya kama kawaida wanajulikana wanatumia manyumbu ya CHADEMA ku propagate haya.

WALIANZA na mambo ya kulishana sumu kule France yakabuma.. Juzi wakategesha ajali ya ndege kama walivyomfanya Filikunjombe lakini rubani aligundua mapema ndege ina hitilafu na imechezewa akaamua kurudi haraka airport na kunusurika kuangusha ndege na kuuwa watu.. Hazijapita siku mbili wanakuja na mambo ya video ya waziri mkuu sijui yuko kitandani na mwanamke blah blah ..

KUNA MWEHU mwingine tayari anamuingiza Rais kwenye hili na kusema huu ni mkakati wa kum blackmail Waziri Mkuu ili ajiuzulu kama alivyofanya Daniel Chongolo alipokumbwa na kashfa ya kufanana na hii na akashindwa kuhimili pressure akaamua kujiuzulu ukatibu mkuu wa CCM na kupisha Nchimbi kuteuliwa.

NI UJINGA sana kuwaza kama kuku na kuwa na akili ndogooo hivi kama nzi.. Yaani kama Rais aliweza kumteua Mwigulu kuwa waziri mkuu na kikatiba ana uwezo wa kumtengua sasa kuna haja gani ya kuwa blackmailed ili amtoe wakati ana mamlaka ya kikatiba na nguvu kikatiba za kutengua uteuzi wake? Yaani hii nchi ina watu wapumbavu sana hata sijui akili zao zimekaa wapi kwenye miili yao!

KAMA hii ndiyo aina ya watu wanaodhani wanaweza kuchafua na kupatisha wenzao ajali za kisiasa ili wawe wagombea 2030 basi kuna sehemu wamekosea sana.. Na wameanza mapema sana mambo haya na hayatakifikisha chama chao salama 2030..

KAMA kandarasi waliyopewa mamluki wa CHADEMA kutekeleza ili kum pressurize Waziri Mkuu ajiuzulu wanatakiwa wajue kuwa Mwigulu siyo mlaini kama Chongolo...Au kama wanafikiria kuwa atatepeta kwa kashfa hizi za AI na kuandika barua kama Nchimbi basi wanapoteza muda sana..

TUNAJUA ndani ya CCM kuna majizi yanayohofia sana hatma yao kama baadhi ya watu wataingia kwenye kugombea urais wa 2030 maana wanajua kabisa yatawakuta yaliyowakuta akina Manji alipoingia Magufuli madarakani. Walikimbia hii nchi na hawakurudi tena mpaka alivyong'ata shuka SASA kundi lile lile liko kazini kwa kila mtu mwenye mtazamo ule wanahakikisha wanamjeruhikabla hajafika 2030..

HUU ni mwanzo tu mbona kuna mengi yanakuja kwa miaka 4 ijayo kuelekea 2030 na tutayaona mengi sana na kwa jinsi ilivyo yatakuwa yanakwenda zamu kwa zamu na ni suala la muda tu..

SISI tupo na tutakuwepo kwenye kuhesabu majeruhi wa kisiasa wa hii kazi muda utakapofika!
Hivi kwa mfano CHADEMA inahusika vipi kwenye huu upuuzi wenu! Mbona kwa akili za kawaida tu haiingi akilini! Unapoitaja CHADEMA, hivi unafahamu ni taasisi kubwa ewe CHAWA wa mwigulu?
 
Yani mimi ningekuwa Mwigulu nisingekanusha kabisa.

Ningewaambia ndio ni kweli na muhusika kumfungulia kesi tu.

Alichofanya Mwigulu ni kitendo cha kawaida tu ambacho wengi wetu humu tunafanya.

Bahati mbaya yake ni kuwa wasiomtaka wanataka kutumia ubinaadamu wake kama silaha ya kudhalilisha utu wake.

As long as alikuwa hagongwi yeye, hakuna baya lolote.
 
Yani mimi ningekuwa Mwigulu nisingekanusha kabisa.

Ningewaambia ndio ni kweli na muhusika kumfungulia kesi tu.

Alichofanya Mwigulu ni kitendo cha kawaida tu ambacho wengi wetu humu tunafanya.

