Holoholo
JF-Expert Member
- May 10, 2023
- 8,723
- 19,708
sawa! Mkoa gani hapo?Hajapata Bado
sawa! Mkoa gani hapo?Hajapata Bado
Mmh itakuwa mke 😄😄😄.ila sio wa ndoaUnatka mfanyakazi ama mke
ooh! Sawa kama ni mkurya basi si type yangu!Musoma
Sio ndoaKama ni ukweli ni mwanamke wako pole kwa yy kukuvurugia ndoa
Ila usimtumie kosa la mtu mwingine kuhukumu wadada wote wa kazi..
Vipi amepata sehemu au bado?Merry Xmas !
Kuna mdada anaomba kama Kuna mtu mwenye uhitaji wa mdada wa kazi ajitokeze
Ana miaka 25
Anajua kupika
Anajua kufua
Anaweza kupanga nyumba vizuri
Kazi ya duka anaweza pia.....
Mshahara mtaelewana kulingana na kazi za nyumbani au duka
Huyo atanifaa sana kama msaidizi wa kaziMz
Mzuri mashallah
Ili ujue ID zetu na namba za simu lofa kweli wewe.Mwenye hitaji la mdada atanitafuta sio kuweka number hadharani