Mwigulu Nchemba na kashfa ya kudanganya umri

Mwigulu Nchemba na kashfa ya kudanganya umri

" Kwanza unatakiwa ujue siasa ni uongo, siasa ni uhuni, siasa ni mchezo mchafu ndio maana hawaaminiki na katika siasa kuchafuana ni jambo la kawaida"

by Dk.Kitine
Siasa ni mchezo mchafu kwa walio wachafu!!!!!!!!!
 
siku chache baada ya mwigulu nchemba kupewa barua ya kumtaka ache ziara zake ,sasa wabaya wake wamejitokeza na kuleta visibitisho vinavyo onyesha mwigulu amezaliwa miaka miwili tofauti. Wakati cheti chake cha masters kinaonyesha amezaliwa 1978 ,cheti cha form four kinaonyesha huyu jamaa amezaliwa 1975 mwigulu njoo hapa utuambie ulizawaje miaka miwili tofauti. .. Source wall page ig by alberto msando.
attachment.php

attachment.php


Ndo maana anasema yeye "amezaliwa mara ya pili"
 
" Kwanza unatakiwa ujue siasa ni uongo, siasa ni uhuni, siasa ni mchezo mchafu ndio maana hawaaminiki na katika siasa kuchafuana ni jambo la kawaida"

by Dk.Kitine

Na yule miss tanzania mlisema hivyo hivyo
 
Nimesikia takwimu za UDSM zimemweka juu kwenye kinyang'anyilo cha upresida!!!!!!!!
 
Siku chache baada ya Mwigulu Nchemba kupewa barua ya kumtaka ache ziara zake ,sasa wabaya wake wamejitokeza na kuleta visibitisho vinavyo onyesha Mwigulu amezaliwa miaka miwili tofauti. Wakati cheti chake cha masters kinaonyesha amezaliwa 1978 ,cheti cha form four kinaonyesha huyu jamaa amezaliwa 1975 Mwigulu njoo hapa utuambie ulizawaje miaka miwili tofauti. .. Source wall page IG by Alberto msando.
attachment.php

attachment.php

Alianza form 1 akiwa na miaka 19??Basi alikuwa amerudia sana.
 
Yaani huyu Rais mtarajiwa amerudia mara 3 kama si cheti chake maana inaonekana alianza form one akiwa na umri miaka 19, akipewa Urais wale Mafisadi wa Elimu atawakemea wakati alipita huko?
 
Yaani huyu Rais mtarajiwa amerudia mara 3 kama si cheti chake maana inaonekana alianza form one akiwa na umri miaka 19, akipewa Urais wale Mafisadi wa Elimu atawakemea wakati alipita huko?

Ila jamaa ni kipanga japo aliunga unga.
 
Hio sio issue kivile, kama anaperform mwacheni kwani huyu sio kama akina nakamia amboa ni std 7 na form 4.

Go mwigulu, Go ahead.
 
Hii khabari khuba hii
Kubwa sana kwenye kipindi hiki cha uhakiki.

Angalau jamii inao ushahidi usio na shaka kuwa vyeti vya mwigulu vinaashiria udanganyifu.
Zoezi limpitie.
 
Back
Top Bottom