Bahati mbaya yake ni kuwa wasiomtaka wanataka kutumia ubinaadamu wake kama silaha ya kudhalilisha utu wake.

As long as alikuwa hagongwi yeye, hakuna baya lolote.
Naunga mkono hoja

Ova
 
KUNA watu wamepewa kandarasi ya kuendeza propaganda na porojo za kuwa Waziri Mkuu sijui kapigwa picha akiwa kalala kitandani sijui blah blah .

KWANZA hawa wanaosema eti wana video zingine mbaya zaidi hawana hata moja kwa kuwa hawana busara na upendo huo wa kuogopa kupost hizi video wanazoita mbaya kama wanazo.. Yaani hizo mbaya kwanza ndiyo zingekuwa za kwanza kuwa posted kuliko haya mauzauza ya AI

VITA YA URAIS kuelekea 2030 imekuwa ngumu sana maana wameshawindana mpaka wamekosa mbinu sasa wameamua kuchafuana kwa mtindo huu.. Wanaofanya mambo haya wako ndani ya CCM na wanaofanya haya kama kawaida wanajulikana wanatumia manyumbu ya CHADEMA ku propagate haya.

WALIANZA na mambo ya kulishana sumu kule France yakabuma.. Juzi wakategesha ajali ya ndege kama walivyomfanya Filikunjombe lakini rubani aligundua mapema ndege ina hitilafu na imechezewa akaamua kurudi haraka airport na kunusurika kuangusha ndege na kuuwa watu.. Hazijapita siku mbili wanakuja na mambo ya video ya waziri mkuu sijui yuko kitandani na mwanamke blah blah ..

KUNA MWEHU mwingine tayari anamuingiza Rais kwenye hili na kusema huu ni mkakati wa kum blackmail Waziri Mkuu ili ajiuzulu kama alivyofanya Daniel Chongolo alipokumbwa na kashfa ya kufanana na hii na akashindwa kuhimili pressure akaamua kujiuzulu ukatibu mkuu wa CCM na kupisha Nchimbi kuteuliwa.

NI UJINGA sana kuwaza kama kuku na kuwa na akili ndogooo hivi kama nzi.. Yaani kama Rais aliweza kumteua Mwigulu kuwa waziri mkuu na kikatiba ana uwezo wa kumtengua sasa kuna haja gani ya kuwa blackmailed ili amtoe wakati ana mamlaka ya kikatiba na nguvu kikatiba za kutengua uteuzi wake? Yaani hii nchi ina watu wapumbavu sana hata sijui akili zao zimekaa wapi kwenye miili yao!

KAMA hii ndiyo aina ya watu wanaodhani wanaweza kuchafua na kupatisha wenzao ajali za kisiasa ili wawe wagombea 2030 basi kuna sehemu wamekosea sana.. Na wameanza mapema sana mambo haya na hayatakifikisha chama chao salama 2030..

KAMA kandarasi waliyopewa mamluki wa CHADEMA kutekeleza ili kum pressurize Waziri Mkuu ajiuzulu wanatakiwa wajue kuwa Mwigulu siyo mlaini kama Chongolo...Au kama wanafikiria kuwa atatepeta kwa kashfa hizi za AI na kuandika barua kama Nchimbi basi wanapoteza muda sana..

TUNAJUA ndani ya CCM kuna majizi yanayohofia sana hatma yao kama baadhi ya watu wataingia kwenye kugombea urais wa 2030 maana wanajua kabisa yatawakuta yaliyowakuta akina Manji alipoingia Magufuli madarakani. Walikimbia hii nchi na hawakurudi tena mpaka alivyong'ata shuka SASA kundi lile lile liko kazini kwa kila mtu mwenye mtazamo ule wanahakikisha wanamjeruhikabla hajafika 2030..

HUU ni mwanzo tu mbona kuna mengi yanakuja kwa miaka 4 ijayo kuelekea 2030 na tutayaona mengi sana na kwa jinsi ilivyo yatakuwa yanakwenda zamu kwa zamu na ni suala la muda tu..

