Mimi nachangia kwa upande wa kiumeni.
Kufikiria kuoa au kutomuoa Mama mwenye mtoto ni jambo moja, kumpata asiye na Mtoto sasa ndio shughuli ilipo.
Nilifanya utafiti wangu usio rasmi yaani kwenye kila Mabinti kumi wanaovutia (yaani anayekushawishi umtongoze) saba mpaka nane kati yao ni either tayari ana Mtoto/Watoto au yupo kwenye ndoa.
We hebu just imagine...usome S/Msingi, umalize sekondari, uende chuo, uanze kazi.. ndio sasa useme ngoja utafute Mke...labda uamue tu kubeba yeyote atakayekuja mbele yako, ila kama una choice zako mzee, wengi wamewahiwa.
Usidhani wanaoamua kuoa Mwenye Mtoto ni kwa utashi wao, ni imembidi, hapa ni kujiandaa tu kisaikolojia kulea Mtoto/Watoto wa kambo.