Mwigulu Nchemba na kashfa ya kudanganya umri

Mwigulu Nchemba na kashfa ya kudanganya umri

Kairuki mbona unazunguuka mbali kutafuta waliofoji vyeti wakati unao hapohapo kwenye cabinet?
 
Majina yake yana utata mara Madelu miaka nayo ni mwendokasi cha form four lazima kitakuwa cha kufoji.
 
Siku chache baada ya Mwigulu Nchemba kupewa barua ya kumtaka ache ziara zake. Sasa wabaya wake wamejitokeza na kuleta visibitisho vinavyo onyesha Mwigulu amezaliwa miaka miwili tofauti.

Wakati cheti chake cha masters kinaonyesha amezaliwa 1978, cheti cha form four kinaonyesha huyu jamaa amezaliwa 1975.

Mwigulu njoo hapa utuambie ulizawaje miaka miwili tofauti.

Source: Wall page IG by Alberto msando.


View attachment 220377
View attachment 220378
Wizara ya mambo ya ndani inaongozwa na wadanganyifu watupu ! Hivi kutakuwa na haki hapo kweli ?
 
Mwenye cheti chake cha A-Level (leaving certificate) aweke hapa tulinganishe. nasikia hata majina yake ni ya kimagumashi sio majina yake halisi
Taratibu basi waungwana , mtapandisha visukari vya watu jamani .
 
Siku chache baada ya Mwigulu Nchemba kupewa barua ya kumtaka ache ziara zake. Sasa wabaya wake wamejitokeza na kuleta visibitisho vinavyo onyesha Mwigulu amezaliwa miaka miwili tofauti.

Wakati cheti chake cha masters kinaonyesha amezaliwa 1978, cheti cha form four kinaonyesha huyu jamaa amezaliwa 1975.

Mwigulu njoo hapa utuambie ulizawaje miaka miwili tofauti.

Source: Wall page IG by Alberto msando.


View attachment 220377
View attachment 220378
kuna cheti cha kugushi mahali
 
Alivyogombea uraisi last year alikua anakidhi vigezo vya umri, means alikua na zaidi ya 40years. Sasa nyie hiyo ya 1978 mmeipata wapi..?? Angekua amezaliwa mwaka huo angekubaliwa na katiba ipi kugombea uraisi..???
 
haya ndo mafisadi ya elimu.....1978 vs 1975???
Walau hata tarehe na mwezi vingefanana tungesema walikosea mwaka!!

By the way, ilikuwaje akaqualify kugombea Urais kama alikuwa Minor i.e. below 40!!?
 
Back
Top Bottom