ram
Platinum Member
- Oct 5, 2007
- 9,383
- 8,637
Sio Iramba tu mkuu sehemu kubwa ya nci yetu ilikuwa hvyo, miaka ya 80 watu walikuwa wakifeli darasa la saba wanenda sehemu nyingine anaenda kurudia, akifeli tena anapelekwa kwingine kama sio mtu wa kukata tamaa atahakikishah hadi nafaulu. Yawezekana kweli Mwigulu alifanya hivyo kutokana na mazingira ya wakati ule. Karudia Muhongo sembuse Mwigulu...... acheni kumchafua bana
Nadhani ndilo tatizo kubwa la WTZ, mimi ningekuwa mwigulu,ningeenda kuapa kwa wanasheria na kusafisha jina basi. Tunajua kipindi chetu, hususani iramba, watu walirudia sana, "maripita" huyu alikuwa "ripita". Nakumbuka mtu alisoma shule ile ile akiitwa, Joani Matayo baadaye Wankembeta Shilla.