Mwenyekiti Mpya wa CC

Mwenyekiti Mpya wa CC

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Posts
14,758
Reaction score
9,592
BARUA MAALUM KWA WANACC NA MMU WOTE
​


S.L.P. 2014
LADIES ONLY
JF CC NA MMU
​

MODERATOR
S.L.P 000
JAMII FORUM



YAH: MWENYEKITI MPYA WA CC 2014 NA VIONGOZI WENZAKE

Rejea kichwa cha habari hapo juu chasema;

Kwa muendelezo wa mwongozo wa
KATIBA ya CC hapa jamvini. CC imeona ilete uchaguzi mpya wa kumchagua mwenyekiti mpya wa CC kwa mwaka 2014 kwani mwenyekiti aliyekuwepo muda wake wa uongozi umekwisha na hata hivyo katika uongozi wake hakukuwa maendeleo yoyote kwani alisababisha watu wapigwe BAN, wakosane, na mambo ya hapa na pale ilimradi matatizo hapa jamvini ndipo uongozi ukaamua ulete mapinduzi mapya ya kumchagua mwingine kushika nafasi hiyo ambaye ataleta mwamko hapa jamvini.

Hivyo basi jopo zima la CC lilikaa na kupendekeza majina ya wafuatao ambao watakuwa viongozi hapa jamvini kwa mwaka 2014 - 2017 nao ni:-

1 Lady doctor ni MWENYEKITI
2. Mamndenyi ni MWENYEKITI MSAIDIZI
3. ladyfurahia ni KATIBU
4. Passion Lady ni KATIBU MSAIDIZI
5. amu ni MTUNZA HAZINA
6. charminglady ni MTUNZA HAZINA MSAIDIZI

Hao ndio viongozi wa sasa na hatutapenda mtu akate rufaa yoyote mjengoni wala kuharibu uongozi huo kwani hatua kali za kinidhamuna kisheria zitachukuliwa. Ni vyema wanajf wote mkawapa support ya kuwa pamoja nao na kuwasaidia pindi wawaombapo msaada wa hali na mali ili kuimarisha mjengo wetu.

Tunawatakia kila la kheri katika uongozi wao

“Kwa pamoja tunajenga mjengo wetu “


Wasalaamu;

Ladyf
 
Last edited by a moderator:
he he jamani msiniingilie majukumu yangu ya uweka hazina
 
Kwa mamlaka niliyopewa kutoka vitengo visivyowahusu kuvijua , vimenipa jukumu la kuwa MKAGUZI WA KILA ATAKAE UONGOZI , Kwa muktadha huo uongozi wenu hauna utakachokifanya mpaka NIWAGAKUE mmoja baada ya mwingine .
Within 48 hrs .
Nitamikagueni kwa protokali iliyoratibiwa kikamilifu .
 
hutakubali mtake msitake tumechoka na ninyi WANAUME uongozi wenu ubabaishaji mtupu hamna lolote wala chochote mnajali matumbo yenu tu saa imefika ya sisi WANAWAKE kuchukua uongozi mwaka 2014 ili tuwaoneshe kuwa tunaweza
haya mapinduzi haya.....!haya haya....mimi sikubali!
 
Tumeamua kuingia WANAWAKE wenyewe maana MADUME WA JF hawawezi uongozi kazi yakubwa ni kukorofisha na kuharibu humu ndani sasa ndo watuone MAJIKE tukileta mapinduzi ya zanzibar 12/01/2014
hahahahhahahah Baba V kisiki cha mpingo
 
hebu acha kuleta ubabe na propaganda za KIDUME humu wee hujui kuwa mwaka jana hamkufanya chochote na mlitupa ahadi hewa kuwa mtatujengea vyoo vya jf ili tukimaliza kuchat tuwe tunajisafishia huko
Kwa mamlaka niliyopewa kutoka vitengo visivyowahusu kuvijua , vimenipa jukumu la kuwa MKAGUZI WA KILA ATAKAE UONGOZI , Kwa muktadha huo uongozi wenu hauna utakachokifanya mpaka NIWAGAKUE mmoja baada ya mwingine .
Within 48 hrs .
Nitamikagueni kwa protokali iliyoratibiwa kikamilifu .
 
Tumeamua kuingia WANAWAKE wenyewe maana MADUME WA JF hawawezi uongozi kazi yakubwa ni kukorofisha na kuharibu humu ndani sasa ndo watuone MAJIKE tukileta mapinduzi ya zanzibar 12/01/2014

Wala si ajabu !
Ni kitu kinawezekana , ije itoke viongozi wote mmejazwa mimba (mumemimbishwa)kwa mkupuo mko matanity liv ! Jukwaa litaongozwa na wamimbishaji au?
 
Tunataka kubadilisha mfumo DUME WA jf cc hapa kwani hawakufanya chochote humu ndani kazi yao kubwa ni kuleta rabsha tunataka mabadiliko na mageuzi ni lazima bestito au wewe unasemaje?
he he jamani msiniingilie majukumu yangu ya uweka hazina
 
haitakuja kutokea kabisa hiyo kitu kwani wewe unajua sisi ni majike wote hapa mjengoni kwa taarifa yako mm ni jikedume kama hujui
Wala si ajabu !
Ni kitu kinawezekana , ije itoke viongozi wote mmejazwa mimba (mumemimbishwa)kwa mkupuo mko matanity liv ! Jukwaa litaongozwa na wamimbishaji au?
 
hebu acha kuleta ubabe na propaganda za KIDUME humu wee hujui kuwa mwaka jana hamkufanya chochote na mlitupa ahadi hewa kuwa mtatujengea vyoo vya jf ili tukimaliza kuchat tuwe tunajisafishia huko

Acha basi kujibaraguza ! Mi sipo kwenye ubabe , utemi wala undava!
Mi nahitajika NIWAKAGUE , ongea fasta nianze na wewe au Mamndenyi ?
 
Last edited by a moderator:
Ladyfurahia nakufananisha sana na binti mmoja tumesoma nae Shinyanga. A-level
Sema yeye alikuwa HKL.
hivi ni wewe? michecheto yenu inafanana sana kama ndiye, hebu niPM uniambie kuhusu ile kitu ya mangi. ulioniambia
 
Back
Top Bottom