Mwenyekiti Mpya wa CC

Mwenyekiti Mpya wa CC

kumbe unaongeaga na mizimu yenye akili nyingi na sasa niko nazo huku
ukiendelea kuongea nawe nitakutambikia huku wakusahau kabisa hapa
wewe endelea

Umebakiza masaa machache uvue na nguo!
Marehemu jazzband wee! Kwanza siutendei haki mkono wangu kuchat nawewe MAITI .
 
ulichokishobokea kutext nini wakati ushaingizwa :tonguez::tonguez:
acha kunitafuta pls sipendi nakuona sana hapa waji:A S-frusty:

Mie nikutafute wewe MAITI sijui MAREHEMU unipe faida ipi ?
Mwezi mchanga wee!
Unatafuta pa kusaidiwa jeneza au ?
Huyo uliyejipachika eti Babaako kakukana hadharani saa 6 mchana kweupe tena Kariakoo, ktkt ya soko dogo na kubwa!
Huendi kujibu kule Babaako halisi nani , unavizia kunyatanyata huku vichochoroni. Hebu pelekwa hospitali kwanza, fuse zikitengemaa utatosha kurejea hapa .
Uso umekushukaje!
Taazira on you absolutely !
Tepweete !
 
Nakungoja ujibu, nataka hapa leo pajae !
Come this way deceased !
 
naomba unisamehe kwa yote yaliyotokea jana
niko na stress best niombee kwa Mungu niweze kuvuka hapa nilipo
pls niombee msamaha kwa daddy watu8 anisamehe kwani niko so confused

Kama haya maneno ulikua nayo , ikawaje ukae nayo hadi muda huu?
Gauge ya mafuta ioneshapo taa nyekundu , fuel huongezwa!
Haisubiriwi gari izimike!
Nway nilishaanza chachizo kumuunga mkono Sungura 1980 about apology with mediation between you & your Dady , ghafla ukantia ndimu !
Hebu tupe muda elders tuone tunadadavuaje!
Elder Mamndenyi!
Uncle Kaizer
Shem Mentor
KOKUTONA
Arushaone
Myakubanga
kiwatengu
Ruttashobolwa
Mwanyasi
mwekundu
KakaKiiza
Babu Dc
Bishanga
Hebu kujeni hapa muone hii maneno, na kisha muache busara zenu .
 
Last edited by a moderator:
Kama haya maneno ulikua nayo , ikawaje ukae nayo hadi muda huu?
Gauge ya mafuta ioneshapo taa nyekundu , fuel huongezwa!
Haisubiriwi gari izimike!
Nway nilishaanza chachizo kumuunga mkono Sungura 1980 about apology with mediation between you & your Dady , ghafla ukantia ndimu !
Hebu tupe muda elders tuone tunadadavuaje!
Elder Mamndenyi!
Uncle Kaizer
Shem Mentor
KOKUTONA
Arushaone
Myakubanga
kiwatengu
Ruttashobolwa
Mwanyasi
mwekundu
KakaKiiza
Babu Dc
Bishanga
Hebu kujeni hapa muone hii maneno, na kisha muache busara zenu .

Hebu ni brief shemeji, what is not going on here?
 
Hebu ni brief shemeji, what is not going on here?

Shemeji hapa it's lon story , but inshort jana ladyfurahia alitingisha jukwaa!
Alilitingishaje?
Hilo sasa ndiyo nataka aliseme/akuambie ye mwenyewe ndiyo itapelekea kiawali tujue kama analifahamu vizuri kosa lake .
ladyfurahia hebu mwambie KOKUTONA ulichokifanya!
 
Last edited by a moderator:
Shem Judgement... umeniita??! Niko msibani ujue...
 
Last edited by a moderator:
Judgement,
Mie kwenye uongozi nilikwishakukataa siku nyingi;
Huwa napenda kuwa huru muda wote sipendi kuwekwa kitanzini bila sababu maalum.

