Mwenyekiti Mpya wa CC

Mwenyekiti Mpya wa CC

tatizo kwenu mnatumia solar energy system ndo mana hukuwa hewani wakati wanatangaza washindi hivyo tambua kuwa kuna viongozi wapya mjengoni humu WANAWAKE tumeamua kuchukua mjengo maana naona mnatusaundisha tu bila kuwa na matokeo yoyote na utendaji wenu ni mbovu sana kazi yenu mmekalia majungu na vitisho vya hapa na pale hivyo angalieni wingu jipya lishaingia mjengoni kazi ni kazi bila dawa mtaonyooka sana mwaka huu na patachimbika pasitoshe unalo jipya?
mbona sijaona uchaguzi ukifanyika naona matokeo au mimi ndio sielewi
 
Kama ni mwenyekiti wa wanawake sawa?ila kama ni wa Chit Chat mtaweza kumpindua Baba V?
 
Last edited by a moderator:
uko tayari kula :llama: tukiwa huko?
na huko tayari kukutana na :spy:? utakimbia kama uko tayari sema
Nataka niende na wewe Mafya kwa siku 7 hivi , aim ukaniondolee mastress zangu .
 
tumpindue kivipi wakati keshapinduliwa
na isitoshe tuna mkakati wa kuwaweka sawa nyie


una vituko sana wewe
umeona ubadili tena jinalo lingine kwa upya?
Kama ni mwenyekiti wa wanawake sawa?ila kama ni wa Chit Chat mtaweza kumpindua Baba V?
 
Kama ni mwenyekiti wa wanawake sawa?ila kama ni wa Chit Chat mtaweza kumpindua Baba V?

Mkuu wanacheza ngoma ya kitoto hawa, hawajui wanachokinena wanajisemea tu. Hadi sasa wameshajitangaza "wenyeviti WAPYA" nane...
 
jamani yashakuwa hayo ila tambua kuwa mke wa mtu ni sumu
sitaki kumcheat laaziz wangu M
Hata kukutana na Kifaru niko tayari ili mradi tu, twende ukameng'enyue pesa zangu , namie nimeng'enyue mazigo , baas .
Kuta unajiandaa
 
haiwezi kuyumba kabisa kwani sisi tumesukwa na tumesukika hasirani
halafu Baba V ndiye aliyenifundisha dhanazote za uongozi hivyo ameshafulia
kwani najua mbinu zake zote ndo maana tumeanza mchakato wa kuchukua
fomu za udiwani kisha ubunge halafu Uraisi upo hapo

I miso tuuu
bila Baba V chit chat itayumba

halafu nimekumiso
 
Last edited by a moderator:
wewe umenipa mbinu zote na umenipa dhana zote hivyo umeshafulia tunachukua jukwaa sisi wanawake
na tunataka kuleta mapinduzi hujui kuwa miaka 50 imepita hatuajaona matunda ya uongozi wako
hebu tusheining pembeni tuchukua nafasi utaona :A S crown-1: ziking'aa hewani bila hata ku:A S-alert1:
Mkuu wanacheza ngoma ya kitoto hawa, hawajui wanachokinena wanajisemea tu. Hadi sasa wameshajitangaza "wenyeviti WAPYA" nane...
 
jamani yashakuwa hayo ila tambua kuwa mke wa mtu ni sumu
sitaki kumcheat laaziz wangu M
ladyfurahia
It means after events utakwenda kumuhadithia? Huyo M ? (sijui Mwigulu! hainishughulishi sana kumjua)
That's seasonal Tender, either an indivudual fursa!
Kwani mi ntahamisha "asset" yako ya msingi ?
Mi si namogoa kwa interval , seasonal after seasonal , afu kwa siri sana! Hebu changamka mipesa inaniwasha
Jipange !
 
Last edited by a moderator:
ladyfurahia
It means after events utakwenda kumuhadithia? Huyo M ? (sijui Mwigulu! hainishughulishi sana kumjua)
That's seasonal Tender, either an indivudual fursa!
Kwani mi ntahamisha "asset" yako ya msingi ?
Mi si namogoa kwa interval , seasonal after seasonal , afu kwa siri sana! Hebu changamka mipesa inaniwasha
Jipange !

hiyo mipesa yako lazima itakuwa na pilipili wallah vilee......... haiwezekani ikuwashe hivihivi!!!!!
 
Last edited by a moderator:
sitaki na sina haja na mihela yako kwani mm mwenyewe ni mchakarikaji na pesa ninazo tena za kumwaga ila chunga sana nisije kuku:A S 13: ukabaki una :mullet: shauri yako labda kamwage hzo pesa kwa @YHANNA
ladyfurahia
It means after events utakwenda kumuhadithia? Huyo M ? (sijui Mwigulu! hainishughulishi sana kumjua)
That's seasonal Tender, either an indivudual fursa!
Kwani mi ntahamisha "asset" yako ya msingi ?
Mi si namogoa kwa interval , seasonal after seasonal , afu kwa siri sana! Hebu changamka mipesa inaniwasha
Jipange !
 
bora umwambie huyo maana naona ananitafutia balaa bure mie sipendi hanizoee kiasi hicho hajui kuwa wengine humu ni wake za watu mwambie asijeniletea balaa kwa shem wenu mpya
hiyo mipesa yako lazima itakuwa na pilipili wallah vilee......... haiwezekani ikuwashe hivihivi!!!!!
 
Huyu Pasuakichwa ndiyo alikua anataka uongozi ? Nahisi kuvomit mjue!
Akili nyingi huondoa maarifa sio utani .
 
Back
Top Bottom