Mwenyekiti Mpya wa CC

Mwenyekiti Mpya wa CC

sina matatizo yoyote bestito laiti ungejua kuwa ninawapenda wanaume si mchezo best
ingia kwenye anga zangu ndo utaona
Ingawa ni Chitchat,nashawishika kuamini kuwa una matatizo ya kisaikolojia dhidi ya wanaume {una hasira nao pasipo sababu}
ladyfurahia.
 
jamani bestito mm siko hivyo siwezi mwonea wivu mwenzangu kwani nilivyoachwa na M mbona ana wengine tena ni marafiki zangu wa karibu sana mbona sijawakasirikia nawapenda ile mbaya, na kwasasa nina CHUNGU KIPYA nitakileta jamvini hivi karibu wenyewe mtakiona mtajua kuwa nimechagua kifaa cha nguvu subiri muda kidogo kitaingia kitu kipyaaaaaaaaa
Ndo maana hamuwezi kamwe kuongoza nyie.. Maana mtakavyokuwa busy kuwekeana visasi vya wivu kwa kuchukuliana lol.. Imagine ladyfurahia ana mahaba na mie kitambo ila anamuogopa Paloma.. Ataanza kumuwekea visa mwenzie mwisho wa siku tifu la nguvu ofisi haikaliki.. :bump2::bump2::bump2::bump2:
 
Haikuwa siri kabisa wala hatukuwekeana mkataba wa kuwa siri
kama ingekuwa siri hili li:mimba:lingekuwa hivi sasa siri iko wapi hapa


Kiongozi yeyote sifa yake ya kwanza ni kutotoa siri za makubaliano .
Kumbuka siri unayoitoa uliapa kutoitoa na laki 5 familia yenu ilinitoza .
Je? Mkikonfamiwa uongozi hapa mtatoboa siri ngapi ? Za members wakati siri yako tu umeitusua ?
Hadi leo watu8 kanigeuza Atm !
Either huoni umeiweka rehani my currently kapo?
 
Wenyeviti 'wapya' wanaongezeka tu.

teh teh......! Watu hatuna hata vigoda we wakalia viti..... Na kwa taarifa yako nitajiongezea cheo sitakalia viti nitakali sofa kabisaaa..... Chezea mimi wewe!!!!!!
Lady doctor Ooyeeeeeeee!!!!!!!!!!
 
Last edited by a moderator:
Haikuwa siri kabisa wala hatukuwekeana mkataba wa kuwa siri
kama ingekuwa siri hili li:mimba:lingekuwa hivi sasa siri iko wapi hapa

Sasa mbwai na iwe mbwai !
Maadamu umeshalianika hili! Potelea mbali ukizaa hiyo nakupachika nyingine ! Ambayo itakua sio ya bahati mbaya , kama ya kwanza .
 
siji ni lugha gani umeniandikia hapo oky yote ni heri
Sasa mbwai na iwe mbwai !
Maadamu umeshalianika hili! Potelea mbali ukizaa hiyo nakupachika nyingine ! Ambayo itakua sio ya bahati mbaya , kama ya kwanza .
 
mbona sijaona uchaguzi ukifanyika naona matokeo au mimi ndio sielewi
 
[QUOTELady doctor;8350187]sa si ndo vizuri ukiwa nacked maana ndo tunauona ukweli halisi[/QUOTE]

Afu wewe!
 
Then mletamada akiulizwa swali na wanaume hapa majibu yake ya ukaliukali tu , hiyo peke yake ni kigezo ni mjamzito!
Mimba jamani zina mambo mengi .
Ndiyo kusema hata hili wazo kalileta kwa nguvu ya mimba.
So far the matter proceedin are completely void !

Null and ..........
 
Back
Top Bottom