Upande wangu sina kipingamizi na mwenyekiti atakayepitishwa na wanajukwaa;
na sana sana nitatii maamuzi yako wewe.

Kama haya maneno ulikua nayo , ikawaje ukae nayo hadi muda huu?
Gauge ya mafuta ioneshapo taa nyekundu , fuel huongezwa!
Haisubiriwi gari izimike!
Nway nilishaanza chachizo kumuunga mkono Sungura 1980 about apology with mediation between you & your Dady , ghafla ukantia ndimu !
Hebu tupe muda elders tuone tunadadavuaje!
Elder Mamndenyi!
Uncle Kaizer
Shem Mentor
KOKUTONA
Arushaone
Myakubanga
kiwatengu
Ruttashobolwa
Mwanyasi
mwekundu
KakaKiiza
Babu Dc
Bishanga
Hebu kujeni hapa muone hii maneno, na kisha muache busara zenu .
 
Last edited by a moderator:
Mie nikutafute wewe MAITI sijui MAREHEMU unipe faida ipi ?
Mwezi mchanga wee!
Unatafuta pa kusaidiwa jeneza au ?
Huyo uliyejipachika eti Babaako kakukana hadharani saa 6 mchana kweupe tena Kariakoo, ktkt ya soko dogo na kubwa!
Huendi kujibu kule Babaako halisi nani , unavizia kunyatanyata huku vichochoroni. Hebu pelekwa hospitali kwanza, fuse zikitengemaa utatosha kurejea hapa .
Uso umekushukaje!
Taazira on you absolutely !
Tepweete !

aisee uondo umenikosa hivihivi huu ubusy sometimes haufai looh...!
 
Kama haya maneno ulikua nayo , ikawaje ukae nayo hadi muda huu?
Gauge ya mafuta ioneshapo taa nyekundu , fuel huongezwa!
Haisubiriwi gari izimike!
Nway nilishaanza chachizo kumuunga mkono Sungura 1980 about apology with mediation between you & your Dady , ghafla ukantia ndimu !
Hebu tupe muda elders tuone tunadadavuaje!
Elder Mamndenyi!
Uncle Kaizer
Shem Mentor
KOKUTONA
Arushaone
Myakubanga
kiwatengu
Ruttashobolwa
Mwanyasi
mwekundu
KakaKiiza
Babu Dc
Bishanga
Hebu kujeni hapa muone hii maneno, na kisha muache busara zenu .

kweli hapa panahitaji busara.
mimi nitashauri tena baadae...
 
Last edited by a moderator:
jamani bestito mm siko hivyo siwezi mwonea wivu mwenzangu kwani nilivyoachwa na M mbona ana wengine tena ni marafiki zangu wa karibu sana mbona sijawakasirikia nawapenda ile mbaya, na kwasasa nina CHUNGU KIPYA nitakileta jamvini hivi karibu wenyewe mtakiona mtajua kuwa nimechagua kifaa cha nguvu subiri muda kidogo kitaingia kitu kipyaaaaaaaaa
Bingooo!!!

Popote ulipo Nicas Mtei njoo ujionee na udadavue mwenyewe. Hiyo "M" imesimama kwa jina gani. Mentor na Mtambuzi hawatoki kwenye hili sakata!!!!
 
Last edited by a moderator:
Shem Judgement... umeniita??! Niko msibani ujue...

Shemeji Mentor mpaka hapa sakata hili la ladyfurahia lilipofikia na hatua aliyokwisha ichukua ya kuanzisha Uzi maalumu wa seekin apology , yatupasa kwa ujumla wetu , sasa tuchukue hatua.
Kwa kutumia status zetu , kila mmoja kwa kalamu yake tuplay part ya kumridhia ungamo lake kwetu na tufanye efforts for any cost ,dialogue ifanyike turejeshe relationship kwa Babaake irudi normal .
Note : ikumbukwe aombwae Radhi asipo accept yeye sasa ndiyo mwenye atakua na hitilafu .
Aidha huyu ni human bein , ku make mistake kumo ndani yetu .
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom