Passion Lady
JF-Expert Member
- Nov 17, 2012
- 8,694
- 4,646
na huu ndio utambulisho wa kwanza ni @Nikas Mtei, charminglady, Paloma, nitonye, Passion Lady na wa mwisho ni M
cousin mi ni nani? Mentor au??
Last edited by a moderator:
na huu ndio utambulisho wa kwanza ni @Nikas Mtei, charminglady, Paloma, nitonye, Passion Lady na wa mwisho ni M
swahiba weeee,hapy nyu iya kwanza
afu angalia usituharibie ulaji atiii!!
same 2 you, hamjabalance gander hatukubali
umeadimika kweli, nilipoteza simu namba zote zikapotea, pm namba yako
umeniita mrembo?