SISI tupo na tutakuwepo kwenye kuhesabu majeruhi wa kisiasa wa hii kazi muda utakapofika!
Eleza vizuri tukuelewe. Picha za namna gani unazoongelea?
 
KUNA watu wamepewa kandarasi ya kuendeza propaganda na porojo za kuwa Waziri Mkuu sijui kapigwa picha akiwa kalala kitandani sijui blah blah .

KWANZA hawa wanaosema eti wana video zingine mbaya zaidi hawana hata moja kwa kuwa hawana busara na upendo huo wa kuogopa kupost hizi video wanazoita mbaya kama wanazo.. Yaani hizo mbaya kwanza ndiyo zingekuwa za kwanza kuwa posted kuliko haya mauzauza ya AI

VITA YA URAIS kuelekea 2030 imekuwa ngumu sana maana wameshawindana mpaka wamekosa mbinu sasa wameamua kuchafuana kwa mtindo huu.. Wanaofanya mambo haya wako ndani ya CCM na wanaofanya haya kama kawaida wanajulikana wanatumia manyumbu ya CHADEMA ku propagate haya.

WALIANZA na mambo ya kulishana sumu kule France yakabuma.. Juzi wakategesha ajali ya ndege kama walivyomfanya Filikunjombe lakini rubani aligundua mapema ndege ina hitilafu na imechezewa akaamua kurudi haraka airport na kunusurika kuangusha ndege na kuuwa watu.. Hazijapita siku mbili wanakuja na mambo ya video ya waziri mkuu sijui yuko kitandani na mwanamke blah blah ..

KUNA MWEHU mwingine tayari anamuingiza Rais kwenye hili na kusema huu ni mkakati wa kum blackmail Waziri Mkuu ili ajiuzulu kama alivyofanya Daniel Chongolo alipokumbwa na kashfa ya kufanana na hii na akashindwa kuhimili pressure akaamua kujiuzulu ukatibu mkuu wa CCM na kupisha Nchimbi kuteuliwa.

NI UJINGA sana kuwaza kama kuku na kuwa na akili ndogooo hivi kama nzi.. Yaani kama Rais aliweza kumteua Mwigulu kuwa waziri mkuu na kikatiba ana uwezo wa kumtengua sasa kuna haja gani ya kuwa blackmailed ili amtoe wakati ana mamlaka ya kikatiba na nguvu kikatiba za kutengua uteuzi wake? Yaani hii nchi ina watu wapumbavu sana hata sijui akili zao zimekaa wapi kwenye miili yao!

KAMA hii ndiyo aina ya watu wanaodhani wanaweza kuchafua na kupatisha wenzao ajali za kisiasa ili wawe wagombea 2030 basi kuna sehemu wamekosea sana.. Na wameanza mapema sana mambo haya na hayatakifikisha chama chao salama 2030..

KAMA kandarasi waliyopewa mamluki wa CHADEMA kutekeleza ili kum pressurize Waziri Mkuu ajiuzulu wanatakiwa wajue kuwa Mwigulu siyo mlaini kama Chongolo...Au kama wanafikiria kuwa atatepeta kwa kashfa hizi za AI na kuandika barua kama Nchimbi basi wanapoteza muda sana..

TUNAJUA ndani ya CCM kuna majizi yanayohofia sana hatma yao kama baadhi ya watu wataingia kwenye kugombea urais wa 2030 maana wanajua kabisa yatawakuta yaliyowakuta akina Manji alipoingia Magufuli madarakani. Walikimbia hii nchi na hawakurudi tena mpaka alivyong'ata shuka SASA kundi lile lile liko kazini kwa kila mtu mwenye mtazamo ule wanahakikisha wanamjeruhikabla hajafika 2030..

HUU ni mwanzo tu mbona kuna mengi yanakuja kwa miaka 4 ijayo kuelekea 2030 na tutayaona mengi sana na kwa jinsi ilivyo yatakuwa yanakwenda zamu kwa zamu na ni suala la muda tu..

SISI tupo na tutakuwepo kwenye kuhesabu majeruhi wa kisiasa wa hii kazi muda utakapofika!
Huu uandishi wa lameki kabisa
 
Back
Top Bottom